PDA

View Full Version : [I KIẾM] Share One Click Run Server - bản Nhất Kiếm mới Tung Chảo của Khuek8b !

KaizLuvPy
09-01-13, 05:37 PM
vào luôn nhé..:
Link topic Gốc:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
trước tiên.. tải cái Vertrigo mà mình đã cài sẵn và đã Import SQL + tạo user:
-VertrigoServ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (giải nén vào ổ C:\Program Files)
sau đó các bạn tải Resource và 1 vài thứ linh tinh(của bác Khuê):

các bạn tạo 1 acc MF free rồi vào link:
****** link MF: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chọn hết file rồi Click vào SAVE TO MY FILES ở khung bên trái. rồi vào My Files tải về
****** Link Fshare: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (của SOIHOANGTU)
password cho cả 2 link trên : khuek8b
phần mềm nối file : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

các bạn giải nén Enter.rar vào C:\Program Files\VertrigoServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
và nhatkiem.rar vào C:\Program Files\VertrigoServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> luôn nhé, cho gọn :D
tiếp tục Join file Resource.001 ra được Resource.rar. giải nén vào 1 thư mục Resource nữa. rồi Cho thư mục Resource đó vào C:\Program Files\VertrigoServ\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> luôn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png
rồi sau đó.. bạn tải file sau:
===> PATCH FULL (mới gộp lại cho gọn :D) :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
giải nén vào WWW nha
sao cho nó như này:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

-Hướng Dẫn Tạo User server-phproot (chạy Vertrigo.exe ở C:/Program files/Vertrigo.. connection thì user: root | pass: để trống nhé)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> p://nt6.upanh.com/b6.s33.d1/09c82da91f5a82b9269a11d393cb9126_52441866.2.pnghtt p://nt0.upanh.com/b3.s35.d3/d032c9a75187971d4828a580ee1a634a_52441870.3.png

okee.. giờ bạn bật Vertrigo.exe lên. ở C:\Program Files\VertrigoServ
~~*Lỗi 80 và 3306 khi chạy Vertrigo.exe*~~

thì có nghĩa:
1. máy bạn đã cài 1 Webserver khác như AppServ, EasyPHP, vv... và đang chạy các ứng dụng Apache và Mysql nào đó
(vào Task manager kill nó đi.. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mysql,apache... vv)
2. đối với win 7, cũng phải copy vào C:\Program Files\
(k phải C:\Program Files (x86) nhé)
-cách Fix:
nếu vẫn bị.. bạn cài Virsual c++ 2008 (win 7 thì x64, XP thì x86)
hoặc vào C.panel->admin tools->services. Stop cái World wide web đi (nhớ mang máng)
rồi chạy file MUServerStartUP.exe mà mình đã config sẵn.. ở C:\Program Files\VertrigoServ\www đợi 1 lúc cho nó All Done như này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png
giờ vào 127.0.0.1/enter/reg.php để tạo acc mới
rồi vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Đăng Nhập vào Game thôi ^^

NÚT THANKS NGAY BÊN DƯỚI :D

calvinan
09-01-13, 05:56 PM
Link mediafire die rồi... up link khác đi :|

quoclk123123
09-01-13, 06:18 PM
cái bản 1k này k mua được pet song hành hã mấy pro

toilatoilatoi
09-01-13, 06:23 PM
bạn hd mình cách thêm 1 user là server-phproot với pass để trống trong navicat cái !

giaikynhumong
09-01-13, 06:42 PM
hướng dẫn cài trên xampp đi bạn, mình cài sao cái vetrigo toàn lỗi cái gì http với my SQL 80 3306 gì gì đó

minhnghia0507
09-01-13, 07:06 PM
đã chạy tốt .. mà sao cái mse của mình nó báo là virut vậy nhỉ :-?

KaizLuvPy
09-01-13, 07:12 PM
hướng dẫn cài trên xampp đi bạn, mình cài sao cái vetrigo toàn lỗi cái gì http với my SQL 80 3306 gì gì đó

-Nếu bạn bị lỗi port 80 và port 3306. thì có nghĩa:
1. máy bạn đã cài 1 Webserver khác và đang chạy Apache và Mysql nào đó
(vào Task manager kill nó đi.. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mysql,apache... vv)
2. đối với win 7, cũng phải copy vào C:\Program Files\
(k phải C:\Program Files (x86) nhé)
nếu vẫn bị.. bạn cài Virtual c++ 2008 (win 7 thì x64, XP thì x32)
hoặc vào C.panel->admin tools->services. kill World wide web đi (nhớ mang máng)
--------------------------------------------------------------

đã chạy tốt .. mà sao cái mse của mình nó báo là virut vậy nhỉ :-?

Link bác khuê. tui k biết :)).. mà Kasper sì kai còn k la virus sao máy bác lại báo thế.. sài hàng Fake à ;))

minhnghia0507
09-01-13, 07:23 PM
thế bác tạo acc ntn vậy ... mình vào navicat kết nối đến localhost rồi ... cũng vào đc acc_db rồi mà nó chỉ có sẵn 2 hàng là po1234 vs po1235 ... ko tìm thấy add new đâu cả .. sr mình gà tin học quá :((

KaizLuvPy
09-01-13, 08:38 PM
thế bác tạo acc ntn vậy ... mình vào navicat kết nối đến localhost rồi ... cũng vào đc acc_db rồi mà nó chỉ có sẵn 2 hàng là po1234 vs po1235 ... ko tìm thấy add new đâu cả .. sr mình gà tin học quá :((
tải file này về: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (copy của ĐKVS :)))
giải nén vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sau đó vào 127.0.0.1/enter/reg.php để tạo acc mới

minhnghia0507
09-01-13, 08:50 PM
tuyệt vời .... =D> .................................

hieudkcom123
10-01-13, 03:00 PM
ai cho mượn 1 acc fshare , e đăng ký không được

KaizLuvPy
10-01-13, 04:04 PM
ai cho mượn 1 acc fshare , e đăng ký không được

hoanhan111
10-01-13, 07:55 PM
Ai giúp tớ với. mình thực hiện ổn cả nhưng khi vào game thì màn hình web tối thui ah. Tớ xài win7.[-(

KaizLuvPy
10-01-13, 08:07 PM
Ai giúp tớ với. mình thực hiện ổn cả nhưng khi vào game thì màn hình web tối thui ah. Tớ xài win7.[-(

bạn vào enter/data/upload xem file serverData.ini config đúng như này chưa:

<?php

$serverArr = array(
'1'=> array(
'id' => 1,
'servername' => 'nhatkiem',
'swfurl' => '<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>',
'SourceURL' => '<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>',
'AccSocketIP' => '127.0.0.1',
'AccSocketPort'=> '8846',
),
);
?>

style_style
10-01-13, 08:12 PM
bạn ơi sao link MF die hết vậy :|~

KaizLuvPy
10-01-13, 08:18 PM
bạn ơi sao link MF die hết vậy :|~

bạn tạo 1 cái acc MF đi. k cần Active. rồi vào link:
Tíck vào hết các file đó.. rồi chọn Save to my file ở khung bên trái..
rồi vào My Files tải về. ok nhé

style_style
10-01-13, 08:27 PM
bạn tạo 1 cái acc MF đi. k cần Active. rồi vào link:
Tíck vào hết các file đó.. rồi chọn Save to my file ở khung bên trái..
rồi vào My Files tải về. ok nhé

cám ơn bạn :D~
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

babydog87123
10-01-13, 08:50 PM
hình như sever này nó chỉ add thêm mấy cái giao diện và map thì phải.đã tải về từ link của Tung Cứt và thấy thế:))

hoanhan111
11-01-13, 07:42 AM
bạn vào enter/data/upload xem file serverData.ini config đúng như này chưa:

Vẫn ko đc bạn ơi. Nó lại bị ntn<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) đang tải game 0% dừng ở đó lun.

tony86
11-01-13, 08:18 AM
Chủ topic cho xin cái link MF của VertigoServ đi, trang upfile đang bảo trì rồi. Gấp gấp

pkvodoi
11-01-13, 12:31 PM
sao em down cái VertrigoServ ko đc bác ơi check link dùm e cái :(

KaizLuvPy
11-01-13, 12:51 PM
sao em down cái VertrigoServ ko đc bác ơi check link dùm e cái :(

bạn thông cảm.. SV Upfile Đang bảo trì.. giờ k có nhà để up ^^
================================================== ============================

ĐÃ CÓ THỂ TẢI LẠI, VERTRIGOSERV: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pkvodoi
11-01-13, 03:32 PM

kuldo
11-01-13, 04:26 PM
Tự nhiên lôi từ topic kia qua đấy làm cái quái gì thế :-/

KaizLuvPy
11-01-13, 04:48 PM

style_style
11-01-13, 09:39 PM
bạn nào có GM Tool k up lên cho mình với :D~
mình down ở bài này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> k đc :(~

KaizLuvPy
11-01-13, 09:46 PM
bạn nào có GM Tool k up lên cho mình với :D~
mình down ở bài này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> k đc :(~
GM Tool: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cần có NetFramework 4 và Mysql connector net..

style_style
11-01-13, 09:58 PM
GM Tool: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cần có NetFramework 4 và Mysql connector net..

cám ơn nha :D~ tui quay tay đến sái cả tay rồi ._. =))~

tony86
12-01-13, 09:46 AM
Sau khi chuẩn bị xong hết khâu VertrigoServ, mình chạy nó lên thì báo lỗi port 80 & 3306. Lò mọ mãi k dc, tải cái Visual C++ 2008 Redistribution x64 (khoảng 2mb) từ Microsoft về cài, restart lại máy.

Chạy lại VertrigoServ thì báo lỗi port 3306
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Run tiếp cái MuServerStartUp trong \www thì hiện 1 loạt lỗi ntn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sau đó nó vẫn báo là All done. Mặc dù biết là k dc nhưng vẫn try xem sao.

Thực hiện tạo acc thì lỗi. Vào Navicat xem thì vẫn chưa thấy xuất hiện table acc_db.

Vào "trang chủ" xem thì ntn!

KaizLuvPy
12-01-13, 10:41 AM
Sau khi chuẩn bị xong hết khâu VertrigoServ, mình chạy nó lên thì báo lỗi port 80 & 3306. Lò mọ mãi k dc, tải cái Visual C++ 2008 Redistribution x64 (khoảng 2mb) từ Microsoft về cài, restart lại máy.

Chạy lại VertrigoServ thì báo lỗi port 3306

Run tiếp cái MuServerStartUp trong \www thì hiện 1 loạt lỗi ntn

Sau đó nó vẫn báo là All done. Mặc dù biết là k dc nhưng vẫn try xem sao.

Thực hiện tạo acc thì lỗi. Vào Navicat xem thì vẫn chưa thấy xuất hiện table acc_db.

Vào "trang chủ" xem thì ntn!
bạn nhìn kĩ thì bạn có thể thấy port 3306 bị trùng.. chưa bò đc sao mà đi?? bật mấy cái kia lên làm gì???

tony86
12-01-13, 10:45 AM
Lọ mọ coi cái thread của bác Khuê, rồi làm thêm các bước tạo database, rồi excute mấy cái file SQL giờ đã run được cái MUServerStartUP. Reg acc cũng ok lun, vào trang chủ thì nó ra ntn

Không biết là ổn chưa nữa vì cái thằng VertrigoServ vẫn còn báo lỗi port 3306.

Tạo acc tại 127.0.0.1/enter/reg.php dù báo ok nhưng vào Navicat xem thì chỉ có 2 acc có sẵn của bác Khue.

giaikynhumong
12-01-13, 10:49 AM
các add hộ em pet song hành vào thương thành với, hay làm clip hướng dẫn đi, em chẳng biết làm gì cả

hmthuancntt
12-01-13, 11:17 AM
pass phpmyadmin là gì vậy chủ thớt?

KaizLuvPy
12-01-13, 01:01 PM
pass phpmyadmin là gì vậy chủ thớt?
bạn vào ../vertrigoserv/phpmyadmin. xóa file .htaccess đi. rồi vào lại phpmyadmin. k điền pass. hoặc pass root, hoặc vertrigo nhé

hamchoiso2
12-01-13, 01:55 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .700x0.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .700x0.jpg)

Lỗi gì đây ai hỗ trợ mình với mình làm hoài không được

KaizLuvPy
12-01-13, 02:01 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .700x0.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .700x0.jpg)

Lỗi gì đây ai hỗ trợ mình với mình làm hoài không được

hamchoiso2
12-01-13, 02:12 PM

chơi on bạn mình config lên online hết rồi mà vẫn không đc bạn giúp mình với

KaizLuvPy
12-01-13, 05:13 PM

^^.. bác thông cảm nha.. cái này k súp pót đc.. vì chưa thử

quangvu212
15-01-13, 01:49 PM
Vẫn ko đc bạn ơi. Nó lại bị ntn<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) đang tải game 0% dừng ở đó lun.

hix mình cũng bị cái lỗi y như vậy, hixx cài đã vào chừ cảm giác hụt hẫng quá , pro nào có thể giúp đc vs ::(:(:(:(:(:(

hai07dv
15-01-13, 02:32 PM

Nếu server và database chung 1 chỗ thì cái ip chỗ kết nối database thì để 127.0.0.1 hết ..khỏi sửa..các ip # thì sửa thành IP vps or lan liếc j đó tùy

Lỗi của pồ là không kết nối tới database acc_db thôi

Xem thêm đúng pass root trong server/htdocs chưa

reddwhisky
16-01-13, 11:33 PM
sao ko vào các phái khác được nhỉ vào đc mỗi cái bang :D có ai bị vậy ko

KaizLuvPy
17-01-13, 02:28 AM
lỗi của mấy bạn chơi no-ip hoặc hamachi là chưa Config file Serverdata và vài file. liên quan đến database.. liên quan đến database thì k đc sửa nhé. ở MSGServer Line1 và 2. database ip nên cho thành Localhost tiện cho chỉnh sửa ip lần sau: (chỉ cần Replace all)

[Database]
DB_IP = localhost
DB_USER = root
DB_PW =
DB_DB = wangpudb
DB_CHARSET = utf8

hamchoiso2
17-01-13, 09:05 AM
vẫn bị cái lỗi trên chả khắc phục đc chán quá

KaizLuvPy
17-01-13, 09:27 AM
vẫn bị cái lỗi trên chả khắc phục đc chán quá

bạn chơi off đc chưa..? xem lại coi có WebServer nào đang chạy k?

hamchoiso2
17-01-13, 09:46 AM
bạn chơi off đc chưa..? xem lại coi có WebServer nào đang chạy k?

không bạn ơi mình vào phần đăng nhập đc rồi xong cái login vào bị lỗi như trên lại

KaizLuvPy
17-01-13, 10:02 AM
không bạn ơi mình vào phần đăng nhập đc rồi xong cái login vào bị lỗi như trên lại

1 tấm ảnh nói lên tất cả 30ccc

reddwhisky
17-01-13, 10:41 AM
[img]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)[img]
sao skill nó bị đen nhỉ, ai biết cách chỉnh chỉ mình với :(

dhvu71
20-01-13, 11:45 AM
Mình bị lỗi này. Mình không biết sửa Port. Server khởi động không bị lỗi. Giúp mình nha!

KaizLuvPy
20-01-13, 11:59 AM
Mình bị lỗi này. Mình không biết sửa Port. Server khởi động không bị lỗi. Giúp mình nha!

bạn đã giải nén cái Enter.rar vào chưa..
nhìn là biết bạn chưa giải nén file Enter.rar vào. bạn chỉ mới copy patch của mình thôi

dhvu71
20-01-13, 12:55 PM
ah. Thì ra là mình chưa giải nén thư mục đó. Cám ơn bạn nhiều.

phiyeutuan08
20-01-13, 01:56 PM
Cho mình hỏi mình chơi thấy lên level nhanh quá vừa vào đánh con quái thấy được 10 level rồi.
Không biết mình muốn chỉnh điểm Exp ở đâu cho nó hợp lý như game online nhỉ?

KaizLuvPy
20-01-13, 08:13 PM
Cho mình hỏi mình chơi thấy lên level nhanh quá vừa vào đánh con quái thấy được 10 level rồi.
Không biết mình muốn chỉnh điểm Exp ở đâu cho nó hợp lý như game online nhỉ?

bạn qua đây coi nhé:

phiyeutuan08
21-01-13, 08:07 AM
Nói thật mình đã download Navicat về cài rồi những không biết tạo kết nối với sever này để sửa được. Mình không biết điền
connection name và password là gì? Bạn nào hướng dẫn cái không thì gửi cho mình file đã chỉnh mức độ level và tiền thấp thấp thôi
tầm 1-5 lần là được chứ bản này chắc phải 200 lần mất.
Chân thành cám ơn!

KaizLuvPy
21-01-13, 08:25 AM
Nói thật mình đã download Navicat về cài rồi những không biết tạo kết nối với sever này để sửa được. Mình không biết điền
connection name và password là gì? Bạn nào hướng dẫn cái không thì gửi cho mình file đã chỉnh mức độ level và tiền thấp thấp thôi
tầm 1-5 lần là được chứ bản này chắc phải 200 lần mất.
Chân thành cám ơn!
bạn dùng navicat kết nối với user là root
pass: (để trống là ôkee)

tony86
21-01-13, 09:10 AM
[img][img]
sao skill nó bị đen nhỉ, ai biết cách chỉnh chỉ mình với :(

Bạn dùng Navicat vào cơ sở dữ liệu add các item [Mật tịch môn phái] tương ứng vào hành trang. Xong vào lại game, chạy lại chỗ NPC học các skill đó là đc.

phiyeutuan08
21-01-13, 02:24 PM
Máy mình thiếu gì mà trên đầu nhân vật (chữ màu xanh da trời) bị lỗi không nhìn được vậy<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg

KaizLuvPy
21-01-13, 03:18 PM
Máy mình thiếu gì mà trên đầu nhân vật (chữ màu xanh da trời) bị lỗi không nhìn được vậy<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg

đấy là cái danh hiệu. sau bạn sẽ sửa đc. đủ cấp ấy.. thực ra nó là chữ trung quốc mà máy bạn k có font nên nó ra ô vuông đấy

phiyeutuan08
21-01-13, 03:33 PM
Mình đã làm theo hướng dân chỉnh EXP (x2 thôi) rồi tắt hết server rồi chạy lại tạo nhân vật mới sao ra chém con thỏ phát vẫn lên luôn level 10.
Chém quái thì nó bảo bạn đã thăng cấp, ấn chọn bảng nhân vật thì mình level 10 và không thăng cấp được nữa.
Có cách nào chỉnh server lên EXP level và gold như bản online không? Mình muốn chơi từ từ.
Ai chỉnh được giúp mình vơi!

KaizLuvPy
21-01-13, 03:55 PM
Mình đã làm theo hướng dân chỉnh EXP (x2 thôi) rồi tắt hết server rồi chạy lại tạo nhân vật mới sao ra chém con thỏ phát vẫn lên luôn level 10.
Chém quái thì nó bảo bạn đã thăng cấp, ấn chọn bảng nhân vật thì mình level 10 và không thăng cấp được nữa.
Có cách nào chỉnh server lên EXP level và gold như bản online không? Mình muốn chơi từ từ.
Ai chỉnh được giúp mình vơi!
nhiệm vụ đó phải cấp 10. bạn k thích thì chơi onl cho mau thấy đi

phiyeutuan08
21-01-13, 04:26 PM
nhiệm vụ đó phải cấp 10. bạn k thích thì chơi onl cho mau thấy đi
Mình đang hỏi là mình không chỉnh được điểm kinh nghiệm khi đánh quái. Nó lên level quá nhanh mình muốn sửa cho chậm như bản online thôi mà!

KaizLuvPy
21-01-13, 05:00 PM
Mình đang hỏi là mình không chỉnh được điểm kinh nghiệm khi đánh quái. Nó lên level quá nhanh mình muốn sửa cho chậm như bản online thôi mà!

soihoangtu
22-01-13, 01:04 AM

Update wb_monstertype set exp = exp/10

thích nữa thì /100

phiyeutuan08
22-01-13, 06:58 AM
Update wb_monstertype set exp = exp/10

thích nữa thì /100
Đúng rồi cám ơn bạn mình đã tìm ra từ hôm qua. Do Exp ban đầu đã quá lớn nhẽ phải chia bớt thì mình chỉ biết nhân vào.
Cám ơn các bạn nhiều game chơi từ từ hay ghê!

Im.Nnoitra
22-01-13, 06:19 PM
qc vãi đái ra mà thấy lắm click thế không biết? =)) dùng mẹ bản portable của freesvn.net ngày xưa cho nó lành! dùng cái này loằng ngòa loằng ngoằng quá!

KaizLuvPy
22-01-13, 06:50 PM
qc vãi đái ra mà thấy lắm click thế không biết? =)) dùng mẹ bản portable của freesvn.net ngày xưa cho nó lành! dùng cái này loằng ngòa loằng ngoằng quá!

:| portable bên freevn nó xưa rồi mà? chẳng lẽ copy với paste thôi mà làm cũng k đc sao mà loằng ngoằn.. đỡ công upload

ducnguyen
22-01-13, 10:48 PM
Mình bị đến đoạn gameloader thì k load đc, đứng yên ở 0%, support mình với :D

KaizLuvPy
22-01-13, 11:11 PM
Mình bị đến đoạn gameloader thì k load đc, đứng yên ở 0%, support mình với :D

ducnguyen
23-01-13, 02:49 AM

mình copy đầy đủ mà :(

30 char

soihoangtu
23-01-13, 04:23 PM
Đầu tiên cám ơn bác vì đã share bản 1k
Bản này chạy thấy khá tốt mặc dù em mới nghiên cứu nó đc gần tuần/
Nhưng hiện đang mắc vài cái mong bác chỉ giáo giúp với
1 - Add NPC - em add theo hướng dẫn của hai07dv thì add được npc nhưng ko hiện hình nhân vật mà chỉ có 1 cục màu xanh :( (đã vứt resource vào www), click vào npc không thấy chạy (mặc dù đã add action và script lua cho nó)

Bác có thể vui lòng share cho em cách add npc trên bản của bác không ?
tks bác

KaizLuvPy
23-01-13, 04:45 PM
Đầu tiên cám ơn bác vì đã share bản 1k
Bản này chạy thấy khá tốt mặc dù em mới nghiên cứu nó đc gần tuần/
Nhưng hiện đang mắc vài cái mong bác chỉ giáo giúp với
1 - Add NPC - em add theo hướng dẫn của hai07dv thì add được npc nhưng ko hiện hình nhân vật mà chỉ có 1 cục màu xanh :( (đã vứt resource vào www), click vào npc không thấy chạy (mặc dù đã add action và script lua cho nó)

Bác có thể vui lòng share cho em cách add npc trên bản của bác không ?
tks bác
server của bác Khuê mà. bạn qua hỏi bác khuê nhé :D

abcd0147
23-01-13, 05:39 PM
connect mysql ko đk add user cũng chả đk

KaizLuvPy
23-01-13, 07:38 PM
connect mysql ko đk add user cũng chả đk
đơn giản là chưa chạy Vertrigo

newtidus
23-01-13, 10:11 PM
hic. tui cũng không vô đc navicat. dow navicat 8 về cài. nhưng mở lên trống trơn, không có cách gì mở dữ liệu của thư mục VertrigoServ. các bạn có thể hướng dẫn cụ thể cái Navicat đc hum. tại cái này nhiều bạn cũng không làm đc

KaizLuvPy
23-01-13, 10:16 PM
hic. tui cũng không vô đc navicat. dow navicat 8 về cài. nhưng mở lên trống trơn, không có cách gì mở dữ liệu của thư mục VertrigoServ. các bạn có thể hướng dẫn cụ thể cái Navicat đc hum. tại cái này nhiều bạn cũng không làm đc

bạn bật navicat lên.. rồi bạn click chuột vào Connection--> một hộp thoại xuất hiện.. phần connection name. thích thì ghi gì cũng đc. k thì để trống. chỗ localhost và port 3306 thì bạn để yên. để kết nối thì bạn phải biết pass của root. server này pass thì bạn để trống nhé. rồi click vào OK. xong kết nối MySQL

KaizLuvPy
24-01-13, 06:33 PM
mọi người check dùm mìh
link vẫn bt thôi mà chắc tại host update thôi chứ k có gì đâu bạn

mrbaond1996
24-01-13, 09:36 PM
pass giải nén "resource" là gì hả các bạn

KaizLuvPy
24-01-13, 11:53 PM
pass giải nén "resource" là gì hả các bạn

có link topic gốc mà.. bạn qua coi là thấy rồi :)
password nếu có : khuek8b

soihoangtu
25-01-13, 04:22 AM
có link topic gốc mà.. bạn qua coi là thấy rồi :)
password nếu có : khuek8b

Bạn ơi bạn đã thử decomplie file Properties_1 của bản này chưa ?

Mình dùng cả 2 soft sothink và trilix convert qua fla rồi xài flash 4 build lại file swf thì không được :(

Mở lại bằng 2 tool kia thì không thấy có action script ?

phiyeutuan08
25-01-13, 09:07 AM
Bạn nào biết cho mình hỏi thêm muốn điều chỉnh số lượng quái hiện trên map (ít đi hay nhiều lên) thì chỉnh ở đâu nhỉ?
Rất cám ơn game hay chơi offline rất vui!

soihoangtu
25-01-13, 10:28 AM
Bạn nào biết cho mình hỏi thêm muốn điều chỉnh số lượng quái hiện trên map (ít đi hay nhiều lên) thì chỉnh ở đâu nhỉ?
Rất cám ơn game hay chơi offline rất vui!

mò trong này xem bạn

Database: wangpudb Table: wb_generator

phiyeutuan08
25-01-13, 11:54 AM
Cám ơn bạn đã chỉ dẫn nhưng mình vào đó không biết chỉnh cái nào cho quái ít đi được cả?
Ai biết giúp với

newtidus
25-01-13, 12:13 PM
Sao tui vô chơi. lv 26 là không còn nhận đc exp nữa ta. không lên cấp đcj. ai bít chỉ với

soihoangtu
25-01-13, 02:24 PM
Cám ơn bạn đã chỉ dẫn nhưng mình vào đó không biết chỉnh cái nào cho quái ít đi được cả?
Ai biết giúp với

bạn đi đến map muốn chỉnh

rồi vào data tìm theo tên map, tọa độ

ít đi = xóa bớt nó đi thôi

Lưu ý trước khi xóa nên export nó ra để sau còn back lại đc :)

Sao tui vô chơi. lv 26 là không còn nhận đc exp nữa ta. không lên cấp đcj. ai bít chỉ với

bạn chơi trong bao lâu ? mình thấy lên lv bt mà

nghịch tẹo đang 27 nè :-?

hai07dv
25-01-13, 04:35 PM
Ai biết giúp với

Mở wb_generator

Nó là khai báo quái ở map theo tọa độ...chỉ cần xóa row đi là quái ít lại :))..muốn thêm nhiều thì thêm row là xong

row : 1 hàng ngang record

khungboktvn
26-01-13, 05:50 PM
Chủ píc ơi sao mình tải link Fshre về rồi nó đòi PASS ????

KaizLuvPy
26-01-13, 05:59 PM
Chủ píc ơi sao mình tải link Fshre về rồi nó đòi PASS ????

deathmask
26-01-13, 08:10 PM
ai giúp mình với cứ ấn vào là nó ra cái bảng đấy.

KaizLuvPy
26-01-13, 08:15 PM
ai giúp mình với cứ ấn vào là nó ra cái bảng đấy.
-thứ 1: do chưa chạy Vertrigo.exe.
-thứ 2: sai pass root (ở đây pass để trống là vào đc)

ndbl1992
26-01-13, 11:41 PM
Ai up lại dùm link Patch full được không ? Link die rồi thì phải :(

KaizLuvPy
27-01-13, 08:16 AM
Ai up lại dùm link Patch full được không ? Link die rồi thì phải :(

vừa check. sống nhăn răng nhé bạn :D

khungboktvn
27-01-13, 11:03 AM
Mình ko bik mấy file MF có PASS giải nèn ko nhưng mình tải file ở fshare có PASS giải nén! PASS GIẢI NÉN LÀ GÌ VẬY CHỦ PÍC

KaizLuvPy
27-01-13, 12:19 PM
Mình ko bik mấy file MF có PASS giải nèn ko nhưng mình tải file ở fshare có PASS giải nén! PASS GIẢI NÉN LÀ GÌ VẬY CHỦ PÍC

pass: khuek8b
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

lyvanphat1990
27-01-13, 01:06 PM
Vào download nó báo "Archive is Encrypted or Password Protected" là gì vậy bác ơi?

KaizLuvPy
27-01-13, 01:15 PM
Vào download nó báo "Archive is Encrypted or Password Protected" là gì vậy bác ơi?

ở trên có hướng dẫn. bạn đọc kĩ trước khi đặt câu hỏi nhé

lyvanphat1990
27-01-13, 01:21 PM
ở trên có hướng dẫn. bạn đọc kĩ trước khi đặt câu hỏi nhé

MÌnh đọc ko biết chỗ nào mới hỏi chứ. Bạn chỉ giúp mình đi.

khungboktvn
27-01-13, 05:06 PM

Có nghĩa là bạn chưa nhập mật khẩu để tải file

pleichim
27-01-13, 06:22 PM
bạn ơi mình bị lỗi không load dc chỉ hiện ra màn hình màu đen

Mình Đã chỉnh file Severdata nhưng vẫn không dc

bạn giúp mình với,với lại có file data.rar khi down về mà trong hứong dẫn không thấy dùng tới nó là sao
thank!!!!

KaizLuvPy
27-01-13, 06:30 PM

bạn giúp mình với,với lại có file data.rar khi down về mà trong hứong dẫn không thấy dùng tới nó là sao
thank!!!!

database đó mình đã import rồi nên k dùng bạn à.. còn server bạn xem đã chạy file server chưa nhé

pleichim
27-01-13, 10:20 PM
database đó mình đã import rồi nên k dùng bạn à.. còn server bạn xem đã chạy file server chưa nhé

làm như thế nào bạn có thể giúp mình rõ ràng tí k vậy,mình còn hơi gà mờ :D
không chỉ đập phát chết luôn:D

KaizLuvPy
27-01-13, 10:33 PM
làm như thế nào bạn có thể giúp mình rõ ràng tí k vậy,mình còn hơi gà mờ :D
không chỉ đập phát chết luôn:D

k hiểu đấm phát chết luôn

pleichim
27-01-13, 11:30 PM
Bác Phồng KaizLuvPy
Cho em hỏi sao vào máy con PET và quái không hiện hình vậy toàn bóng
Không thăng dc cấp khi đầy KN là sao thế Muốn ăn Đấm kô:D

soihoangtu
28-01-13, 08:33 AM
Bác Phồng KaizLuvPy
Cho em hỏi sao vào máy con PET và quái không hiện hình vậy toàn bóng
Không thăng dc cấp khi đầy KN là sao thế Muốn ăn Đấm kô:D

1. Bạn dùng trình duyệt gì ? hình như dùng ff hoặc ie bị lỗi này thì phải, check lại nữa xem thư mục resouce vứt vào thư mục gốc (www) của webserver chưa ?
2. Thăng cấp hình như từ lv 25 là bạn phải tự bấm bằng tay :D

phiyeutuan08
28-01-13, 08:47 AM
Các bạn ơi cho mình hỏi thêm là chỉnh thời gian hồi sinh quái trên map ở đâu vậy?

KaizLuvPy
28-01-13, 09:39 AM
Các bạn ơi cho mình hỏi thêm là chỉnh thời gian hồi sinh quái trên map ở đâu vậy?

bạn thông cảm nhé. mình giúp phần run SV thôi.. chứ edit này nọ k phải lĩnh vực ;;)

soihoangtu
28-01-13, 09:39 AM

Bạn xem đoạn code này :

INSERT INTO `wb_generator` (`id`, `mapid`, `bound_x`, `bound_y`, `bound_cx`, `bound_cy`, `rest_type`, `rest_secs`, `max_npc`, `max_per_gen`, `npctype`, `timer_begin`, `timer_end`, `init_secs`, `gentype`) VALUES
(0001, 1002, 0040, 0100, 0001, 0001, 1, 0003, 0001, 0000, 0001, 0000, 0000, 0015, 0);

Mình chưa nghịch mấy phần chỉnh quái nhưng xem trong data của nó có cái này

- `rest_secs` : Mình nghĩ có thể nó là viết tắt của restructure : hồi sinh quái theo giây

để test bạn có thể thay giá trị trên = 5, gọi mấy con boss to - boss bang cho máu :D, add vào map nào đấy, bụp nó, chờ 5s xem nó có hồi sinh ko ?
đúng thế thì chỉnh ở đây, không thì check thêm ở bảng này :

`init_secs`

Bạn thử test xem, mình đang ngồi nghịch mấy cái khác nên chưa thử mấy cái này

pleichim
28-01-13, 01:37 PM
Anh em cho hỏi config để chơi LAN như Thế Nào Vậy

Hướng Dẫn rõ hộ tí nha không đập phát chết luôn:D

soihoangtu
28-01-13, 01:51 PM
chưa nghiên cứu

đang nghịch hết chức năng đã

h mới tự add được đồ, chỉnh item, thuộc tính thì đơn giản. Muốn nghiên cứu mấy cái event khi đến những ngày lễ đã.

Làm xong cái evet thì mới quay sang quật lên onl :)

pleichim
28-01-13, 01:54 PM
chưa nghiên cứu

đang nghịch hết chức năng đã

h mới tự add được đồ, chỉnh item, thuộc tính thì đơn giản. Muốn nghiên cứu mấy cái event khi đến những ngày lễ đã.

Làm xong cái evet thì mới quay sang quật lên onl :)

Bồ ơi. ADD Item vào thương thành được không chỉ với vd như ngọc cấp 9 chẳng hạn

Share với nha thanks!!!

cho hỏi edit file swf sao k dc vậy

soihoangtu
28-01-13, 02:56 PM
Bồ ơi. ADD Item vào thương thành được không chỉ với vd như ngọc cấp 9 chẳng hạn

Share với nha thanks!!!

cho hỏi edit file swf sao k dc vậy

add được chứ

bạn edit file swf là Market.swf

nhớ chỉnh cả trong table wb_goods_vas nữa là đc

pleichim
28-01-13, 03:52 PM
add được chứ

bạn edit file swf là Market.swf

nhớ chỉnh cả trong table wb_goods_vas nữa là đc

Chỉ hộ rõ ràng đi đc không thế anh zai. ADD vao Thương thành thế nào .tôi chỉ add đc vào NV ah

soihoangtu
28-01-13, 04:19 PM
Chỉ hộ rõ ràng đi đc không thế anh zai. ADD vao Thương thành thế nào .tôi chỉ add đc vào NV ah

bạn đọc bài này đi
mình lười viết lại

lllllbxdlllll
08-02-13, 09:23 PM
Mình bị lỗi màn hình đen thui khi đăng nhập, nhưng khi xem lại hướng dẫn mới thấy sai ở chỗ giải nén theo hướng dẫn nhưng ko đúng theo hình, xóa đi rồi giải nén lại cho giống theo hình là ok.

lllllbxdlllll
08-02-13, 09:46 PM

thank!!!!

Mình cũng bị giống bạn này nè, giờ thì được rồi. Bạn giải nén sao cho giống trong hình là được hà. Cảm ơn chủ thớt(

KaizLuvPy
08-02-13, 11:00 PM
Mình cũng bị giống bạn này nè, giờ thì được rồi. Bạn giải nén sao cho giống trong hình là được hà. Cảm ơn chủ thớt(

sai thư mục Resource thì vào game k đc thôi.. chụp cái hình rồi k nhìn =p~..

khoatayls
12-02-13, 01:21 AM
ai up hộ e cái file VertrigoServ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của chủ thớt sang link khác cái ạk...upfile lỗi hoài chả dow đc...huhuhu...:(

khoatayls
12-02-13, 06:21 AM
sai thư mục Resource thì vào game k đc thôi.. chụp cái hình rồi k nhìn =p~..

Bạn ơi mình đang chơi bản của bạn đc 2 ngày rồi nhưng do mình dùng GMtool chỉnh quần áo nên bị crash nên mình xóa hết đi cài lại từ đầu thì lúc chạy vitrigo nó hiện lỗi 3306 ở góc dưới màn hình tay fai...mình thử làm theo hd của bạn rồi...vào task manager kill hết mấy cái như bạn nói và linh tinh đi hết rồi nhưng vẫn ko đc...mình thử cài lại cả win + đã cài vcredit_x64 và update đầy đủ hết rồi nhưng vẫn bị lỗi 3306,,,bạn có cách gì giúp mình đc ko...đang chơi hay...hjx...cảm ơn bạn nhiều lắm...:)

nhâtnhbt
12-02-13, 09:00 AM
ai up hộ e cái file VertrigoServ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của chủ thớt sang link khác cái ạk...upfile lỗi hoài chả dow đc...huhuhu...:(

đồng ý với bạn này, 2 ngày rùi mà mình vẫn chưa down đc cái link này 8-x

lllllbxdlllll
12-02-13, 05:27 PM

đồng ý với bạn này, 2 ngày rùi mà mình vẫn chưa down đc cái link này 8-x

VertrigoServ của các bạn đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

À, có bạn nào bị lỗi khi chuyển op Chú linh của trang bị thì bị treo không? (Khai Phong > NPC Chủ Tiệm Vũ Khí - Đổng Cương > Trang bị lên sắc > Chú linh di chuyển). Mình đang mò fix lại mà chưa đc :-?

KaizLuvPy
12-02-13, 11:50 PM
Bạn ơi mình đang chơi bản của bạn đc 2 ngày rồi nhưng do mình dùng GMtool chỉnh quần áo nên bị crash nên mình xóa hết đi cài lại từ đầu thì lúc chạy vitrigo nó hiện lỗi 3306 ở góc dưới màn hình tay fai...mình thử làm theo hd của bạn rồi...vào task manager kill hết mấy cái như bạn nói và linh tinh đi hết rồi nhưng vẫn ko đc...mình thử cài lại cả win + đã cài vcredit_x64 và update đầy đủ hết rồi nhưng vẫn bị lỗi 3306,,,bạn có cách gì giúp mình đc ko...đang chơi hay...hjx...cảm ơn bạn nhiều lắm...:)

bạn đặt đúng vào Program files nhé.. đừng cho vào x86

khoatayls
13-02-13, 08:15 PM
bạn đặt đúng vào Program files nhé.. đừng cho vào x86

Mình cho vào đúng theo đường dẫn bạn đưa ra là C:\Program Files rồi...chắc chắn 100% ko nhầm sang C:\Program Files (x86) đâu vì mình cài lên chơi đc 2 ngày rồi mà...tại đang chơi mà mình chỉnh op quần áo = GMtool nên bị crash thôi...mình xóa tất cả đi + cài lại win update đầy đủ 100% mới tinh rồi mà vẫn ko đc...giờ chỉ còn cách xóa hết đi rồi dow hết lại các link của bạn từ đầu là tớ chưa thử thôi...bạn có cách gì fjx lỗi 3306 đc ko...tks bạn nhiều lắm...:)

KaizLuvPy
14-02-13, 07:01 PM
Mình cho vào đúng theo đường dẫn bạn đưa ra là C:\Program Files rồi...chắc chắn 100% ko nhầm sang C:\Program Files (x86) đâu vì mình cài lên chơi đc 2 ngày rồi mà...tại đang chơi mà mình chỉnh op quần áo = GMtool nên bị crash thôi...mình xóa tất cả đi + cài lại win update đầy đủ 100% mới tinh rồi mà vẫn ko đc...giờ chỉ còn cách xóa hết đi rồi dow hết lại các link của bạn từ đầu là tớ chưa thử thôi...bạn có cách gì fjx lỗi 3306 đc ko...tks bạn nhiều lắm...:)

bạn pm yahoo đi. rãnh mình teamviewer xem nhé

khoatayls
15-02-13, 03:16 AM
bạn pm yahoo đi. rãnh mình teamviewer xem nhé

Yahoo của bạn là gì vậy...2 hôm nay tớ ko có gì chơi nên mới cài webgame tiêu dao giang hồ của bác hai07dv lên chơi nên ko bik có bị sung gì ko ( tại tớ ko bik về mấy cái này chứ IT bình thường tớ vẫn ok )...nếu cần tớ cài lại win từ đầu cũng đc...tks bạn đã có lòng giúp...

P/s: Chúc bạn năm mới gia đình mạnh khỏe và vạn sự như ý...:)

KaizLuvPy
15-02-13, 06:00 PM
Yahoo của bạn là gì vậy...2 hôm nay tớ ko có gì chơi nên mới cài webgame tiêu dao giang hồ của bác hai07dv lên chơi nên ko bik có bị sung gì ko ( tại tớ ko bik về mấy cái này chứ IT bình thường tớ vẫn ok )...nếu cần tớ cài lại win từ đầu cũng đc...tks bạn đã có lòng giúp...

P/s: Chúc bạn năm mới gia đình mạnh khỏe và vạn sự như ý...:)
hacker_bmt357.. ồ tks nhé.. bạn chỉ cần tắt Apache, mysql của game k chơi thì k bị sung gì cả

lllllbxdlllll
23-02-13, 10:59 PM
Bạn KaizLuvPy cho mình hỏi, PW của phpmyadmin là gì vậy?

KaizLuvPy
24-02-13, 06:16 AM
Bạn KaizLuvPy cho mình hỏi, PW của phpmyadmin là gì vậy?

user: root | pass: để trống nhé

lllllbxdlllll
26-02-13, 11:34 AM
user: root | pass: để trống nhé

Cảm ơn bạn, nhưng k được bạn ơi.
Mình vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đã thử ID:root + PW: để trống, sa, root, 1234, 123456 đều k vào được.

ngochiep318
26-02-13, 01:28 PM
-VertrigoServ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (giải nén vào ổ C:\Program Files)
link này die rồi chủ thớt ơi !

lllllbxdlllll
26-02-13, 04:41 PM
link này die rồi chủ thớt ơi !

Vertrigo của bạn đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ngochiep318
27-02-13, 01:09 PM

lllllbxdlllll
27-02-13, 01:34 PM

Lỗi này nguyên nhân do config sai pw root. pw của root để trống nhé! (bạn có tò mò chỉnh thử chỗ nào thì backup hay chỉnh lại như cũ đi).
Bạn vào C:/Program files/VertrigoServ/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mở các file sau: adb_config.php, db_config.php, gdb_config.php rồi chỉnh sử pw root để trống (k có pw).
(Sự hỗ trợ này theo hướng dẫn của Ebook, k đúng thì ném gạch chủ Ebook đó đừng ném mình nhé hihi)

minhtuan
12-03-13, 02:41 PM

davidcaogl89
14-03-13, 07:02 PM

win 8 chạy vô tư. mình đang dùng win 8 đây

lllllbxdlllll
21-03-13, 12:03 AM
Topic yên lặng quá
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

handoi198914
13-04-13, 10:13 PM
bản này ko có thần khí 104.. mình đánh đến 100 rồi nhưng tìm mãi ko thấy tk 104 hic

SuMoDropBass
14-04-13, 11:57 AM
Bác Up Lại Resource 001 Được KHông . Em Down Cả Fshare + Media Không Được Này

ghoststyle
14-04-13, 12:33 PM
Bác Up Lại Resource 001 Được KHông . Em Down Cả Fshare + Media Không Được Này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn vào đây down nè

SuMoDropBass
14-04-13, 03:12 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn vào đây down nè

Link Của Bạn Cũng Die Rồi :((
30char

ghoststyle
14-04-13, 03:19 PM
Link Của Bạn Cũng Die Rồi :((
30char
bạn làm như cách hướng dẫn khi download không đc, mà có chỉ dẫn, bạn vui lòng đọc hết topic

SuMoDropBass
14-04-13, 03:28 PM
bạn làm như cách hướng dẫn khi download không đc, mà có chỉ dẫn, bạn vui lòng đọc hết topic

Cảm Ơn Bạn Rất Nhiều . Cuối Cùng Mình Đã Down Được

SuMoDropBass
14-04-13, 04:03 PM
Cái Bước
Hướng Dẫn Tạo User server-phproot (chạy Vertrigo.exe ở C:/Program files/Vertrigo.. connection thì user: root | pass: để trống nhé)
Ấy Thì Mình Bấm KHông Hiện Ra Bảng NTN
Mà Nó Lại Hiệp Ra NTN Cơ

Thorny
18-04-13, 07:14 PM
bác nào tải rồi thì up lên MF hay host khác để tránh trường hợp link die nhé

t2kenz
20-05-13, 09:27 AM

kenken1992
05-06-13, 04:55 PM
bạn thông cảm.. SV Upfile Đang bảo trì.. giờ k có nhà để up ^^
================================================== ============================

ĐÃ CÓ THỂ TẢI LẠI, VERTRIGOSERV: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sao không up media đi up file này dow đc 1 nữa thì đứng

eris730
05-06-13, 09:43 PM
sao không up media đi up file này dow đc 1 nữa thì đứng
:Laluot_100: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kenken1992
06-06-13, 11:02 AM
[QUOTE=SuMoDropBass;749230]Cái Bước
Hướng Dẫn Tạo User server-phproot (chạy Vertrigo.exe ở C:/Program files/Vertrigo.. connection thì user: root | pass: để trống nhé)
Mà Nó Lại Hiệp Ra NTN Cơ

mình ấn vào Vetrigo có hiện ra navicat đâu cho mình xin cái hướng dẫn bằng clip đc ko

bnoifet
17-06-13, 09:53 AM
Hizz cài xong hết rùi mà sao vào game nó đen thui ko thấy cái gì hết ak :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pimage.bmp

bnoifet
17-06-13, 10:05 AM
win 8 chạy vô tư. mình đang dùng win 8 đây

Mình củng đang chạy win8 nè mà cài hoài ko dc vào game là đen thui ak

KaizLuvPy
17-06-13, 10:37 AM
Hizz cài xong hết rùi mà sao vào game nó đen thui ko thấy cái gì hết ak :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pimage.bmp
chủ yếu nằm ở file cần config, bạn đặt Resource như thế nào?

--- Chế độ gộp bài viết ---

[QUOTE=SuMoDropBass;749230]Cái Bước
Mà Nó Lại Hiệp Ra NTN Cơ

mình ấn vào Vetrigo có hiện ra navicat đâu cho mình xin cái hướng dẫn bằng clip đc ko
bạn phải tải Navicat về nữa :|.. gu gồ sợt đi bạn.

bnoifet
18-06-13, 06:57 AM
Hehe.........Fix dc rùi vào game ngon :D

nhâtnhbt
23-06-13, 11:05 AM
ai làm ơn cho mình hỏi, sao mình vào game đc rùi nhưng npc + quái chỉ có 1 màu xanh thế, không thấy hình ai làm ơn giúp giùm với =((

wywaiwa
23-06-13, 02:57 PM
ai làm ơn cho mình hỏi, sao mình vào game đc rùi nhưng npc + quái chỉ có 1 màu xanh thế, không thấy hình ai làm ơn giúp giùm với =((

Bạn thử dùng trình duyệt khác thử xem