(Sro) quà 8-3 cho ace đây. - Trang 9
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 9 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 ... CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 153
    Thành Viên
    Thanks
    10

Ðề: (Sro) quà 8-3 cho ace đây.

[QUOTE=mooncypress;738066]
    Trích dẫn Gửi bởi martinle [Only registered and activated users can see links. ]
    --> Bạn ơi vui lòng cho hỏi, lúc log vào file "smc_independent" ID và pass là gì vậy, trong video không có hướng dẫn cụ thể.Vui lòng nếu có thời gian hướng dẫn cụ thể mình với, xin cám ơn.
    PS: ai rành rành mấy cái cài đặt hoặc cấu hình trong SQL vui lòng cho mình chút chỉ giáo. YH : [Only registered and activated users can see links. ]. Rất cảm ơn !
    bạn vào ACCOUNT user sử dụng tên admin, phía sau có khung pax (bạn dùng trang web MD5.net để nhận code pax về, chép vào để thay đổi pax theo ý mình nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng milolo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to milolo For This Useful Post:

mooncypress (16-03-13), vippr0508 (12-05-13)

Thành Viên
    Đang ở
    Vũng Tàu
    Thanks
    174

ai rãnh cài dùm mình cái sv sro với , mình mò hoài mà k đc
    yh : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thothiendai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Icon5 Ðề: (Sro) quà 8-3 cho ace đây.

Cám ơn anh milolo và martinle !!!
    Mình dùng bộ này "http://forum.ragezone.com/f723/make-private-server-beginners-part-899566/#post7385624", config như Video hướng dẫn thì vào đc, chạy ổn định. Không dùng Hamachi, treo máy mấy giờ cũng không sao.
    Còn bộ anh milolo đưa không biết có còn thiếu cái gì để cài đè lên trong các file nguồn của Server nữa không, config như IP anh đã dùng trong bộ Data 192.168.1.100. Gọi cái file lần lượt đều được, duy nhất có file "SR_GameServer" là gọi nó chạy lên, được vài giây. Load chưa xong thì nó văng ra ngoài.
    Mấy anh có góp ý chỉnh sửa gì nữa không, vui lòng cho mình biết tí. Mò hoài chả ra, buồn quá
    Khách viếng thăm hãy cùng mooncypress xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi mooncypress [Only registered and activated users can see links. ]
    Cám ơn anh milolo và martinle !!!
    Mình dùng bộ này "http://forum.ragezone.com/f723/make-private-server-beginners-part-899566/#post7385624", config như Video hướng dẫn thì vào đc, chạy ổn định. Không dùng Hamachi, treo máy mấy giờ cũng không sao.
    Còn bộ anh milolo đưa không biết có còn thiếu cái gì để cài đè lên trong các file nguồn của Server nữa không, config như IP anh đã dùng trong bộ Data 192.168.1.100. Gọi cái file lần lượt đều được, duy nhất có file "SR_GameServer" là gọi nó chạy lên, được vài giây. Load chưa xong thì nó văng ra ngoài.
    Mấy anh có góp ý chỉnh sửa gì nữa không, vui lòng cho mình biết tí. Mò hoài chả ra, buồn quá
    Hình như bạn thiếu data folder. Bạn kiểm tra xem có thư mục data trong thư mục sever chưa, nếu chưa thì có file "runme.bat" mở lên đợi nó giải nén để có thư mục data rồi chạy lại xem.
    Khách viếng thăm hãy cùng martinle xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bro nào có web reg acc không ?

Ngoài ra nếu mình dùng máy đang chạy server để kết nối vào game (ip Hamachi) thì điền ip nào vào exdLoader ? LAN hay WAN hay Hamachi ?

Và nếu mình không muốn dùng IP Hamachi thì có cách nào sử dụng WAN ip cho server không ?
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenbaodanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Icon10 Ðề: (Sro) quà 8-3 cho ace đây.

Hii mấy anh, cho mình hỏi chút xíu.
    Trong game thấy nhân vật Div silk quá trời mà không mua đc cái gì cả, nó báo không đủ silk là .... sao dzậy ta
    À mà tiện hỏi luôn các anh nhờ chỉ giúp, trong SQL chỉnh sửa lung tung được nhiều thứ. Vậy có chỉnh cho trong shop cửa hàng bất kỳ ở thành bád9o296 SosSun ... gì đó làm sao vậy.
    Cám ơn rất nhiều !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng mooncypress xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    279

xin cái link client khác đi chứ download chừng 80% là ngắt linh
    Khách viếng thăm hãy cùng daikimvuong1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

server ngốn hết 5Gb RAM !!!

Sao nặng quá vậy ?
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenbaodanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Spam cử nhân ! Undertaker's Avatar
    Đang ở
    Đang Cập Nhật ...
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nguyenbaodanh [Only registered and activated users can see links. ]
    server ngốn hết 5Gb RAM !!!

Sao nặng quá vậy ?
    sro là thế. đừng có ham ............
    Khách viếng thăm hãy cùng Undertaker xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

bạn ơi sao bản này teleport qua thành khác k được vậy?
    Khách viếng thăm hãy cùng soulmaster179 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 9 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 11 ... CuốiCuối