[KT] Cho hỏi level trong Kiếm thế ?
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Vi phạm quy định
    Thanks
    31

Cho hỏi level trong Kiếm thế ?

Có pro nào cho mình hõi cách up level cao hơn 150 như hiện tại ko ? hướng dẫn em cái !
    Khách viếng thăm hãy cùng sitachi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ngocdpt's Avatar
    Thanks
    62

Ðề: cho hỏi level trong Kiếm thế ?

Trích dẫn Gửi bởi sitachi [Only registered and activated users can see links. ]
    Có pro nào cho mình hõi cách up level cao hơn 150 như hiện tại ko ? hướng dẫn em cái !
    Vấn đề này mình cũng đang tìm hiểu. Mình có thữ chỉnh sửa file script setmaxlevel nhưng khi chỉnh xong chạy sever báo lỗi cái Túi tân thủ, nó không load cái Túi mới mà lại load cái túi mặc định cũ của Sever. Anh em nào biết vụ này xin chỉ giúp cái...
    Khách viếng thăm hãy cùng ngocdpt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Ðề: cho hỏi level trong Kiếm thế ?

Trích dẫn Gửi bởi sitachi [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này mình chỉ xin trả lời bạn thế này:
    1. Muốn mở rộng lv bạn phải edit trong gamecenter và gamesever, các file như gamesever/script/player/define.lua, player.lua, onlineexp.lua, autopotential.lua, player_reptue.lua v.v..... (Còn file nào cần edit bạn tự tìm hiểu)
    2. Bạn phải tự thiết lập thông số các lv mới, như cần bao nhiêu exp, lv đó train ở map lv5 lv15 lv25.... thì exp như thế nào
    3. Nếu ko đồng bộ đúng sẽ dẫn đến lỗi sever hoặc 10000% vẫn chưa lên lv
    Khách viếng thăm hãy cùng denzy2612 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Xin hướng dẫn chỉnh level học skill về Level 1 .
    Bởi lasker trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-05-12, 11:23 AM
  2. Vấn đề về Level trong thục sơn.
    Bởi nhactre8x trong diễn đàn Thục Sơn Kỳ Hiệp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 19-04-12, 01:45 PM