Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái - Trang 72
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn thường chơi sever 12 phái bằng client nào ?

Người bình chọn
10. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Trung Quốc

2 20.00%
  • Tiếng anh

3 30.00%
  • Tiếng việt game24vn ...

5 50.00%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 72 của 126 Đầu tiênĐầu tiên ... 22 62 70 71 72 73 74 82 122 ... CuốiCuối
Kết quả 711 đến 720 của 1257
    Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Ðề: Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái

Trích dẫn Gửi bởi denzy2612 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có bạn nào biết đc hai lỗi này là lỗi ji ko :

TRACE: gamed(15): On Abort Session
    TRACE: gamed(200): On Abort Session

Theo mình nghĩ đây là lỗi máy áo không truy cập/ độc đc file 15 và 200 của gamed, mình chưa tìm ra đc cụ thể là nó lỗi cái ji trong game, bạn nào có thể giúp mình với
    thử set quyền 777 cho thư mục gamed xem.

cà tuần nay rồi không có mở server lên chơi.

cái edit element tới tab 61 rồi qua tết làm tiếp, cuối năm rồi NGHỈ TẾT thôi.

FPS tiếp
    sites.google.com/site/trutien2offline/

Thành Viên chemconcho's Avatar
    Thanks
    18

Mình dùng server 12 phái của bạn khi đánh đến lệnh "Hamachi login" thì nó cứ chạy mãi mà không hiện ra OK chắc là do ubuntu không có kết nối internet , mình xin hỏi nếu mình mở online theo kiểu mở port thì port 29000 của mình trỏ vào địa chỉ IP LAN hay là IP 192.168.1.150 của ubuntu ?
    Khách viếng thăm hãy cùng chemconcho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi chemconcho [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình dùng server 12 phái của bạn khi đánh đến lệnh "Hamachi login" thì nó cứ chạy mãi mà không hiện ra OK chắc là do ubuntu không có kết nối internet , mình xin hỏi nếu mình mở online theo kiểu mở port thì port 29000 của mình trỏ vào địa chỉ IP LAN hay là IP 192.168.1.150 của ubuntu ?
    bạn dùng adsl hay wifi
    bạn kiểm tra xem , thử gõ lệnh trên sever ubuntu: ping yahoo.com

dừng bằng cách ấn ctrl+z

nếu ping không thành công bạn kiểm tra lại phải vm phải là card vmnet 0 hoặc brigde chưa

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến zmioduz vì bài viết này !

chemconcho (04-02-13)

Thành Viên chemconcho's Avatar
    Thanks
    18

Mình dùng cả wifi và internet , thế này nhé đoạn dậy mạng từ model mạng nhà mình gọi là A , A cắm vào bộ phát wifi để dùng cho điện thoại vài thứ linh tinh , bộ phát wifi có cổng chia mạng nên mình cắm 1 đoạn dậy nữa là B từ chỗ đấy cắm vào PC để dùng , máy chủ mình đặt tại PC thì phải config như thế nào nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng chemconcho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Không biết cái này có ai share chưa nhưng mình cũng share lại cho các anh em nào chưa biêt:
    Mục đích: tìm ID và xem trc Items để add vào Gshop (Có thế xem skill, hd làm Q.....) (Thậm chí có thể xem ID của skill để add vào PB bằng ctr GMtool hoặc IWeb)
    Cách làm:
    1.các bạn vào [Only registered and activated users can see links. ]
    2.Muốn tìm items nào các bạn có thể search hoặc chỉ vào Items
    3.Lấy ID: vd khi mình tìm thấy vk150 của QVT - bloodmood mà muốn xem ID để thêm vào Gshop thì nhìn trên thanh address của trình duyệt sẽ có dạng: [Only registered and activated users can see links. ]
    Thì 15783 chính là ID dùng để thêm cái Bloodmood này vào Gshop

Theo kn edit của mình thì xem cách này tốt hơn xem trong element (xem cách này có thể ko đầy đủ = trong element) tuy nhiên ID xem ở đây luôn là ID chuẩn cho Items - có thể tránh trường hợp 1 items có đến 2,3 ID trong element mình ko biết dùng cái nào.

Thân!
    Lần sửa cuối bởi denzy2612, ngày 04-02-13 lúc 10:34 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng denzy2612 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến denzy2612 vì bài viết này !

zmioduz (04-02-13)

Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi chemconcho [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình dùng cả wifi và internet , thế này nhé đoạn dậy mạng từ model mạng nhà mình gọi là A , A cắm vào bộ phát wifi để dùng cho điện thoại vài thứ linh tinh , bộ phát wifi có cổng chia mạng nên mình cắm 1 đoạn dậy nữa là B từ chỗ đấy cắm vào PC để dùng , máy chủ mình đặt tại PC thì phải config như thế nào nhỉ
    ép nick yahoo đi. mai teamviewer cho

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến zmioduz vì bài viết này !

chemconcho (04-02-13)

Thành Viên weboy345's Avatar
    Đang ở
    nhà
    Thanks
    49

Tình hình là về quê ăn tết, bùn bùn chán chán cuối cùng cũng mở được Chiến trường Thảo Miếu Thôn, Chân Vũ Kiếm Các,Thiên Đế Bảo Khố, đi bằng 1 acc bằng clien Tiếng Anh, bác nào cóa tool mở element Tiếng Anh 12 phái mà có chức năng tìm kiếm cho mình xin.
    Bác nào biết ID của Chiến Trường Phần Hương Cốc với Mộng Cảnh Hà Dương Thành cho mình xin nhá.
    À giờ mình muốn vào map Thiên Đường,map Phụng Hoàng Lâu,cầu Nại Hà,map gì mà giống như Vũ Trụ nữa á, mún add vị trí vào NPC dịch chuyển thì làm ntn vậy,mình dùng clien T.A nhá
    Lần sửa cuối bởi weboy345, ngày 05-02-13 lúc 12:26 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng weboy345 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi weboy345 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình hình là về quê ăn tết, bùn bùn chán chán cuối cùng cũng mở được Chiến trường Thảo Miếu Thôn, Chân Vũ Kiếm Các,Thiên Đế Bảo Khố, đi bằng 1 acc bằng clien Tiếng Anh, bác nào cóa tool mở element Tiếng Anh 12 phái mà có chức năng tìm kiếm cho mình xin.
    Bác nào biết ID của Chiến Trường Phần Hương Cốc với Mộng Cảnh Hà Dương Thành cho mình xin nhá.
    À giờ mình muốn vào map Thiên Đường,map Phụng Hoàng Lâu,cầu Nại Hà,map gì mà giống như Vũ Trụ nữa á, mún add vị trí vào NPC dịch chuyển thì làm ntn vậy,mình dùng clien T.A nhá
    Mình cũng đang muốn biết mấy cái đó, ai biết giúp mình với !
    weboy chỉ mình cách mở mấy chiến trường bạn làm đc rồi đi !
    Tìm kiếm thì chưa có, nhưng có cách khác đó là bạn export element ra thành 1 file text, sau đó ctrl+f thui: vd muốn search quay sổ xố -? ctrl+f -> đánh "lottery" nó sẽ ra một loạt --> tìm cái cần tìm xem nó là ID bn ở tap bn rồi vào tool element mở tab đó ra và tìm ID đó. (mình dùng notepad++, các ctr note khác tương tự)

vd:
    [list: 87]
    1 17594 N/A测试宠物技能卷轴
    cái trên có nghĩa là: tab 87, stt 1, ID 17594, tên: N/A测试宠物技能卷轴
    Lần sửa cuối bởi denzy2612, ngày 05-02-13 lúc 01:40 AM.

Thành Viên
    Thanks
    7

Mình đang làm quest vào Thiên Giới , ông già canh giữ Long Môn 2 bảo mình chạy lên phía trên gặp thằng Vương Siêu (336,405) , nhưng lên đó thì ko thấy nó đâu hết Mở NPCgen của z31 ( map Bàn Long Phong) ,ở chỗ id của nó là 42224 thì ko có tên mà ghi chữ
    NOT FOUND !
    Bản 11 class cũng thiếu thằng này ,sang 12 class cũng vậy ! Ai có file npcgen của map 31 có thằng này cho mình xin với ,hay edit file này giùm mình cũng được ! [Only registered and activated users can see links. ]
    Name : 王超
    ID : 42224

Mình cám ơn Chơi Tru Tiên khoái nhất là làm quest đọc cốt truyện
    Lần sửa cuối bởi pehate9d, ngày 05-02-13 lúc 10:33 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng pehate9d xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi pehate9d [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đang làm quest vào Thiên Giới , ông già canh giữ Long Môn 2 bảo mình chạy lên phía trên gặp thằng Vương Siêu (336,405) , nhưng lên đó thì ko thấy nó đâu hết Mở NPCgen của z31 ( map Bàn Long Phong) ,ở chỗ id của nó là 42224 thì ko có tên mà ghi chữ
    NOT FOUND !
    Bản 11 class cũng thiếu thằng này ,sang 12 class cũng vậy ! Ai có file npcgen của map 31 có thằng này cho mình xin với ,hay edit file này giùm mình cũng được !
    Name : 王超
    ID : 42224

Mình cám ơn Chơi Tru Tiên khoái nhất là làm quest đọc cốt truyện
    Bạn có thể làm Q nhâph ma hoặc Q nhập phật, sau đó mua cái chuyển giới ở Gshop, nó có cái chuyển từ Ma->phật, ma--> tiên v.v...........

Trang 72 của 126 Đầu tiênĐầu tiên ... 22 62 70 71 72 73 74 82 122 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái [Mc-Slax]
    Bởi diorlee90 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 118
    Bài viết cuối: 15-01-13, 12:45 AM
  2. [SHARE] Server Tru tiên 2 (MYSQL)
    Bởi huunam09 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-10-12, 01:32 PM
  3. Share web đang nhập gunny (mysql) mysql việt hóa chức năng
    Bởi vippro0 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES