[MU] hỏi về lỗi GHRS theo Top 1
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    52

hỏi về lỗi GHRS theo Top 1 của Vweb

Hiện bên mình đang sử dụng bản vweb bị lỗi cái tính năng giới hạn reset theo top 1 .Để GHRS các top cách top 1 max trong ngày là 1 lần . Khi đó ví dụ thằng top 1 đang là max 100 lần reset , thằng top ngoài 100 là 7 lần Reset . Theo lý thì thằng top ngoài 100 sẽ được 92 lần Reset trong ngày hôm đó nhưng vweb lại bị cái lỗi đó là cứ reset 1 lần thì website nó hiển thị từ 0/92 thành 0/91 và cứ thế đến khi còn 46/46 là hết không cho Reset nữa . Thử test bằng bản Dweb share free trên diễn đàn thì lại không bị lỗi đó . Vậy mong các cao thủ về web trợ giúp là pải sửa ở đâu và pải sửa như thế nào . Bị lỗi kiểu này thành ra tụi member nó chỉ reset được 1/2 số lần trên ngày khiến cho member nó rất ức chế
    Lần sửa cuối bởi Yahoo.com, ngày 05-10-16 lúc 10:50 AM. Lý do: 1
    Khách viếng thăm hãy cùng Yahoo.com xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên 862266's Avatar
    Thanks
    32

Ðề: hỏi về lỗi GHRS theo Top 1

Trích dẫn Gửi bởi Yahoo.com [Only registered and activated users can see links. ]
    Hiện bên mình đang sử dụng bản vweb bị lỗi cái tính năng giới hạn reset theo top 1 .Để GHRS các top cách top 1 max trong ngày là 1 lần . Khi đó ví dụ thằng top 1 đang là max 100 lần reset , thằng top ngoài 100 là 7 lần Reset . Theo lý thì thằng top ngoài 100 sẽ được 92 lần Reset trong ngày hôm đó nhưng vweb lại bị cái lỗi đó là cứ reset 1 lần thì website nó hiển thị từ 0/92 thành 0/91 và cứ thế đến khi còn 46/46 là hết không cho Reset nữa . Thử test bằng bản Dweb share free trên diễn đàn thì lại không bị lỗi đó . Vậy mong các cao thủ về web trợ giúp là pải sửa ở đâu và pải sửa như thế nào . Bị lỗi kiểu này thành ra tụi member nó chỉ reset được 1/2 số lần trên ngày khiến cho member nó rất ức chế
    vao cai Dweb day ma mang code ve web co minh don gian the con j
    Khách viếng thăm hãy cùng 862266 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    52

mình vào xem mà ko hiểu lấy kiểu gì - copy file qua thì nó ko chạy đc bạn à . modules/char . đã lấy mấy file reset qua bên vweb nhưng nó báo ko cho truy cập
    Khách viếng thăm hãy cùng Yahoo.com xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    39

Trích dẫn Gửi bởi Yahoo.com [Only registered and activated users can see links. ]
    mình vào xem mà ko hiểu lấy kiểu gì - copy file qua thì nó ko chạy đc bạn à . modules/char . đã lấy mấy file reset qua bên vweb nhưng nó báo ko cho truy cập
    $transfercode = 'Dweb & Vweb'; // Mã so sánh nhận dữ liệu với Client
    Khách viếng thăm hãy cùng tinhx001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tinhx001 vì bài viết này !

Yahoo.com (05-10-16)

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Help! Các bác giúp e khoản GHRS (Giới hạn RS) với!
    Bởi haahaa123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 27-08-16, 03:53 PM
  2. [MU] lỗi ghrs nbb, ai giúp đỡ mình với.
    Bởi dansanh01 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 13-07-14, 05:41 PM
  3. [MU] GHRS Net Bạn Bè
    Bởi mambo2009 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-08-13, 04:46 PM
  4. [MU] Gấp Gấp các bác Làm Sao chạy Sub tân thủ mà không bị GHRS
    Bởi mambo2009 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-05-13, 10:38 PM