[TLBB] Gửi mod vocweb , Soi kool , Huu Duyen mong giúp vấn đề hiệu ứng trùng lâu.
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14
    Thành Viên doanlephuvinh9's Avatar
    Thanks
    39

Icon9 Gửi mod vocweb , Soi kool , Huu Duyen mong giúp vấn đề hiệu ứng trùng lâu.

[Only registered and activated users can see links. ]

Sao mình làm đúng công thức mà không hiển thị đc icon của trùng lâu đới,với lại cái hiệu ứng của các trùng lâu nữa,cả những cái vòng xanh đỏ xoay của trùng lâu ngọc và trùng lâu giới cũng mất luôn,các bác hỗ trợ giúp em với,gỡ lỗi thì e đã thành thục,còn add icon và hiệu ứng nữa nhưng sao add hoài mà không thấy xuất hiện hiệu ứng .....

Đây là ảnh đủ bộ trùng 5 cái nhưng chẵng có cái nào có hiệu ứng .... các bác giúp em với ...

Như là hiệu ứng này của mod vocweb bên đại yến .... quá đẹp mà e mò mẫm hoài ko ra.
    Khách viếng thăm hãy cùng doanlephuvinh9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Gửi mod vocweb , Soi kool , Huu Duyen mong giúp vấn đề hiệu ứng trùng lâu.

mình biết cách add. Mà thấy đặt cái title chỉ hỏi 3 ng kia nên thôi vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng svtdt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến svtdt vì bài viết này !

doanlephuvinh9 (15-01-15)

Because I'm Stupid makute7413's Avatar
    Đang ở
    LA
    Thanks
    286

Icon thì xem lại cái Interface.axp

Không có hiệu ứng (impact) thì nên xem lại file Server là của ai? Yêu cầu file Server của HaiXuan2006 nhé. File Server cũ thì phải viết Script để add impact.

P/s: không có ý gì đâu nhưng cái tiêu đề kìa, nhiều khi không muốn giúp.
    Khách viếng thăm hãy cùng makute7413 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến makute7413 vì bài viết này !

Thành Viên
    Thanks
    50

Script
    hình như bản 3.0 của Sói có nhận hiệu ứng cái trùng lâu liên.
    nó ở NPC
    Trang bị Ngự Tứ - Lương Sư Thành
    \obj\suzhou\osuzhou_liangshicheng.lua
    Khách viếng thăm hãy cùng shinno xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến shinno vì bài viết này !

Thanks
    39

Trích dẫn Gửi bởi makute7413 [Only registered and activated users can see links. ]
    Icon thì xem lại cái Interface.axp

Không có hiệu ứng (impact) thì nên xem lại file Server là của ai? Yêu cầu file Server của HaiXuan2006 nhé. File Server cũ thì phải viết Script để add impact.

P/s: không có ý gì đâu nhưng cái tiêu đề kìa, nhiều khi không muốn giúp.
    tiêu đề tại mình muốn hỏi thôi,nhưng AE nào biết thì chỉ giúp mình mình tks nhiều,chứ không có ý gì đâu,tại thấy các bác ấy làm đc,nên mình nhờ,mình không biết còn ai nữa trong diễn đàn nên đặt vậy thôi.bác có thể share cho mình server đó luôn đc không,hiện mình đang xài ver 3.0

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi svtdt [Only registered and activated users can see links. ]
    mình biết cách add. Mà thấy đặt cái title chỉ hỏi 3 ng kia nên thôi vậy
    bạn biết thì chỉ giúp mình với,title không có ý gì đâu,vì mình thấy các bác hay post hướng dẫn nên mình hỏi,vì diễn đàn mình ít mod hướng dẫn lắm.bạn đừng buồn.

Trích dẫn Gửi bởi shinno [Only registered and activated users can see links. ]
    Script
    hình như bản 3.0 của Sói có nhận hiệu ứng cái trùng lâu liên.
    nó ở NPC
    Trang bị Ngự Tứ - Lương Sư Thành
    \obj\suzhou\osuzhou_liangshicheng.lua
    mình không rành cho lắm các bác giúp chi tiết cho mình với,chỉ rắc rối là impact ko có hiệu ứng,với icon không trùng khớp....

hiện thì mình đang xài server 3.0 của Soi kool , có đc hiệu ứng trùng lâu ngọc với phù thôi,liên thì không có,mình muốn nâng cấp lên thêm cho đủ bộ 5 cho đẹp mắt,các chức năng khác mình làm cũng kha khá rồi chỉ còn khúc mắt điểm này thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng doanlephuvinh9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên songtu's Avatar
    Đang ở
    Còn lâu mới nói
    Thanks
    83

Ðề: Mong mn giúp vấn đề hiệu ứng trùng lâu.

///////////////////////////////////////////////////////////////////////////////
    nhớ set 7777 cho nó
    Lần sửa cuối bởi songtu, ngày 15-01-15 lúc 11:34 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng songtu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    39

Trích dẫn Gửi bởi songtu [Only registered and activated users can see links. ]
    Dùng bản sever mới này thì không cần phải dùng script để add impact cho trang bị đâu.

bạn dùng bản sever mới này thì ok ngay!
    nhớ set 7777 cho nó
    set 7777 là sao thế bạn,nếu xài server này thì có giống như 3.0 của soi kool ko,khớp với client không bạn ?

Thành Viên songtu's Avatar
    Đang ở
    Còn lâu mới nói
    Thanks
    83

Trích dẫn Gửi bởi doanlephuvinh9 [Only registered and activated users can see links. ]
    set 7777 là sao thế bạn,nếu xài server này thì có giống như 3.0 của soi kool ko,khớp với client không bạn ?
    cái set 7777 là set mấy cái propertis cho cái file đó chứ sao? lên mạng đọc về cái này để rõ thêm chi tiết!!
    chạy sever nó lỗi đâu thì đồng bộ lại đó!!
    Khách viếng thăm hãy cùng songtu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    58

Đính chính chút: mình không phải là mod, chỉ là dân đen như bạn thôi

Các bạn ở trên đã chỉ rồi, chắc mình không cần ra tay.

Đại Yến nâng cấp rồi 6 hiệu ứng với 6 màu khác nhau
    Khách viếng thăm hãy cùng vocweb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Because I'm Stupid makute7413's Avatar
    Đang ở
    LA
    Thanks
    286

Có 1 cách đơn giản hơn là thay mấy cái trùng lâu vào ID của Chúc Phúc Vĩnh Hằng Toàn Giới, hình như đủ cả 5 slot cho 5 trùng lâu :v
    Khách viếng thăm hãy cùng makute7413 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [QUÁ KOOL]Games gì mà 1 tấm hình nói lên tất cả.
    Bởi Lovepw trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 01-06-09, 07:42 PM
  2. [Cực Kool] Games Gì thế nhỉ?
    Bởi Lovepw trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 09-05-09, 07:57 PM