[MU] Này thì thương mại Alexandria ( việt hóa + fix tên item...các thể loại ) - Trang 8
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 94
    Thành Viên
    Đang ở
    Việt Nam
    Thanks
    83

Ðề: Này thì thương mại Alexandria ( việt hóa + fix tên item...các thể loại )

Chạy main báo thế nào [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng ngocanh87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

Hàng của tui mới lạ nghi sao đem này đi bán nó đập cho vỡ mặt Chú ý nha hàng trên ko phải của mình
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi Alexandria [Only registered and activated users can see links. ]
    Hàng của tui mới lạ nghi sao đem này đi bán nó đập cho vỡ mặt Chú ý nha hàng trên ko phải của mình
    Vâng hàng bạn bán nó lõm hơn
    Khách viếng thăm hãy cùng foreverx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Pleiku - GiaLai
    Thanks
    34

Icon1 Ðề: Này thì thương mại Alexandria ( việt hóa + fix tên item...các thể loại )

Vấn đề ở trong 4rum này là!

- nếu đã ko có ý share thì đừng có khoe
    - nếu khoe ra thì nên share, đừng để người khác lựm được, sau đó share ra lại lên đây chửi nhau, cãi nhau

chỉ làm cho nhưng người khác cười các bạn thôi, chứ chẳng hay ho gì, một khi đã vậy thì tốt nhất không nên nói, không nên góp ý, ko nên tưc tối nhau!

các bạn cứ nghĩ rằng các bạn giỏi, các bạn hay! nhưng chỉ vì 1 cái "tôi" nào đó của các bạn nên các phần mềm share ở trên này nó thành không hay,
    đọc khắp các top trên 4rum này thôi thấy đủ các ý kiến trái chiều nhau!

người chê, vì tự cho mình là quá giỏi quá hiểu biết
    còn người khen vì nghĩ rằng mình ko cần biết nó ra sao, có hàng sài là ngon rồi

nhưng còn tôi, thì mọi thứ đó chỉ là để tham khảo, góp được chút công sức nào cho các bạn dc thì hay cái đó

một lần nữa chúc các bạn phát triển games tốt

Thanks All

GooglePro
    Khách viếng thăm hãy cùng GooglePro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 7 Users Say Thank You to GooglePro For This Useful Post:

apple (14-07-12), ByHackker (17-06-12), dovietthai (06-09-12), legendaryntq (17-06-12), phusang (17-06-12), thantainho (17-06-12), xProAx (17-06-12)

V.I.P
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi GooglePro [Only registered and activated users can see links. ]
    Vấn đề ở trong 4rum này là!

- nếu đã ko có ý share thì đừng có khoe
    - nếu khoe ra thì nên share, đừng để người khác lựm được, sau đó share ra lại lên đây chửi nhau, cãi nhau

chỉ làm cho nhưng người khác cười các bạn thôi, chứ chẳng hay ho gì, một khi đã vậy thì tốt nhất không nên nói, không nên góp ý, ko nên tưc tối nhau!

các bạn cứ nghĩ rằng các bạn giỏi, các bạn hay! nhưng chỉ vì 1 cái "tôi" nào đó của các bạn nên các phần mềm share ở trên này nó thành không hay,
    đọc khắp các top trên 4rum này thôi thấy đủ các ý kiến trái chiều nhau!

người chê, vì tự cho mình là quá giỏi quá hiểu biết
    còn người khen vì nghĩ rằng mình ko cần biết nó ra sao, có hàng sài là ngon rồi

nhưng còn tôi, thì mọi thứ đó chỉ là để tham khảo, góp được chút công sức nào cho các bạn dc thì hay cái đó

một lần nữa chúc các bạn phát triển games tốt

Thanks All

GooglePro
    Lâu lâu vào nói chuyện hay ghê ^^
    Mấy lúc trước tớ có PM lại sao off luôn ko trả lời vậy
    YH:tanphat44

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến tomatoes vì bài viết này !

GooglePro (17-06-12)

Alexandria
    Guest

Tui không khoe , nó tự sướng thôi thông cảm , bác tomatose cung lên SCFMT 11.12.70 rồi à lẹ nhỉ mình cũng theo kịp thời đại rùi
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Pleiku - GiaLai
    Thanks
    34

Icon1 Ðề: Này thì thương mại Alexandria ( việt hóa + fix tên item...các thể loại )

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]
    Lâu lâu vào nói chuyện hay ghê ^^
    Mấy lúc trước tớ có PM lại sao off luôn ko trả lời vậy
    í cha, bác cứ nói jay chứ, tại em ko thấy có ai pm, hay tin nhắn off mà! với lại đương nhiên là em invisible liên tục, mặc dù đêm nào cũng online mà

thực ra thì nhiêu đó cũng chưa phải là hay ho gì lắm đâu bac Tô :d
    Khách viếng thăm hãy cùng GooglePro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Tony Trần 896588's Avatar
    Thanks
    198

Trích dẫn Gửi bởi foreverx [Only registered and activated users can see links. ]
    chú ẳng ẳng cái gì thế
    chạy online mấy tháng có bị éo gì đâu
    cái sv chú share còn k đáng để test offline nữa kìa
    Nhạt
    nói chuyện sặc mùi pro nhỉ....... chả biết đâu tới đâu mà thấy chói quá
    Khách viếng thăm hãy cùng 896588 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    100

[Only registered and activated users can see links. ]

dùng file của bác hỏa long kiếm vẫn bị nè
    Khách viếng thăm hãy cùng thuynga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

dùng titan editor nhưng mà bạn chưa cho thuộc tính cho nó bạn chưa vào khảm socket cho nó nên ko có bản titan của bạn foreverx đã test ok ko có lỗi bạn nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng skywhite xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến skywhite vì bài viết này !

thuynga (28-06-12)

Trang 8 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Alexandria giúp mình hook mấy cái dll
    Bởi kunyeudung trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 16-03-12, 04:43 PM
  2. [MU] MU cua Alexandria có chạy được trên win 2k8
    Bởi phuchungac trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-03-12, 02:52 PM
  3. [MU] Muserver by Alexandria
    Bởi nmbff123 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 01-03-12, 07:58 PM
  4. [MU] Cần người giúp fix lỗi server alexandria!
    Bởi supberman trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 01-03-12, 03:16 PM
  5. Mình Xin Lại Link Down Bản Alexandria
    Bởi NhanVat trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-02-12, 09:15 PM