[KT] Share bản kết hợp danh kiếm_nha trang full máp + không kẹt acc + add đc đồng... - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 242
    Thành Viên
    Thanks
    5

Icon14 Ðề: Share bản kết hợp danh kiếm_nha trang full máp + ko kẹt acc+ add dc đồng...

Sv kết hợp này tuyệt lắm, nhất là chạy sv rất nhanh. Vote
    Khách viếng thăm hãy cùng hiencui995 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Share bản kết hợp danh kiếm_nha trang full máp + ko kẹt acc+ add dc đồng...

Trích dẫn Gửi bởi VNGameZoneVN [Only registered and activated users can see links. ]
    SV mình đã để ip rỗng
    thì client bạn đẻ ip hamachi hay ip của máy bạn thì mới hêt nhập sv đang mở và phải chuyển sang ip tĩnh
    Vẫn không được bạn ơi. Khi chạy file gameserver_Kethop.exe thì nó nhận địa chỉ Intranet Ip: 192.168.1.103 (là ip máy mình) và Internet Ip: 0.0.0.0.
    Mình đã chuyển Ip trong file serverlistdebug.ini thành 192.168.1.103 nhưng chạy vẫn báo lỗi xác nhận server đang mở. Bạn chỉ giúp mình cái này phát. Thanks!
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhcong2507 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định VNGameZoneVN's Avatar
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    202

Trích dẫn Gửi bởi thanhcong2507 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vẫn không được bạn ơi. Khi chạy file gameserver_Kethop.exe thì nó nhận địa chỉ Intranet Ip: 192.168.1.103 (là ip máy mình) và Internet Ip: 0.0.0.0.
    Mình đã chuyển Ip trong file serverlistdebug.ini thành 192.168.1.103 nhưng chạy vẫn báo lỗi xác nhận server đang mở. Bạn chỉ giúp mình cái này phát. Thanks!
    bạn chỉnh ip tĩnh chưa. chắc bạn làm nhầm bước đặt IP nào đó
    Khách viếng thăm hãy cùng VNGameZoneVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến VNGameZoneVN vì bài viết này !

tny143 (24-03-12)

Thành Viên
    Thanks
    134

Icon10 Ðề: Share bản kết hợp danh kiếm_nha trang full máp + ko kẹt acc+ add dc đồng...

hay quá,không kẹt acc là chơi vui rồi
    việt hóa bao nhiêu % rồi hả các bác pro
    Khách viếng thăm hãy cùng bongbay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    72

Công nhận sv good thật, nhưng kỳ lắm bạn ah, mình chép túi tân thủ của bạn Hồ Phúc vào vẫn ra túi cũ, và ko way BBR đc, nó ko dừng dù mình patch fix vào rùi
    Khách viếng thăm hãy cùng dhbachkhoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    hcm
    Thanks
    199

Trích dẫn Gửi bởi dhbachkhoa [Only registered and activated users can see links. ]
    Công nhận sv good thật, nhưng kỳ lắm bạn ah, mình chép túi tân thủ của bạn Hồ Phúc vào vẫn ra túi cũ, và ko way BBR đc, nó ko dừng dù mình patch fix vào rùi
    túi của mình bạn chép vào nhớ chọn ghi đề lên file cũ gameserver > script > event > minievent và nhớ restart lại sv.

cái túi không liên quan đến BBR đâu bạn, cái đó do script trên sv
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhophuc87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

server tốt lắm, vote , nhưng lạ là mỗi lần start thì chơi dc 20' rồi dis phải bật lại , hơi khó chiụ, ai fix dc chỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng Lishaoran xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    268

Sao chạy cái SG kết hợp bị bug nhỉ, báo lỗi knpcrelation j j đó, + lỗi file player.lua + playerevent....
    Skill 120 bị bug, nếu chép túi + bộ skill khác vào là bug liền.
    TÚi thì hok hiện, chỉ khi nào dùng chức năng Admin reload thì dc, tắt SV vào lại thì ra cái cũ, lại phải reload.
    Mấy bạn kiu copy qua Sv trantoai có thể up SVer lên giúp mình hok, mình làm toàn bị bug te tua.
    Khách viếng thăm hãy cùng satthulauhyh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    72

Túi của bạn này phải đè trong event_pak chứ ko đè trong event bt đc. Còn mình fix BBr là fix cái baibao j ấy, script của 1 bạn share nhưng ko đc. Có một số file mình sửa nhưng sao server báo cant load file đó nhỉ, error symbol gì ấy. Chỉnh Exp bình thường cũng ko hiệu quả(mình chơi off, exp thấp có hơi "vất vả")
    Khách viếng thăm hãy cùng dhbachkhoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Giang Tân thôn
    Thanks
    28

Đã test,chuẩn! Mở 2 sv chạy ổn,k kẹt map nào.Exp phân bố chuẩn,tuy chưa biết vì sao 1 số con quái giết được mỗi 1 exp.Còn một số npc chưa Việt hóa.
    Mình chưa biết sư đồ,lập gia tộc,bang hội như nào nên chưa biết được,ai biết chỉ mình cái

-Ở Ba Lăng huyện có con npc ẩn tên Bạch Di,chức năng giống hết túi tân thủ.Cao thủ nào chỉ cách remove con đấy đi?
    Khách viếng thăm hãy cùng tny143 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 25 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Share trang download full
    Bởi huuthao trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 04-08-12, 11:16 AM
  2. [JX] Share SV Gốc Xuất danh vô tình kiếm
    Bởi kurim trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 04-07-12, 11:44 PM
  3. Cách Chỉnh Dòng ẩn trang bị full Nhất kiếm
    Bởi thinhlsls trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu