[Demo] Chức năng biểu đạt cảm xúc trong Mu - Trang 8
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 135
    Hóng JX2 Team dragonwall's Avatar
    Đang ở
    nơi đây hóng Jx2
    Thanks
    17

Ðề: [Demo] Chức năng biểu đạt cảm xúc trong Mu

Trích dẫn Gửi bởi Hòa Bình [Only registered and activated users can see links. ]
    Này DragonWall.
    Mọi người vẫn tưởng tôi ở Team Phú Thọ àk, buồn cười ...
    Chỉ vì người ta hay sell hay là gì đó thì hẻm biết mà bật ra cái tính ra vẻ ta đây lúc nào cũng có đấy hả.
    Chưa xứng đáng là thành viên Víp đâu nhé
    Theo YOU những người viết chữ đều ra vẻ ta đây thì hết với FORUM chả ra cái gì
    --Tui chưa bao giờ tỏ tính hay ta đây Ganh tị với bất kỳ ai (100% TUI TỰ HÀO VÈ ĐIỀU ĐÓ) YOU thích nghĩ sao về tôi thì tùy, tôi cũng chả đek cần về điều đó , việc họ Sell hay không là quyền của họ và mặc kệ họ chả có ảnh hưởng thì đến DragonWall này.
    PTT như thế nào thì trong lòng mỗi người đã tự hiểu.

--Hãy xem lại bản thân mình đã làm gì rồi hả quát người khác,YOU to tiếng khẳng định buộc tội người khác thì hành động của mình cũng chả có ra gì!
    --Luôn tuông mồm thích ăn nói xiên người khác trong khi mình chưa biết ngọn ngành như thế nào!
    Tôi là một con GÀ...chuyện phá hoại FORUM OK! Cứ việc tự do nhận xét phê phán (Nhưng phải chính xác)
    -- Nhưng cứ yên tâm, để cho công bằng khỏi mang tiếng
    SẼ KHÔNG CÓ BẤT KỲ MỘT RELEASE NÀO TỪ DRAGONWALL NÀY TỪ HÔM NAY
    vì tất cả là của Phú Thọ Team
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonwall xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

eddy không phải đâu, hắn không phải là mucz.net, tôi không nói xấu gì mucz.net, ổng là người lớn. Eddy đừng hiểu lầm. bài trên là tôi khẳng định quý mến ông mucz.net (không phải nói mỉa mai xúc phạm đâu nhé, đừng hiểu lầm)
    Khách viếng thăm hãy cùng noob4viet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

:biggrin: mọi người còn streeeesssss nhìu quá , cứ tranh thủ xã ra hết đi cho nhẹ nhõm , lâu lâu mới có dịp mà ... tôi cũng đang chờ 1 người để xã streeeesssss đây , tiết là người đó không có tham gia vào đây :biggrin:
    Khách viếng thăm hãy cùng Bose Online xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

@mucz : vậy chân thành xin lỗi cậu một tiếng
    @Hòa bình : Nếu you là một người đàn ông đích thực... hãy đứng ra dùng chíng cái nick mà u cho là u đang"nổi" để nói chuyện với TÔI... đừng có dùng njck giả... chả có gì phải sợ.... ....

Nếu ko dùng thì tức là sợ.... =]].... sợ một thằng nhóc 16 tuổi... ^^ ..... Hãy đứng ra nói chuyện xem nào... đủ tư cách ko nào ?.... ??? Tôi ko tự cao nhưng đến lúc này tôi cũng phải "tự cao"..... Và tôi đang cao

@all : dạo này tớ có ít xung đột trên diễn đàn...nên uy tín giảm ít nhiều...mong các bạn tiếp tục ủng hộ.... Còn việc DragonWall ko release là 1 tin đáng buồn cho chúng ta.... ....

Kết : Tôi đã coi DragonWall là anh của tôi...và tôi ko muốn 1 ai hiểu lầm anh ấy.... Vì chỉ có những con người thật sự thân thiết với anh ấy mới hiểu được cái tốt đẹp ở anh ấy...Ai bảo DragonWall gà hay noobs thì hãy tự xem lại xem pr0 nào có thể create /post và commands working trên VTM.....

Ở đây tôi chiến là chiến với những ai coi anh tôi là noobs...còn PTT ^^ ! Don't Care ...

Một lần nữa : Tôi ! Noob4Viet , Vietpro8x sẵn sàng tham gia và trận này để bảo tòan danh dự cho DragonWall.... " Trùm cuối" của Net4Viet Team
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết giangleloi's Avatar
    Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    38

ui trời ơi topic release giờ cãi nhau tùm lum,thui stop đi mà
    Khách viếng thăm hãy cùng giangleloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hiz...
    Sợ quá.
    @Eddy : Tự cao lên mới => phát hiện nhầm tôi là mucz
    @DragonWall : Chính eddy đã nói ông là hok thích Phú Thọ Team Sell cơ mà , càng Release là càng ra vẻ ta là pro hãy quyết định từ bỏ đi là hay nhất ^^
    Đúng là toàn nói những câu ra vẻ ta đây.
    Tôi àk, thật ra tôi đã hok còn vào níck đó nữa vì 1 số lý do.
    Tôi thích lấy níck này ra là để nói những lời nói những người mà tôi đều suy nghĩ ra ^^
    Và rồi DragonWall đối với tôi chỉ là 1 con Gà ( đấy chỉ là đối với tôi đấy nhé )
    Rồi 2 người Reply ra vẻ ta đây tiếp đi
    Lần sửa cuối bởi Hòa Bình, ngày 16-07-08 lúc 08:28 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Hòa Bình xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

OK ! TA đây !..... .... Đối với u anh ấy là gà còn đối với tôi u là một con giun đang nấp mình ... đang tự mình bảo tòan những hào quang mà u đang có " nổi mà"...! Còn tôi... ! Hào quang gì ko có nhưng cái tôi có là sự yêu mến của 1 số người......

Và một con giun thì ko xứng đáng ... chỉ làm cho gà no bụng mà thui ^^....!

@MUCZ : Thật sự xin lỗi cậu !! ( nếu lầm )....

@Giun : Giun ơi giun àh... ! Reply lại náh... ^^ Ta đây !
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Keke.
    Vậy có vẻ mình cũng nổi tiếng ở đây đấy nhỉ. Lần đầu tiên được sự chú ý của Pro Team Master Eddy coi mình là Giun.
    Kiểu khinh thường này chẳng có gì là lạ đối với Eddy ^^
    Đúng là tự cao , tự đại => vẫn khinh thường người khác như ngày nào

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi eddy [Only registered and activated users can see links. ]
    @mucz : vậy chân thành xin lỗi cậu một tiếng
    @Hòa bình : Nếu you là một người đàn ông đích thực... hãy đứng ra dùng chíng cái nick mà u cho là u đang"nổi" để nói chuyện với TÔI... đừng có dùng njck giả... chả có gì phải sợ.... ....

Nếu ko dùng thì tức là sợ.... =]].... sợ một thằng nhóc 16 tuổi... ^^ ..... Hãy đứng ra nói chuyện xem nào... đủ tư cách ko nào ?.... ??? Tôi ko tự cao nhưng đến lúc này tôi cũng phải "tự cao"..... Và tôi đang cao

@all : dạo này tớ có ít xung đột trên diễn đàn...nên uy tín giảm ít nhiều...mong các bạn tiếp tục ủng hộ.... Còn việc DragonWall ko release là 1 tin đáng buồn cho chúng ta.... ....

Kết : Tôi đã coi DragonWall là anh của tôi...và tôi ko muốn 1 ai hiểu lầm anh ấy.... Vì chỉ có những con người thật sự thân thiết với anh ấy mới hiểu được cái tốt đẹp ở anh ấy...Ai bảo DragonWall gà hay noobs thì hãy tự xem lại xem pr0 nào có thể create /post và commands working trên VTM.....

Ở đây tôi chiến là chiến với những ai coi anh tôi là noobs...còn PTT ^^ ! Don't Care ...

Một lần nữa : Tôi ! Noob4Viet , Vietpro8x sẵn sàng tham gia và trận này để bảo tòan danh dự cho DragonWall.... " Trùm cuối" của Net4Viet Team
    :biggrin: Hay lắm ... ông bạn Eddy người nhỏ nhưng cách ứng sử không nhỏ chút xí nào ... lời nói lúc nào cũng thẳng thắng , mạnh mẻ ... làm cho đối thủ luôn phải rút đuôi ...:biggrin: ,
    Khách viếng thăm hãy cùng Bose Online xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Riêng rút đuôi thì hok bao giờ rút được đâu.
    Kết luận là tôi sẽ cãi nhau với Eddy và DragonWall đến cùng để họ đối mặt với tôi và hãy từ bỏ cãi nhau vơi Phú Thọ Team đi và tôi cũng khuyên rằng Phú Thọ Team cũng hok cần phải Release nữa đâu vì sự việc này lúc nào mà trả diễn ra

Trang 8 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Mình hỏi thêm về tính năng trong skill nhé!!!
    Bởi bboyswat trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-06-11, 11:20 AM
  2. làm sao để chỉnh item trong các NPC & mở chức năng của NPC
    Bởi lovedark90 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 13-05-11, 07:27 PM
  3. Cho mình hỏi web nào có chức năng find ip của tk trong game
    Bởi wan0124 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 09-05-11, 08:52 PM
  4. [Demo]Hoàn thiện chức năng thẻ Cash cấp 2 Pro