[REUPLOAD] Server full tính năng (lên xuống ngựa, hút hít ...) - Trang 8
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 64 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 18 58 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 631
    †–Fox-River™–† [B.M.W]Sports's Avatar
    Đang ở
    —»(¯™°•¤_kµ†€_£øñ€_ £¥_¤•°™¯) ¯ßuNyE JEn???´¯)
    Thanks
    244

Ðề: [REUPLOAD] Server full tính năng (lên xuống ngựa, hút hít ...

Trích dẫn Gửi bởi -Funny- [Only registered and activated users can see links. ]
    mở CE vô tư có gì đâu mà kill đâu
    nói giữa trời vậy FN , mở ở đâu VNG hay chổ anti Mướp

Thử một lần thôi, sống giản dị bao dung chân thật sẽ thấy vui hơn. Bằng lòng và nâng niu trân trọng cho những gì mình đang có trong đời. Tính toán làm chi se sua làm chi hơn thua hình thức kia. Có khó gì đâu cho câu cảm ơn hay câu xin lỗi trên môi mình.
    Khổ thế đấy

Thành Viên nhoxmap_b7's Avatar
    Đang ở
    Tp Hồ Chí Minh Q.Tân Bình
    Thanks
    120

server này chạy có font hay nofont vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoxmap_b7 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ai cho xin cai video hướng dẫn đi nhỉ???????
    Khách viếng thăm hãy cùng nhockutepro199 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

cao to đen hôi Sir.THÀNH™'s Avatar
    Đang ở
    Mai danh ẩn tích
    Thanks
    255

hêy da ,có nút M and hút rồi à nha .
    bước tiến của JX rồi nha
    chúc các bạn thành công hơn nữa ^^!

†–Fox-River™–† [B.M.W]Sports's Avatar
    Đang ở
    —»(¯™°•¤_kµ†€_£øñ€_ £¥_¤•°™¯) ¯ßuNyE JEn???´¯)
    Thanks
    244

Trích dẫn Gửi bởi nhoxmap_b7 [Only registered and activated users can see links. ]
    server này chạy có font hay nofont vậy
    có font đó Mập , dạo nì lên mấy kg nửa rồi

Thử một lần thôi, sống giản dị bao dung chân thật sẽ thấy vui hơn. Bằng lòng và nâng niu trân trọng cho những gì mình đang có trong đời. Tính toán làm chi se sua làm chi hơn thua hình thức kia. Có khó gì đâu cho câu cảm ơn hay câu xin lỗi trên môi mình.
    Khổ thế đấy

CyBerTeam
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    64

Không bàn cãi nữa nha Muop. Không lại đi tù cả lũ@@
    Cũng đâu đến mức phải như thế. Cứ cho là Bin chưa làm được gì cho jx. Cũng chung một đam mê thôi.
    Nếu không vừa lòng gì thì cũng đã nói hết rùi đó.
    Mà ông bảo thêm hàm là sao@@
    Khách viếng thăm hãy cùng khoamamktvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Giờ là hoà bình ^^. Tự định nghĩa hàm lua thôi có gì đâu, để thay đổi dữ liệu nhân vật kiểu gì mà chẳng được. Làm thử chứ không hứng thú cho lắm, đang viết lại cái engine, xửa đi xửa lại không biết bao lần roài, rảnh thì viết chút kiếm chút tiền uống nước. Đang suy nghĩ vụ có phát triển bản sever này không nữa, phát triển thì chậm mất 1, 2 tháng học C++, còn bận nhiều việc nữa.
    Lần sửa cuối bởi khoamamktvn, ngày 14-04-11 lúc 08:24 AM.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Thành Viên
    Thanks
    11

Phát triển 1 sv mà chỉ có chậm 1-2 tháng thôi sao @@ ÔI 2 tiếng PRO
    Khách viếng thăm hãy cùng GameMaster72 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết errorxviii's Avatar
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chà, toàn bộ các thứ các bạn dùng hiện nay từ ai mà ra. Mướp này cả trình độ lần khả năng đều cao hơn cá bạn nhiều lắm, mà chẳng bao giờ thèm chảnh, cất công thẳng thắn chỉ cho chỗ yếu mà xửa, còn không biết đường, vậy thì kệ đi.
    Lại thêm 1 đứa chảnh, nói thật tui chưa bao giờ đụng cài server của ông và DNT luôn chưa đừng nói j xài, cả sv của clb này tui chỉ xài có sv của saopaulo, Cubin và sv cqjx giangleloi nhập khẩu về. Server DNT thì có đọc qua script để coi có hàm nào mới không và cách viết chứ chả dùng, tính tui thích đơn giản, hàm nào sẵn của server thì dùng luôn chẳng cần viết dài dòng. Còn sv ông đọc tiếng tui ko hiểu nên chả hứng thú coi nữa là. Tui nhớ hồi ông mới vào clb đi helf-request ~ cái cùi bắp nhất (tui cũng từng giúp) mà giờ pro rồi ông quay lại cắn ~ người đi trước là sao. Thấy ông vậy là tui ko thích rồi (ghét cái viết sai chính tả hơn cả thằng bạn tui nữa)
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Visit us: [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    33

Trích dẫn Gửi bởi errorxviii [Only registered and activated users can see links. ]
    Lại thêm 1 đứa chảnh, nói thật tui chưa bao giờ đụng cài server của ông và DNT luôn chưa đừng nói j xài, cả sv của clb này tui chỉ xài có sv của saopaulo, Cubin và sv cqjx giangleloi nhập khẩu về. Server DNT thì có đọc qua script để coi có hàm nào mới không và cách viết chứ chả dùng, tính tui thích đơn giản, hàm nào sẵn của server thì dùng luôn chẳng cần viết dài dòng. Còn sv ông đọc tiếng tui ko hiểu nên chả hứng thú coi nữa là. Tui nhớ hồi ông mới vào clb đi helf-request ~ cái cùi bắp nhất (tui cũng từng giúp) mà giờ pro rồi ông quay lại cắn ~ người đi trước là sao. Thấy ông vậy là tui ko thích rồi (ghét cái viết sai chính tả hơn cả thằng bạn tui nữa)
    Hix, mọi ng đã hoà bình rùi bác ui, nhịn 1 tiếng cho "sóng yên biển lặng" đi . Bản thân tui sau khi đọc hết 8 page cm của các bác cũng xin góp 1 chút ý kiến :

1> Đối với các Mod :Bản thân các bác đã là Mod mà còn đi cãi nhau với mem thì nhìn kì lắm . Các bác hãy cố gắng phát huy khả năng của mình (ở tất cả các game) và wan trọng là nhìn vấn đề ở hướng tích cực, đừng hơn thua với nhau làm gì (vì các bác làm đc Mod ngoài khả năng Pro ra còn có sự giúp sức của các mem ủng hộ các bác khi các bác yêu cầu set Mod), nếu các bác tôn trọng các mem thì dĩ nhiên mem cũng sẽ tôn trọng các bác thui.

2> Đối với thachlong78 : Mình thấy bác là ng gây chiến trước nhưng cũng có thể hiểu cho bác là công sức bác dev game rùi share cho ae chơi, rùi có ng lấy sv của bác dev rùi chỉnh sửa đôi chút lại đi share cho ae chơi rùi nói là tự mình dev. Thui thì mỗi ng bớt 1 câu và cùng nhau dev, nếu ko cùng chí hướng thì mỗi ng dev mỗi kiủ thui việc gì fải cay cú với nhau làm gì ??

_ Còn bản thân tui cũng xin nói lun là tất cả các bác đều pro cả, ng thì pro ở lĩnh vực này còn ng kia thì pro ở lĩnh vực khác . Mình lấy sv này làm vd điển hình là nó làm cho GS chạy bị lỗi "Don't send" thì mình del cái folder kill... là hết, rùi thì bác thachlong78 tự viết lại hàm và còn nhìu lỗi nữa nhưng mình tin các bác sẽ bít cách fix mà. Còn bác nào nói là sv VN của mình từ TQ mà ra thì đó là sự thật ko bàn cãi đc nhưng cũng nói với bác ấy lun là bọn TQ nó cố tình làm lỗi sv rùi mới share, còn ng VN mình thì down về test thì lắm lỗi nhưng cũng đã bít cách fix và tự viết 1 sv theo ý mình. Chung quy lại thì ng VN mình chẳng ai là "Noob" cả mà là vì nước nhà ko cho fát triển game thui, mà ko cho fát triển game cũng đúng vì có fụ huynh nào thấy con em mình chơi game mà lại đi ủng hộ bao h ko ??
    _ Mình còn nhìu điều mún nói lắm nhưng thui mỏi tay rùi , lần cuối cùng chỉ mong các bác đc hòa giải với nhau và cùng đưa 4rum ngày càng đi lên là OK rùi . Nếu những lời mình nói ở trên có đụng chạm tới ai thì cho mình xin lỗi trước nhá
    Khách viếng thăm hãy cùng natureboys xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến natureboys vì bài viết này !

Mr.Phát (27-06-11)

Trang 8 của 64 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 18 58 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Reupload Server Mix Wing 4 !!!!
    Bởi godhoang trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 37
    Bài viết cuối: 18-06-11, 08:29 PM
  2. Reupload Server TLBB 0.26
    Bởi huntersun trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 30-09-10, 06:39 PM
  3. Reupload Server Zero [Link MF]