[JX] Server TSBD 0.3 update kết hợp hút hít (topic 2) - Trang 79
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 79 của 156 Đầu tiênĐầu tiên ... 29 69 77 78 79 80 81 89 129 ... CuốiCuối
Kết quả 781 đến 790 của 1557
    Thành Viên
    Thanks
    64

Ðề: Server TSBD 0.3 update kết hợp hút hít (topic 2)

Có ai bị lỗi giống mình ko
    Tắt mạng thật thì bị lỗi "connect DB error"
    còn chơi game thì chơi được 1 lúc thì nhân vật bị kệt ở sau cái thùng đồ ở ba lăng ,tắt game mở lại hoài mà vẫn k thoát ra được .
    À còn 1 cái nữa là trong bảng skill mấy cái chiêu 1,2,3,4,5,6x k thấy hiện lên cái hỗ trợ % cho skill 9x
    Lần sửa cuối bởi loveyoubabybu, ngày 21-08-11 lúc 12:59 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng loveyoubabybu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết nametruong00's Avatar
    Thanks
    213

Trích dẫn Gửi bởi loveyoubabybu [Only registered and activated users can see links. ]
    Có ai bị lỗi giống mình ko
    Tắt mạng thật thì bị lỗi "connect DB error"
    còn chơi game thì chơi được 1 lúc thì nhân vật bị kệt ở sau cái thùng đồ ở ba lăng ,tắt game mở lại hoài mà vẫn k thoát ra được .
    À còn 1 cái nữa là trong bảng skill mấy cái chiêu 1,2,3,4,5,6x k thấy hiện lên cái hỗ trợ % cho skill 9x
    thứ bạn có skill giải kẹt nhân vật tốn 1000 lượng đó ỏ thoát ra vô lại hoài là đc
    connect DM eror thì quá đơn giản bạn tải e book về mà xem nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng nametruong00 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nametruong00 vì bài viết này !

loveyoubabybu (22-08-11)

Thành Viên
    Thanks
    24

Mình làm theo y như video cua jxvietnam.., nhưng kg sao chay đc.., thế là cứ khắc phục đi khắc phục lại mà vẫn kg đc..
    Mình là NEWBIE nên việc cài jx off là rất khó và xảy ra nhiều lỗi. Bạn jxvietnam có thể bớt chút thời gian team cài lại giúp mình đc kg?
    Hoặc ai đó PRO TEAM cài giúp mình cái. Ym: aochoangden_pt20001987
    Thank trước.
    Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Tẩy tuỷ vẫn bình thường

Ở bản sau khi chọn skill tu luyện thì các skill 9x khác sẽ về 0, còn điểm kỹ năng vẫn giữ lại để cho các bạn tăng vào trấn phái ... cho dame mạnh hơn

@azngoccham : ngựa thì mua ở bán ngựa , lệnh bài thì quăng vào ngũ bá là xong.

còn về vụ ép đồ thì tui cho chung vào thằng thợ rèn luôn, đang có dự định là cũng làm nâng cấp lên như trong lãnh địa. Ví du cấp 1-3 thì ép đồ hoàng kim, 3-5 thì bạch kim. Nhưng thay vì là phải đóng tiền vào lãnh địa để nâng cấp thì sẽ lấy trực tiếp trên hành trang nhân vật luôn, và cái nâng cấp chỉ có tác dụng trên 1 nhân vật mà thôi. Nhân vật khác muốn có thì phải tự nâng cấp lấy
    Khách viếng thăm hãy cùng vhg2009 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    108

cho mình hỏi, sao nâng cấp phường, mà không thấy len cấp, Phòng thờ mình nâng 6 rèn thiết 6 luon mà vẫn ghi 1
    Khách viếng thăm hãy cùng phungtien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    108

Trích dẫn Gửi bởi ppkhoa [Only registered and activated users can see links. ]
    quá nhiều line trong manager.lua
    mình cũng giống cái này. update 3 cai' vào thì bị nhưng update1 không up date 2 vs 3 thì không bị, cậu có cách nào khắc phục không chỉ mình vs

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi phungtien [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi, sao nâng cấp phường, mà không thấy len cấp, Phòng thờ mình nâng 6 rèn thiết 6 luon mà vẫn ghi 1
    Muốn lên cấp phường phải đóng tiền vào lãnh địa > về NPC trợ giúp cập nhật thông tin > thoát gamesv rồi bật lại > vào game xem thế nào

Tiện thể ai fix đc lỗi vào vượt ải nhưng ko thể đánh quái. Liên đấu ko đánh được.
    Khách viếng thăm hãy cùng goianhdiem xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Jxvietnam oi giúp mình lỗi này. Mình đang chơi con Đường Môn
    Lỗi: dis game server
    Trang bị: Giầy hoàng kim (Sam hoang tinh van phi ly)
    Đang mặc: trang bi hoang kim (Dia phac ngu hanh quan, thien quan dao thiet trac. Sam hoang kim hoan giap, Thien quang sam thuc dai, Thien quang dinh tam than thu, Sam hoang thiet ngoc boi)
    Sửa giúp mình nhé. Thank trước
    Lần sửa cuối bởi onestyle, ngày 22-08-11 lúc 12:06 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng onestyle xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    10

Mong các bạn giúp mình chỉnh sao cho khi luyện skill trên đảo nhanh hơn chút cụ thể là khi skill lên 14 15 thì đánh bao cát 1 cái được 1% có thể nào chỉnh tăng % lên để luyện skill nhanh hơn ko
    Khách viếng thăm hãy cùng drark12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    33

Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Tẩy tuỷ vẫn bình thường

Ở bản sau khi chọn skill tu luyện thì các skill 9x khác sẽ về 0, còn điểm kỹ năng vẫn giữ lại để cho các bạn tăng vào trấn phái ... cho dame mạnh hơn

@azngoccham : ngựa thì mua ở bán ngựa , lệnh bài thì quăng vào ngũ bá là xong.

còn về vụ ép đồ thì tui cho chung vào thằng thợ rèn luôn, đang có dự định là cũng làm nâng cấp lên như trong lãnh địa. Ví du cấp 1-3 thì ép đồ hoàng kim, 3-5 thì bạch kim. Nhưng thay vì là phải đóng tiền vào lãnh địa để nâng cấp thì sẽ lấy trực tiếp trên hành trang nhân vật luôn, và cái nâng cấp chỉ có tác dụng trên 1 nhân vật mà thôi. Nhân vật khác muốn có thì phải tự nâng cấp lấy
    Ép đồ cho vào thợ rèn, nhưng theo ý kiến của mình, thay vì làm nâng cấp lên như trong lãnh địa, sao bạn không tăng thêm yêu cầu để ép đồ. Ví dụ: tăng tiền, tăng số HT, yêu cầu thêm 1 số loại TT
    Khách viếng thăm hãy cùng ngchienthang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    108

bác nào giúp em sửa lỗi này với

[Only registered and activated users can see links. ]

Trang 79 của 156 Đầu tiênĐầu tiên ... 29 69 77 78 79 80 81 89 129 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Update các tính năng cho server TSBD + hút hít
    Bởi haquocvu trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 22-09-12, 12:15 PM
  2. Autotrain Server TSBD 0.3 update kết hợp hút hít????
    Bởi romkut3 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 17-04-12, 12:20 AM
  3. [JX] [For newbie] Update cho server TSBD + hút hít 2 tính năng
    Bởi vanluong92 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 52
    Bài viết cuối: 18-12-11, 07:37 PM
  4. Xin patch TSBD ko nén hoặc server HBTH (để update client thaihoa)
    Bởi Edward_Newgate trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 11-09-11, 06:38 PM
  5. Dùng update client v0.3 của anh thaihoa91 cho server TSBD?
    Bởi uchiha9000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 11-08-11, 04:20 PM

Tag của Chủ đề này