Server Thái Sơn Bắc Đẩu Version 0.3 - Trang 74
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 74 của 95 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 64 72 73 74 75 76 84 ... CuốiCuối
Kết quả 731 đến 740 của 942
    Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Server Thái Sơn Bắc Đẩu Version 0.3 [BIG BANG VERSION]

cần 1 bạn chỉ cho mình cách gỡ anti hack của game.exe trong patch của BMW mình vào toàn bị dis game.exe bởi cái anti hack này nó báo máy mình có chương trình bất hợp pháp mà chả hiểu chương trình bất hợp pháp trong máy mình nó là cái quái quỷ gì nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng montersghost xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Thân pháp 22222 mới mang đc bạn nhé
    mình chỉ nói là Ngọc bội với Vũ khí thôi mà bạn, tức là mình đã chỉnh tất cả yêu cầu thân pháp về 2 rồi, mà ko mang được, mấy món kia mang được hết
    Khách viếng thăm hãy cùng wvtnct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    54

Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Thân pháp 22222 mới mang đc bạn nhé

Hút sinh lực,nl trong TSBD ko xài đc, cho nên có cũng như ko thôi
    Còn cái id=8 + sel
    sel ở đây là vị trí chọn câu lệnh. VD nó có 5 dòng, chọn dòng 1 là sel= 0, dòng 2 là sel=1 .....

Web vào kho lưu trữ hoặc realease mà kiếm, box này chủ yếu về offline nên web ko đc chú trọng.
    ths bạn, h mình đã hỉu rõ rồi. mà theo ebook thì bên client của mình sẽ có thêm file setting y như bên server để đồng bộ khi mình thay đổi. Nhưng sao client của mình thì lại ko thấy có. nếu vậy mình chỉnh sửa các file trong server thì có tác dụng zì hem bạn. Hay client của mình bị thiếu file nhỉ.
    Và mình ko hỉu là khi mình mua đồ trong shop thì các op của món đồ thay đổi liên tục, zống dạng ramdom. Thế mình fải vào thu mục nào để tìm hỉu vấn đề này hả bạn.
    Lần sửa cuối bởi icydream35, ngày 26-06-11 lúc 11:43 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng icydream35 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi icydream35 [Only registered and activated users can see links. ]
    ths bạn, h mình đã hỉu rõ rồi. mà theo ebook thì bên client của mình sẽ có thêm file setting y như bên server để đồng bộ khi mình thay đổi. Nhưng sao client của mình thì lại ko thấy có. nếu vậy mình chỉnh sửa các file trong server thì có tác dụng zì hem bạn. Hay client của mình bị thiếu file nhỉ.
    Và mình ko hỉu là khi mình mua đồ trong shop thì các op của món đồ thay đổi liên tục, zống dạng ramdom. Thế mình fải vào thu mục nào để tìm hỉu vấn đề này hả bạn.
    bạn sửa file trong settings bên server xong sau đó copy vào bên client cho đồng bộ với server là đuợc nhớ bỏ file skill và npcres nhé đừng copy
    Khách viếng thăm hãy cùng nongdan12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trích dẫn Gửi bởi icydream35 [Only registered and activated users can see links. ]
    Do patch của TSBD đã đc tích hợp vào 1 file exe duy nhất rồi nên ko có settings trong client. Cách duy nhất là dùng patch chưa nén hoặc patch khác.
    Trích dẫn Gửi bởi nongdan12 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn sửa file trong settings bên server xong sau đó copy vào bên client cho đồng bộ với server là đuợc nhớ bỏ file skill và npcres nhé đừng copy
    Server khác thì đc, TSBD Ko đc đâu bạn nhé, copy settings bỏ vào client thì file exe nó ko có load đâu, UI thì nó load @@
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

@jxvietnam,

Mình tìm hoài nhưng ko thấy, bạn hay pro nào giúp mình cái Web nha vì mình thiếu phần này
    Khách viếng thăm hãy cùng 4rumktl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trích dẫn Gửi bởi 4rumktl [Only registered and activated users can see links. ]
    @jxvietnam,

Mình tìm hoài nhưng ko thấy, bạn hay pro nào giúp mình cái Web nha vì mình thiếu phần này
    Nhớ lúc trước có ai share web mà @@
    Không hỗ trợ làm JX online, chỉ hỗ trợ offline !!
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    54

hjx, jxvietnam ơi. Nếu ko thể tạo thêm thư mục setting thì sao mình có thể chỉnh sửa dc nhỉ. Thế server này ko thể chỉnh sửa dc hả bạn, nếu ko chỉnh sửa dc thì mình fải tải server nào để có thể tìm hiểu dc nhỉ.
    Khách viếng thăm hãy cùng icydream35 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

hjx, jxvietnam ơi. Nếu ko thể tạo thêm thư mục setting thì sao mình có thể chỉnh sửa dc nhỉ. Thế server này ko thể chỉnh sửa dc hả bạn, nếu ko chỉnh sửa dc thì mình fải tải server nào để có thể tìm hiểu dc nhỉ.
    Mình đã share cái Patch để chỉnh sửa dc Settings ở đầu trang rùi mà @@

+ Bộ Patch Client 224MB chưa bị nén:

Phần 1 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Phần 2 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Phần 3 : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    54

thế bộ patch này mình vẫn vào Game.exe để vào game fải ko Hoà. Mà mình có cần fải cấu hình server hay client zi thêm ko Hoà. Tại mình dùng bản patch ThaiSonBacDau.exe thì vào dc cái UI zống như fần giới thiệu của ohishu. Và mình mún việt hoá item thì vào đâu vậy Hoà.

Trang 74 của 95 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 64 72 73 74 75 76 84 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server World Of KungFU - NEW VERSION
    Bởi Sir.THÀNH™ trong diễn đàn World Of Kungfu
    Trả lời: 89
    Bài viết cuối: 31-08-13, 11:17 AM
  2. Server QWorld Pri (China version)
    Bởi HellsAngel trong diễn đàn Private Server For Linux
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 27-02-11, 05:50 PM
  3. Server Xuân Thu Version mới nhất !
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 21-11-10, 03:13 PM
  4. Hướng dẫn tạo Vip-Server (ALL Version Of Mu)
    Bởi Sub_Zero trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 16-11-10, 01:34 PM