[MU] Xin ý kiến về IGCN
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    Thanks
    39

Xin ý kiến về IGCN

Chào mọi người, Mình muốn hỏi mọi người đã và đang dùng SV của IGCN, theo đánh giá thì chất lượng thế nào? ... Support? ... Thấy SV chủ yếu bàn luận về SCF nên lập topic này cũng để mọi người đưa ra góp ý về Server đó.

Riêng mình đang quan tâm mấy vấn đề sau. Mọi người đánh giá giúp nhé.

1. SCF so với IGCN, Mình chưa từng dùng IGC nên muốn biết SV đó hiện tại có những chức năng gì...ưu và nhược ... có lỗi gì so với SCF ko...
    2. Về phiên bản, SCF mình đang sử dụng 11.70.52 nhưng chưa hỗ trợ Wing 4 và custom jewel ... Hiện tại IGCN thì sao ???
    3. Về Support. Dạo gần đây khoảng 3-6 tháng. SCF hầu như bỏ trống... Vậy bên IGCN họ có cập nhật liên tục ko.. và hệ thống support của họ thế nào... Vì đang dùng của SCF, còn IGCN thì phân vân lắm tại LIC của IGCN quá cao so với doanh thu để đầu tư vào đó
    Khách viếng thăm hãy cùng Rest In Peace xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Ðề: Xin ý kiến về IGCN

Trích dẫn Gửi bởi Rest In Peace [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào mọi người, Mình muốn hỏi mọi người đã và đang dùng SV của IGCN, theo đánh giá thì chất lượng thế nào? ... Support? ... Thấy SV chủ yếu bàn luận về SCF nên lập topic này cũng để mọi người đưa ra góp ý về Server đó.

Riêng mình đang quan tâm mấy vấn đề sau. Mọi người đánh giá giúp nhé.

1. SCF so với IGCN, Mình chưa từng dùng IGC nên muốn biết SV đó hiện tại có những chức năng gì...ưu và nhược ... có lỗi gì so với SCF ko...
    2. Về phiên bản, SCF mình đang sử dụng 11.70.52 nhưng chưa hỗ trợ Wing 4 và custom jewel ... Hiện tại IGCN thì sao ???
    3. Về Support. Dạo gần đây khoảng 3-6 tháng. SCF hầu như bỏ trống... Vậy bên IGCN họ có cập nhật liên tục ko.. và hệ thống support của họ thế nào... Vì đang dùng của SCF, còn IGCN thì phân vân lắm tại LIC của IGCN quá cao so với doanh thu để đầu tư vào đó
    Bạn có thể pm mình nhé. Mình có thể tư vấn, mình làm Reseller của IGCN.
    Khách viếng thăm hãy cùng blackdovevn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Cần người giúp về tạo sub tân thủ với IGCN
    Bởi angel2011 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 28-03-12, 06:54 PM
  2. [MU] Lỗi khi cài đặt NBB cho server IGCN
    Bởi angel2011 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 06-03-12, 12:43 PM
  3. [MU] MuMaker for IGCN - Working 100%
    Bởi sunhide trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 10