[TLBB] Tlbb new version 2015 offline - Trang 8
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 8 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 ... CuốiCuối
Kết quả 71 đến 80 của 168
    Thành Viên
    Thanks
    215

Ðề: Tlbb new version 2015 offline

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhưng mà để ý cái file stdimpact có giới hạn số lượng nhé. Cái này đâu cần đến giải thuật gì cao siêu đến cỡ đó đâu?

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bây giờ vấn đề đặt ra là khi add trang bị nào có điêu văn chẳng hạn vào người thì số điểm cộng sẽ đúng từng đó. Nên chỉ có cái cách add impact thôi còn chặt băm gì ở đâu thì mình chưa hình dung ra
    Vạch toẹc thì cứ gom tất cả hiệu ứng lại theo nhóm của nó
    như + băng công là 3 thì h xóa cái kia truyền 5 vào.
    còn chặt thì dùng để xđ + bao nhiêu và món đó có + hay ko!??
    Khách viếng thăm hãy cùng vuhuy99v xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Với 18 món trang bị mà cần đến chặt nhị phân Có cần thiết không vậy? Ý mình nói là cái hiệu ứng add lên người để có đúng giá trị điểm cộng mong muốn đó. Mình nhấn mạnh rằng stdimpact nó giới hạn số lượng nên rất khó để dồn tất cả vào một.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    49

Các bạn giúp mình với Cline bị gì vậy? còn cái update + bin kia giải nén ra toàn virus máy mình win 8 nó diệt sạch hết chẳng làm j dc!! ai giúp với nhé!!! hjhj!!!
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng yuusen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    215

Trích dẫn Gửi bởi Sói Đẹp Trai [Only registered and activated users can see links. ]
    Với 18 món trang bị mà cần đến chặt nhị phân Có cần thiết không vậy? Ý mình nói là cái hiệu ứng add lên người để có đúng giá trị điểm cộng mong muốn đó. Mình nhấn mạnh rằng stdimpact nó giới hạn số lượng nên rất khó để dồn tất cả vào một.
    Nếu gom thành 1 thì ko khác đưa về tổ hợp khó xử lý + nhiều.
    Nhưng mình ngĩ đưa về dạng + theo nhóm thì sao nhỉ!??
    Mình thì ko rõ số lượng như trong standardimpact but thiết ngĩ nếu làm khéo thì chắc đc (mà cậu lưu ý nhé trong standardimpact có rất nhiều phân đoạn trống nhé )
    Giả sử gom + tất cả là 500 thì tốn 500 mỗi loại thì quá đủ

@yuusen: cái này thì chịu, nếu máy khủng thì cứ tạo 1 máy ảo rồi chạy client cũng đc or tắt anti-virus đi
    Lần sửa cuối bởi vuhuy99v, ngày 11-08-15 lúc 11:25 PM.

Thành Viên truyentkls's Avatar
    Thanks
    29

Nhìn hấp dẫn quá mà chưa đủ trình để chạy thử,
    Khách viếng thăm hãy cùng truyentkls xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Còn tùy vào người dev nữa. Như mình hay để số chẵn và là bội của 10 nên số lượng cần không to lắm (Khoảng 10000 impacts) nhưng không còn chỗ nhét đám này đâu. Vì mình còn code xử lý nũa nếu nhét linh tinh thì rất khó để làm...

Đã vọc vạch cái client này. Thấy hư cấu mỗi cái đoạn hiện túi đồ với cái hòm đồ (Cùng type với quan ấn và võ hồn), vậy nó hiện kiểu gì vẫn là dấu hỏi ngày mai học về nghịch tiếp.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi akiem9x [Only registered and activated users can see links. ]
    Item không lỗi! Do cấu hình của nó dùng cho mục đích khác thôi bạn. Up ngày mấy ko để ý, vì thấy hàng hót mà trên đây ko có nên mạng phép lập thôi :d

Đúng rồi đó lúc đầu nhìn khá ảo. Sau mới rõ dc!
    Cơ mà có vẻ mấy cái này Sói làm xong rồi mừ nhỉ
    huhu em mới thử làm game thiên long vẩn chưa có kinh ngiệm có anh nào giúp em làm 1 server hog
    Khách viếng thăm hãy cùng hieuanbinh000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    215

Còn tùy vào người dev nữa. Như mình hay để số chẵn và là bội của 10 nên số lượng cần không to lắm (Khoảng 10000 impacts) nhưng không còn chỗ nhét đám này đâu. Vì mình còn code xử lý nũa nếu nhét linh tinh thì rất khó để làm...

Đã vọc vạch cái client này. Thấy hư cấu mỗi cái đoạn hiện túi đồ với cái hòm đồ (Cùng type với quan ấn và võ hồn), vậy nó hiện kiểu gì vẫn là dấu hỏi ngày mai học về nghịch tiếp.
    Tớ thì cũng vọc cái client này hồi sáng, tính năng chưa coi kỹ but đc cái ko mã hóa thì ngon rồi
    Còn vụ kia chắc cũng tùy vào cách + trình thôi , mình thử góp ý xíu ko đúng thì bỏ qua

Thành Viên
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi vuhuy99v [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu gom thành 1 thì ko khác đưa về tổ hợp khó xử lý + nhiều.
    Nhưng mình ngĩ đưa về dạng + theo nhóm thì sao nhỉ!??
    Mình thì ko rõ số lượng như trong standardimpact but thiết ngĩ nếu làm khéo thì chắc đc (mà cậu lưu ý nhé trong standardimpact có rất nhiều phân đoạn trống nhé )
    Giả sử gom + tất cả là 500 thì tốn 500 mỗi loại thì quá đủ

@yuusen: cái này thì chịu, nếu máy khủng thì cứ tạo 1 máy ảo rồi chạy client cũng đc or tắt anti-virus đi
    Bạn cho mình xin cái BIN của bạn được k??? mình up Bin sạch của SV Kim Phượng thì hắn bị ntn@@ chẳng bjk tính sao@@@ giúp mình với nhé!! hjhj
    Khách viếng thăm hãy cùng yuusen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vinhthamthao's Avatar
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    145

Trích dẫn Gửi bởi yuusen [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn cho mình xin cái BIN của bạn được k??? mình up Bin sạch của SV Kim Phượng thì hắn bị ntn@@ chẳng bjk tính sao@@@ giúp mình với nhé!! hjhj
    lấy cái file System.cfg gốc ở client TQ nào đó nhét vào đó là hết lỗi
    Khách viếng thăm hãy cùng vinhthamthao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vinhthamthao vì bài viết này !

yuusen (12-08-15)

Trang 8 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 6 7 8 9 10 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share client TLBB version 2.x Việt hóa 99,9%
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 16-12-15, 08:36 AM
  2. [TLBB] Anti-hack đổi tên nhân vật TLBB version 3 lỗ
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 03-04-15, 11:01 PM
  3. [HoiUcThienLong.Net]---Server Cày Cuốc ( ĐƯỜNG MÔN )---Version 3.50---TLBB
    Bởi TLBBUCTL trong diễn đàn CÁC SERVER GAME PRIVATE ONLINE
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-05-14, 07:52 AM
  4. [TLBB] Xin tlbb version 3.0 + Client + 3D
    Bởi boypro2007vn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-12-12, 07:57 PM
  5. 3 Thành phố lớn : Đại Lý , Tô Châu , Lạc Dương ( TLBB Version 3 )
    Bởi rikudo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-12-11, 02:24 PM