[MU] Này thì thương mại Alexandria ( việt hóa + fix tên item...các thể loại ) - Trang 9
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 94
    Thành Viên
    Thanks
    100

Ðề: Này thì thương mại Alexandria ( việt hóa + fix tên item...các thể loại )

Trích dẫn Gửi bởi skywhite [Only registered and activated users can see links. ]
    dùng titan editor nhưng mà bạn chưa cho thuộc tính cho nó bạn chưa vào khảm socket cho nó nên ko có bản titan của bạn foreverx đã test ok ko có lỗi bạn nhé
    bạn có thể nói rõ hơn o bạn , nếu là titan editer thì đưa cái seri item lên web shop đc o nhỉ ?
    Khách viếng thăm hãy cùng thuynga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi foreverx [Only registered and activated users can see links. ]
    đúng vậy , thật ra rất dễ , do ss6 nó khác các ss cũ nên hơi lạ 1 chút thôi chứ có cái gì ghê gớm đâu mà giấu như mèo giấu cứt ấy. Gì mà fix r nhưng k share đc nghe ngứa tai nên đem share luôn cho khỏi giấu
    ok man,ko phải cứ thể hiện kiểu như thế người ta mới biết mình giỏi
    Khách viếng thăm hãy cùng sonhap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    283

chủ thớt cho em hỏi sao ghi lv0 mà đeo ko đc ạ?
    Khách viếng thăm hãy cùng legendaryntq xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi legendaryntq [Only registered and activated users can see links. ]
    chủ thớt cho em hỏi sao ghi lv0 mà đeo ko đc ạ?
    là lv nào cũng đeo đc
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    283

Trích dẫn Gửi bởi hackluv [Only registered and activated users can see links. ]
    là lv nào cũng đeo đc
    em hỏi là sao nó ghi lv 0 mà em ko đeo đc ( đã làm nv 3 )
    Khách viếng thăm hãy cùng legendaryntq xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi legendaryntq [Only registered and activated users can see links. ]
    em hỏi là sao nó ghi lv 0 mà em ko đeo đc ( đã làm nv 3 )
    ktra lại trong server đã sửa lại lv sử dụng chưa

item(new) và item.txt
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

I ♥ U Forever™ apple's Avatar
    Đang ở
    Địa Ngục Trần Gian
    Thanks
    130

lâu lắm k vào clb, toàn thấy cãi với ném đá nhau ko à
    - : Y!M
    congtubot_01

Alexandria
    Guest

ùh chả có gì hot cứ đào mộ suốt
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Trích dẫn Gửi bởi bigbang [Only registered and activated users can see links. ]
    có lâu bằng ta không... 30charrrrrr
    apple chỉ là acc mới của mình thôi, mình tham gia clb từ lúc bạn miệng vẫn còn hơi sữa cơ
    Khách viếng thăm hãy cùng buitan0001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

I ♥ U Forever™ apple's Avatar
    Đang ở
    Địa Ngục Trần Gian
    Thanks
    130

Trích dẫn Gửi bởi bigbang [Only registered and activated users can see links. ]
    oh vậy sao.. bigbang cũng chỉ là acc mới của mình thôi acc củ là babykute kia... Bạn nói bạn tham gia clb từ lúc mình miệng còn hôi sữa ah.. Buồn cừời chết mình mất
    tôi tưởng ai . SR .
    - : Y!M
    congtubot_01

Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Alexandria giúp mình hook mấy cái dll
    Bởi kunyeudung trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 16-03-12, 04:43 PM
  2. [MU] MU cua Alexandria có chạy được trên win 2k8
    Bởi phuchungac trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-03-12, 02:52 PM
  3. [MU] Muserver by Alexandria
    Bởi nmbff123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 01-03-12, 07:58 PM
  4. [MU] Cần người giúp fix lỗi server alexandria!
    Bởi supberman trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-03-12, 03:16 PM
  5. Mình Xin Lại Link Down Bản Alexandria
    Bởi NhanVat trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-02-12, 09:15 PM