cấu hình để cài TLBB offline với
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    14

Icon14 cấu hình để cài TLBB offline với

em mới tập làm nên mong anh em chỉ giáo mình nên sài HDH linux hay xp để cài game cài xp thì có nhanh hơn linux không và cho em cấu hình máy để tham khảo luôn nha có gì mình xin cảm ơn nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng nhatminh123 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    78

Ðề: cấu hình để cài TLBB offline với

chơi offline thì bạn cần 1 máy cấu hình PIV 3.0 trở lên và Ram từ 2Gb, server sẽ chạy trên máy ảo VMware , server chạy trên nền linux bạn à, mình chưa cài trực tiếp trên linux lần nào , chỉ dùng file WMware trên forum mấy bro share, rồi thích server nào thì copy vào máy ảo vọc à
    Khách viếng thăm hãy cùng giangmap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

nói rõ hơn cài linux phải hiểu ngôn ngữ của nó chứ xin hỏi bạn có là dân IT ( Infomation Technology ) ko, nếu đúng hãy cài không đúng đừng.
    P/s server đương nhiên cài máy ảo không thể bằng linux thật đc nhưng mà để chạy đc cái client thỳ cài linux sao chơi đc Linux đc hiểu theo cái nghĩa ở 2pic này là để vận hành sv ( Bài trước vừa mới học qua khái niệm ). Và cài sv TLBB off thỳ khiêm tốn thôi RAM 2GB chip dual core là đc riêng vs Vista vs Win 7 thỳ ram 2.5GB
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi hahoang96 [Only registered and activated users can see links. ]
    nói rõ hơn cài linux phải hiểu ngôn ngữ của nó chứ xin hỏi bạn có là dân IT ( Infomation Technology ) ko, nếu đúng hãy cài không đúng đừng.
    P/s server đương nhiên cài máy ảo không thể bằng linux thật đc nhưng mà để chạy đc cái client thỳ cài linux sao chơi đc Linux đc hiểu theo cái nghĩa ở 2pic này là để vận hành sv ( Bài trước vừa mới học qua khái niệm ). Và cài sv TLBB off thỳ khiêm tốn thôi RAM 2GB chip dual core là đc riêng vs Vista vs Win 7 thỳ ram 2.5GB
    ban hoang vui tinh nhi.neu ban ay da la dan it thi can gi phai hoi cau hinh may
    Khách viếng thăm hãy cùng 868204 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi 868204 [Only registered and activated users can see links. ]
    ban hoang vui tinh nhi.neu ban ay da la dan it thi can gi phai hoi cau hinh may
    hjx kêu cài trên linux thật mà mình cứ tưởng
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Cần giúp đỡ một chút về TLBB Offline
    Bởi queenmusic1994 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 13-01-12, 04:56 PM
  2. Cần người cài hộ TLBB offline
    Bởi khanh4a1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 08-02-11, 11:48 PM
  3. Anh HD cho em hỏi TLBB offline này của ai .
    Bởi yuhari trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 08-02-11, 10:06 PM
  4. lỗi giải nén bộ SV TLBB khi cài TLBB offline
    Bởi dongthaison123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 06-01-11, 09:23 PM