Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái - Trang 88
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn thường chơi sever 12 phái bằng client nào ?

Người bình chọn
10. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Trung Quốc

2 20.00%
  • Tiếng anh

3 30.00%
  • Tiếng việt game24vn ...

5 50.00%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 88 của 126 Đầu tiênĐầu tiên ... 38 78 86 87 88 89 90 98 ... CuốiCuối
Kết quả 871 đến 880 của 1257
    Thành Viên
    Thanks
    5

Ðề: Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái

Trích dẫn Gửi bởi denzy2612 [Only registered and activated users can see links. ]
    Rất xin lỗi anh em \, mình vừa post một bài nhưng vì một số lí do cần xóa đi mà 4rum lại ko cho xóa chỉ cho sửa nên mình đành làm mấy dòng này.
    Bác ơi thế là giờ e ko tài nào mà chơi đc game à?? hụ hụ hụ.... .
    Khách viếng thăm hãy cùng blackwofl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi blackwofl [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác ơi thế là giờ e ko tài nào mà chơi đc game à?? hụ hụ hụ.... .
    Sao thế nhỉ, mình cũng ko rõ là vì sao bạn ko down đc, Nhưng mà bạn chỉ vướng cái chỗ down máy ảo XP để chạy tool thôi hả.... nếu chỉ có thế thì đành cứ fang thẳng ở win chính thôi, virus tí cũng ok mà. Còn ko thì Nếu bạn ở HN thì có thể cầm thiết bị lưu trữ, tầm khoảng 30GB tất cả qua nhà mình mình cop cho nguyên bộ (9p,11p,12p)

Chủ thớt bạn thử xem hộ mình ban có bị giống mình ko: Sau khi làm hết Q cờ Vàng ở HD thì đến Q cuối cùng là giết cái con boss ở trong nghĩa trang thì CNT sẽ cho thư giới thiệu để sang TVM làm tiếp chuỗi Q vàng ở TVM nhưng mình làm xong Q này rồi thì tịt ko thấy ji nữa, sang TVM cũng chả có cái Q vàng nào.

Nhân đây xin hổi anh em, có ai có sv chơi offline Cử Long Tranh Bá (9dragons) không share cho mình với
    Lần sửa cuối bởi denzy2612, ngày 22-02-13 lúc 08:17 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng denzy2612 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi denzy2612 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao thế nhỉ, mình cũng ko rõ là vì sao bạn ko down đc, Nhưng mà bạn chỉ vướng cái chỗ down máy ảo XP để chạy tool thôi hả.... nếu chỉ có thế thì đành cứ fang thẳng ở win chính thôi, virus tí cũng ok mà. Còn ko thì Nếu bạn ở HN thì có thể cầm thiết bị lưu trữ, tầm khoảng 30GB tất cả qua nhà mình mình cop cho nguyên bộ (9p,11p,12p)

Chủ thớt bạn thử xem hộ mình ban có bị giống mình ko: Sau khi làm hết Q cờ Vàng ở HD thì đến Q cuối cùng là giết cái con boss ở trong nghĩa trang thì CNT sẽ cho thư giới thiệu để sang TVM làm tiếp chuỗi Q vàng ở TVM nhưng mình làm xong Q này rồi thì tịt ko thấy ji nữa, sang TVM cũng chả có cái Q vàng nào.

Nhân đây xin hổi anh em, có ai có sv chơi offline Cử Long Tranh Bá (9dragons) không share cho mình với
    Ko bạn, mình chỉ chơi game chứ ko có ý đinh dev hay edit nên ko dùng tool gì cả, mình chỉ mắc lỗi là đã cài đặt game, cài đặt server hết rồi, chạy server lên xong vào game báo lỗi "Server update in progress, please patch and try again", chờ cả tiếng vẫn vậy, mình set Ram máy ảo là 2.8 Gb, chạy lệnh ./all, máy mình core i5, Ram 4gb nên ko thể khởi động lâu thế đc.
    Khách viếng thăm hãy cùng blackwofl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi blackwofl [Only registered and activated users can see links. ]
    Ko bạn, mình chỉ chơi game chứ ko có ý đinh dev hay edit nên ko dùng tool gì cả, mình chỉ mắc lỗi là đã cài đặt game, cài đặt server hết rồi, chạy server lên xong vào game báo lỗi "Server update in progress, please patch and try again", chờ cả tiếng vẫn vậy, mình set Ram máy ảo là 2.8 Gb, chạy lệnh ./all, máy mình core i5, Ram 4gb nên ko thể khởi động lâu thế đc.
    Bạn nên để RAM 2GB thôi vì bản thân 4GB ý của bạn: 2.8G cho máy áo, 500MB cho các ctr chạy ẩn của win và số còn lại cho riêng ctr VMware = 700MB --> quá ít.

Thành Viên
    Thanks
    100

Bạn nên để RAM 2GB thôi vì bản thân 4GB ý của bạn: 2.8G cho máy áo, 500MB cho các ctr chạy ẩn của win và số còn lại cho riêng ctr VMware = 700MB --> quá ít.
    bác làm ơn UP foder script trong Ubuntu cho em với được không . cái script của em bị lỗi gì đó mà mấy con pet mới em không thuần dưỡng được
    Khách viếng thăm hãy cùng trutienhp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi trutienhp [Only registered and activated users can see links. ]
    bác làm ơn UP foder script trong Ubuntu cho em với được không . cái script của em bị lỗi gì đó mà mấy con pet mới em không thuần dưỡng được
    Ý bạn là mấy con kiểu Mini Venolus với Mini Bilu các thứ đúng ko........nếu đúng thì mấy con pet đó hình như chỉ dùng trong event đc thôi, còn bt ko dùng đc.

Thành Viên GameZone
    Thanks
    64

9D offline, niềm mơ ước của nhiều người
    Khách viếng thăm hãy cùng rentokil xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi rentokil [Only registered and activated users can see links. ]

9D offline, niềm mơ ước của nhiều người
    Mình chờ cái 9D offline này lâu phết rồi, giờ đang chờ thêm cái ..... Cử Âm Chân Kinh offline nữa

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến denzy2612 vì bài viết này !

trutienhp (22-02-13)

Thành Viên
    Thanks
    100

Ý bạn là mấy con kiểu Mini Venolus với Mini Bilu các thứ đúng ko........nếu đúng thì mấy con pet đó hình như chỉ dùng trong event đc thôi, còn bt ko dùng đc.
    cảm ơn bác . bác biết sao để lên được lăng tiêu thành cho Clin Englis không . Clin china em lên lăng tiêu thành được có mấy NPC trên đó nữa mà em dùng Clin Englis patch của a Zmiduoz Up ở #1 mà nó chuyển nhân vật đến " bãi đất hoang sau nhà" lên là đơ ngay , với lại làm sao để có 1 acc đạt LV 90 đi được chiến trường 90-150 chưa chuyển sinh và chiển trường 150 chuyển sinh ạ . em vào ghi dnah ma đâu có được mặc dù đã ./all

[IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]
    Lần sửa cuối bởi trutienhp, ngày 22-02-13 lúc 09:45 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng trutienhp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Ðề: Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 12 môn phái

Trích dẫn Gửi bởi trutienhp [Only registered and activated users can see links. ]
    cảm ơn bác . bác biết sao để lên được lăng tiêu thành cho Clin Englis không . Clin china em lên lăng tiêu thành được có mấy NPC trên đó nữa mà em dùng Clin Englis patch của a Zmiduoz Up ở #1 mà nó chuyển nhân vật đến " bãi đất hoang sau nhà" lên là đơ ngay , với lại làm sao để có 1 acc đạt LV 90 đi được chiến trường 90-150 chưa chuyển sinh và chiển trường 150 chuyển sinh ạ . em vào ghi dnah ma đâu có được mặc dù đã ./all

[IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]
    client này hình nhu tọa độ không đồng bộ rồi.

còn mình sẽ thử dịch lại cript khởi động . sẽ sớm up cho các bạn
    sites.google.com/site/trutien2offline/

Trang 88 của 126 Đầu tiênĐầu tiên ... 38 78 86 87 88 89 90 98 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái [Mc-Slax]
    Bởi diorlee90 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 118
    Bài viết cuối: 15-01-13, 12:45 AM
  2. [SHARE] Server Tru tiên 2 (MYSQL)
    Bởi huunam09 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-10-12, 01:32 PM