Server Thái Sơn Bắc Đẩu Version 0.3 - Trang 83
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 83 của 95 Đầu tiênĐầu tiên ... 33 73 81 82 83 84 85 93 ... CuốiCuối
Kết quả 821 đến 830 của 942
    AshtonLee of the Rain 🌦
    Đang ở
    日本国
    Thanks
    415
    server này bi lỗi vũ khí okim nữ hok thấy hình ảnh
    Cái bang nữ là điển hình

up tìm người help 30 charrrrrrr

up tìm người help 30 charrrrrrrrrrr
    Lần sửa cuối bởi thaihoa91, ngày 24-09-11 lúc 02:40 PM.

[Only registered and activated users can see links. ]

Tôi sẽ đi về đâu ?
    Sau hàng chục năm qua lang thang tìm kiếm điều kỳ diệu, tìm kiếm nơi thuộc về ?

Thành Viên
    Đang ở
    Đà Nẵng thân yêu - vOzf17
    Thanks
    9

Ðề: Server Thái Sơn Bắc Đẩu Version 0.3

Trích dẫn Gửi bởi TuanV [Only registered and activated users can see links. ]
    up tìm người help 30 charrrrrrrrrrr
    dùng patch client full của thaihoa đi bợn , đừng up liên tục loãng píc
    Khách viếng thăm hãy cùng cauam.tapiu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24
    Đã chỉnh cái skill1; skill2; skill3 lại thành 1 hết rồi, để luyện skill nhanh mà luyện mãi kg lên đc 1 skill. Đánh 1 cái cọc gỗ kg lên đc 1 kill

Các bạn hướng dẫn chỉnh cái kill 9x để cho max nhanh với nhé. Mình đã chỉnh skill1, 2, 3 rồi mà kg đc
    Lần sửa cuối bởi thaihoa91, ngày 25-08-11 lúc 07:40 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vhg2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Cho mình hỏi mình muốn sửa học skill 150 mà không cần bí kíp thì sửa code ở phần sudungsach.lua như nào nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng thepikachu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết quoctuan2712's Avatar
    Thanks
    10
    Trích dẫn Gửi bởi william_lee_ag [Only registered and activated users can see links. ]

Thông cảm dùm mình post ảnh ko được bạn click xem dùm mình.....

Khi mình chạy theo thứ tự file ở bước 4 thì nó báo lỗi ko hà .....

+ Sword3PaySys - Connet DB error!
    + Mấy cái kia cũng dị......

Help me !!!!!!!!
    chỉnh lại IP trong serverlist ở SQL hoặc là xem lại pass SA trong các file .ini ở server nhé

Trích dẫn Gửi bởi thepikachu [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi mình muốn sửa học skill 150 mà không cần bí kíp thì sửa code ở phần sudungsach.lua như nào nhỉ
    check xem ID của bk 150 trong questkey là bao nhiêu rồi chỉnh lại thành ID của vật phẩm nào đó chẳng hạn nếu không biết code lại script...nếu biết code thì code lạ còn không thì cứ thay ID của bk 150 thành ID của bình máu cho nhanh...máu thì ra hiệu thuốc mua lấy 1 bình đơn giản rồi
    Lần sửa cuối bởi thaihoa91, ngày 24-09-11 lúc 02:40 PM.

Thành Viên
    Thanks
    1

check xem ID của bk 150 trong questkey là bao nhiêu rồi chỉnh lại thành ID của vật phẩm nào đó chẳng hạn nếu không biết code lại script...nếu biết code thì code lạ còn không thì cứ thay ID của bk 150 thành ID của bình máu cho nhanh...máu thì ra hiệu thuốc mua lấy 1 bình đơn giản rồi[/QUOTE]

Uh nhỉ thế mà mình ko nghĩ ra. Thank quoctuan nhe à mà bạn send cho mình file script\\global\\sudungsach.lua được ko. Mình code linh tinh quên ko save lại h bị lỗi ko kick được vào thằng học kỹ năng nữa rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng thepikachu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

cảm ơn bạn chủ topic rất nhiều ^^.. mới tải về. phải DÙNG ngay thôi kẻo muộn
    Khách viếng thăm hãy cùng romeoluzrap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

cho em hoi em down sever anh ve roi ma toi khuc bishop nhap pass txjx 1111 hay thaison01 1111 deu ko vao la sao
    Khách viếng thăm hãy cùng skydl91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nametruong00's Avatar
    Thanks
    213
    Trích dẫn Gửi bởi william_lee_ag [Only registered and activated users can see links. ]

Thông cảm dùm mình post ảnh ko được bạn click xem dùm mình.....

Khi mình chạy theo thứ tự file ở bước 4 thì nó báo lỗi ko hà .....

+ Sword3PaySys - Connet DB error!
    + Mấy cái kia cũng dị......

Help me !!!!!!!!
    bạn attach database chưa bạn nếu mà attach rồi vẫn bị như thế bạn nên xóa sever rồi bung nén lại chẳng hạn có khi bị virut liếm 1 2 file nào đó

Trích dẫn Gửi bởi skydl91 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho em hoi em down sever anh ve roi ma toi khuc bishop nhap pass txjx 1111 hay thaison01 1111 deu ko vao la sao
    bạn tải cái Jxstartup zo fix lại mấy phần đó đi đừng or là đây tải về bỏ zo sever rồi sửa lại ID với confix nhá
    link đây : [Only registered and activated users can see links. ]

Trích dẫn Gửi bởi MrKhonNan [Only registered and activated users can see links. ]
    uh máy mình hơi yếu, I3 ram 2Gb , dow thì tải mấy lần rồi ko lẽ lần nào cũng lỗi , post cả ảnh lên mà ko có ai hướng dẫn cụ thể thế thì chịu rồi =.= ,cài cái game cũng ko xong chắc bỏ thôi
    máy bạn ram 2GB là dư sức chơi rồi bạn nên coi lại sever or là dow lại nha chứ máy mình có ram 1GB mà chơi phà phà

Trích dẫn Gửi bởi vhg2009 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái sever có được đâu,đowwnload về nối file ok, nhưng khi giải nén thì báo lỗi. Chịu thua. Càn cái sv quá mà download lần nào về gải nén cũng loiix. Yêu cầu gửi lại link sv nhé

bạn nên dùng win xp khi giản nén nên cài font trước nha chứ ko nhìu lỗi từa lưa đó bạn
    Lần sửa cuối bởi thaihoa91, ngày 26-09-11 lúc 11:28 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nametruong00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên passika's Avatar
    Thanks
    52
    Trích dẫn Gửi bởi skydl91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có lẽ là sai port..................................

Trích dẫn Gửi bởi vhg2009 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã chỉnh cái skill1; skill2; skill3 lại thành 1 hết rồi, để luyện skill nhanh mà luyện mãi kg lên đc 1 skill. Đánh 1 cái cọc gỗ kg lên đc 1 kill

Các bạn hướng dẫn chỉnh cái kill 9x để cho max nhanh với nhé. Mình đã chỉnh skill1, 2, 3 rồi mà kg đc
    Có cách rất nhanh khỏi phải luyện.Vô NPC addmin hoặc các file lua của skill trong script/item sửa AddMagic(id skill,20) là xong!!!
    Lần sửa cuối bởi thaihoa91, ngày 26-09-11 lúc 11:29 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng passika xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 83 của 95 Đầu tiênĐầu tiên ... 33 73 81 82 83 84 85 93 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server World Of KungFU - NEW VERSION
    Bởi Sir.THÀNH™ trong diễn đàn World Of Kungfu
    Trả lời: 89
    Bài viết cuối: 31-08-13, 11:17 AM
  2. Server QWorld Pri (China version)
    Bởi HellsAngel trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 27-02-11, 05:50 PM
  3. Server Xuân Thu Version mới nhất !
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 21-11-10, 03:13 PM
  4. Hướng dẫn tạo Vip-Server (ALL Version Of Mu)
    Bởi Sub_Zero trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 16-11-10, 01:34 PM