[Guide] Setup Zen-Shen games offline ver 1.50 - Trang 8
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 103
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Guide] Setup Zen-Shen games offline ver 1.50

mình có thêm vao file host trong win rồi nhưng cũng không đc luôn..hình như server nó thiếu cái gì đó ......mình chỉ còn chạy cái region_server nữa là xong a`....mong bạn giúp mình...
    Khách viếng thăm hãy cùng lamgiavi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi lamgiavi [Only registered and activated users can see links. ]
    mình có thêm vao file host trong win rồi nhưng cũng không đc luôn..hình như server nó thiếu cái gì đó ......mình chỉ còn chạy cái region_server nữa là xong a`....mong bạn giúp mình...
    bạn phải activate cái server chứ^^,mình đã Hướng dẫn cách activate rùi đó xem kĩ chút nha, nếu gặp rắc rối thì chụp lại cái hình đó post lên mình mới biết mà giúp nói ko mình ko hiểu mà giúp được bạn đâu^^
    Khách viếng thăm hãy cùng Lovepw xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình có activate rồi..nhưng nó vấn báo thiếu MSVCR71.dll ...hình thì mình pót ko đc....mình làm giống cái bạn nói luôn rồi đó .nhưng ko đc thiệt mà...

Thành Viên
    Thanks
    0

cái file region_server nó ko chạy sao activate để kích hoạt đc bạn.....mỗi lần chạy thì nó báo thiếu file MSVCR71.dll...làm sao đc........bạn có thể úp cái server cua bạn cho mình ko...cái cảu bạn chắc hoàn chỉnh hơn....

Thành Viên
    Đang ở
    Nhổn City
    Thanks
    3

vô google.com.vn mà tìm
    chán quá
    lần sau bạn thiếu file nào lên google.com.vn nhá
    còn vụ active thì bạn làm như ông chủ topic hướng dẫn ok là ok hà
    Khách viếng thăm hãy cùng meohen1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cái file đó làm gì mà pải tim trong google.com.vn hả ban....mình làm không đc mình mới hỏi chứ.... mình đâu có hỏi bạn đâu....mình hỏi lovepw mà...nếu không chỉ thì thoi..vậy mà nói là sẽ chỉ đc 100%.

Thành Viên
    Thanks
    0

Đầu tiền là xin lỗi bạn trước vì mình trả lời chậm câu hỏi của bạn^^,Bạn nói rõ hơn một chút nha^^, server mình share bạn chỉ cần dọc thật kĩ HD của mình làm từng bước một thật kĩ vào,Nếu gặp thắc mắc nếu muốn mình trả lới trực tiếp thì addnick mình mình sẽ chỉ bạn hết mình^^,mình thường online hôm chủ nhật đó ^^
    Lần sửa cuối bởi Lovepw, ngày 25-06-08 lúc 02:14 PM. Lý do: ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng Lovepw xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

thì mình hỏi bạn cái file đó đó nó chạy thì thiếu file nên mình không activate đó kích hoạt...chỉ là vậy a`... mỗi lần chạy là thiếu file MSVCR71.dll nên ko thể làm tiếp đc. mình đọc kĩ hd của bạn rồi đó..rất kĩ luôn mà đâu có đc.....từ đó giờ mình làm game offline cái nào cũng đc nhưng sao cái này thấy mệt thật..mình thấy hình ảnh chắc cũng hay nên chơi thử coi hay không rồi phát triển.......

Thành Viên
    Đang ở
    Nhổn City
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi lamgiavi [Only registered and activated users can see links. ]
    thì mình hỏi bạn cái file đó đó nó chạy thì thiếu file nên mình không activate đó kích hoạt...chỉ là vậy a`... mỗi lần chạy là thiếu file MSVCR71.dll nên ko thể làm tiếp đc. mình đọc kĩ hd của bạn rồi đó..rất kĩ luôn mà đâu có đc.....từ đó giờ mình làm game offline cái nào cũng đc nhưng sao cái này thấy mệt thật..mình thấy hình ảnh chắc cũng hay nên chơi thử coi hay không rồi phát triển.......
    thì ông cứ thử lên google.com.vn rùi viết tên file đó vào xem nào
    thử xem tui noi co đúng không
    các file .dll chúng ta thường thấy nó bị thiếu là phần mở rộng của Win ,cái vụ này sẽ được giải quyết nếu update win thường xuyên không thì như tui đã nói lên google mà tìm
    nếu bạn còn ko làm được thì post thêm 1 bài yêu cầu ,mọi người sẽ giúp bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng meohen1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cũng cám ơn bạn..mình làm đc rồi. mình làm card mạng ảo và thay đổi id thì nó chạy rồi...
    cho mình hỏi sao vào chơi game hay bị đứng quá vậy khoảng vài phút thì nó hiện 1 cái bảng gì lên ..có thời gian đếm ngược rồi đứng luôn...

Trang 8 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Guide] Cài đặt Server Dragonica Offline version 0.1.9
    Bởi ghostdiamond trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 20-06-15, 10:47 PM
  2. [guide] setup MuServer SCFT EP2 v5 cho ai cần!!!
    Bởi KhuongCK_Dev trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 09-06-08, 07:59 PM
  3. Games offline mới nè cần có người chung tay phát triển
    Bởi Lovepw trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 30-05-08, 09:04 AM
  4. [guide] setup castle deep run 100%!!!
    Bởi KhuongCK_Dev trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-05-08, 11:23 AM
  5. Mua disc setup server offline L2 CT1 ở Nha Trang
    Bởi Kumchu trong diễn đàn Lineage II
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 29-03-08, 09:10 PM