Muserver Season4.[7.11.65] 100% Working Test By Me - Trang 7
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 80
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Muserver Season4.[7.11.65] 100% Working Test By Me

Trích dẫn Gửi bởi GooglePro [Only registered and activated users can see links. ]
    mày là thằng con cạc nào trên quả đất này tao còn chẳng biết. với lại tao nịnh mày bằng cách không ghét để mày ăn cứt cho tao ah.

toàn hàm ngôn không.

Đấy nhé. AE chứng kiến 1 Mod Gương mẫu nhé
    Có tật thì giật mình.

Còn cái việc "****" thì phải về hỏi mẹ anh xem có ăn được không. nếu được thì không còn đến lượt bác đây . Lớn tuổi quá. Ăn nói lịch sự quá
    Khách viếng thăm hãy cùng [1st].Osama xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Chubelonton đâu. Vào đây đi. Mình đang hứng đây
    Khách viếng thăm hãy cùng LilCe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Pleiku - GiaLai
    Thanks
    34

nếu chú muốn lịch sự thì chú đừng có sinh sự. jay thôi.
    trên đời này chẳng có thằng nào gọi là hoàn hảo cả. hên hên thì được vài thăng cư sử được gọi là đẹp. còn có đẹp hay không thì chính bản thân mình không thể tự chấm điểm được. vậy đó.

khi biết mình không đủ khả năng chống trọi thì im là thượng sách.
    còn mod với không mod thì nó cũng chỉ là con người không hơn không kém.
    đôi khi thằng nói không bậy mà chính cái thằng nghĩ mới là thằng bậy.

Khách viếng thăm hãy cùng GooglePro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi GooglePro [Only registered and activated users can see links. ]
    nếu chú muốn lịch sự thì chú đừng có sinh sự. jay thôi.
    trên đời này chẳng có thằng nào gọi là hoàn hảo cả. hên hên thì được vài thăng cư sử được gọi là đẹp. còn có đẹp hay không thì chính bản thân mình không thể tự chấm điểm được. vậy đó.

khi biết mình không đủ khả năng chống trọi thì im là thượng sách.
    còn mod với không mod thì nó cũng chỉ là con người không hơn không kém.
    đôi khi thằng nói không bậy mà chính cái thằng nghĩ mới là thằng bậy.

Xem từ đầu Topic anh nói câu nào là ko lịch sự không

Chống chọi à ...Biết thì thì nói đó, không biết thì cũng không nói. có thế thôi. Sợ phơi bày bộ mặt à

Không nói được lại dở cái giọng mất dạy ra rồi sinh sự cùn à
    Khách viếng thăm hãy cùng [1st].Osama xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    52

Chẳng biết nói gì . Thôi thì Spam cái vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng Yahoo.com xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Pleiku - GiaLai
    Thanks
    34

sợ phơi bày. so cái gì đây? nói tóm lại là ông thấy không bằng ngươi ta. ong chọc ghẹo thế nào tui cũng mặc mẹ ông? ông giỏi ông tốt cũng kệ me ông. tôi làm gì ke tôi.
    lý do gi phai hục hặc. chỉ có những thằng ghen tị mới dzạy thôi. chứ không cò gì phải sợ hết. ông thích thì ông cứ phơi ra đi. tôi đâu có sợ gì đâu.

cái tôi sợ la sợ cái da ngu ma cu nói hoài nhức đầu lắm.

tóm lại là ông thích thif phơi ra đi. tôi dán lên topic đầu cho mà phơi. tôi sợ ông quá ah.

da không biết đầu đuôi lại còn cứ cãi ngu. việc không phải của mình lại thích ôm vao cho nó nặng cơ.

miễn bàn thêm với thằng ngu không biết gì nói ra từa lưa truyện từ truyện SV đánh qua nhân cách. mày đủ tư cách đánh giá ai đâu.
    tóm lại còn cái gì phơi lên 1 lần dùm cái nhé
    Thanks nhiều lắm luôn đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng GooglePro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

miễn bàn thêm với thằng ngu không biết gì nói ra từa lưa truyện từ truyện SV đánh qua nhân cách. mày đủ tư cách đánh giá ai đâu.
    tóm lại còn cái gì phơi lên 1 lần dùm cái nhé
    Thanks nhiều lắm luôn đó.
    Lại 1 câu nói bố đời ...Xin lỗi chứ anh ko có đủ tư cách đánh giá ai trong Clb. Nhưng cái loại chú, anh đủ tư cách mà . Lại cùn nữa rồi ...Làm gì kinh zạ . Con người phải có lòng kiên nhẫn đối diện với sự thật chứ. Động tí là lý sự cùn, dở giọng mất dạy ra.

V.I.P
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi [1st].Osama [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái Soucre Antihack tớ lấy Soucre bác phoxuaxua Share trên Clb ở Topic nào đó. Rồi Complie lại thôi ^^. Nếu Hack được cậu Add thêm. Nhưng tớ nghĩ là Gproxy không hack được mà là T-Proxy. CT hack mới. Chưa có Time add Soucre nên phải chịu. Ai đưa Online thì chịu khó add thêm

P/s: Nghe giang hồ đồn GooglePro bán 1 Sv SCFMT SS5 cho 1 khách nhưng Bug quá nhiều.....Đổi lại Crack GS_CS cho bản 7.11.65 .........Hài
    Thế thì cũng xứng đáng chứ thử xem đến thời điểm hiện tại ai đã share GS_CS 7.11.65 chưa nhỉ?
    Còn Server SCFMT Season 5 ngay cả tôi còn ko biết xài nữa là

MU Server đã chết từ lâu nhưng nếu các cậu vẩn thích mua Server thích làm Admin MU tức là có cung thì ắc hẳn sẻ có cầu,đó là những GS thương mại ( tự Code hay Crack).Thực tế các cậu bỏ $ ra mua là đã thể hiện rỏ mục đích muốn làm kinh tế của các cậu rồi, mà các cậu đã biết làm kinh tế thì tội gì tôi hay những người khác bán GS ko biết làm kinh tế.Cuộc sống là vậy mà,có cung ắc có cầu vì vậy đừng ai nghĩ là thương mại GS là xấu hay ích kỹ,chính các bạn cần nên mới sinh ra GS thương mại.

Còn về vấn đề Server SS5 mà nói là Google Pro bán thì thực sự người mua Server ngay đến CTC cũng ko biết rỏ config thế nào thì đã vội nói la bug (ko tin thì hỏi thử Admin MU NetBanBe ),nhớ ko lầm lúc đó chat lão còn phang 1 câu thằng nào chuối vậy mà

Cuối cùng thì có 1 điều là ngay bản thân tôi cũng ko muốn và cũng ko khuyến khích các bạn mua Server vì thật sự GS thương mại chỉ nên dành cho MU lớn,admin có kinh nghiệm,còn những ai muốn mở MU nhỏ,hay đam mê MU mở chơi thì ko nên tốn $ vô ích làm gì.Các bạn nên nhớ rằng ngoài 1 Server MU ngon các bạn muốn MU thành công ( kiếm đc nhìu $) còn phải nhờ vào khả năng quản lý,quảng cáo v,v...

Các bạn nếu còn nhỏ ở độ tuổi ăn học thì nên học tập cho giỏi,mê Mu cũng tốt nhưng đừng hy vọng kiếm đc $ nào từ nó nữa vì nó thực sự đã chết rồi,đừng có cố mà vắt kiệt cái xác MU Online ,1 biểu tượng của Game Online đầu tiên trên TG.Kinh doanh kiếm $ từ MU ngay cả MUHN (MU lậu lớn 1 VN) cũng chả đc bao nhiu thì các bạn những Admin MU nữa mùa,MU ko chuyên nghiệp v,v... sẻ thu đc gì nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng tomatoes xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    52

vẫn tiếp tục tranh cãi .. Lại vào Spam cái vậy . Hình như lộn TOPIC rồi thì phải . ^______^
    Khách viếng thăm hãy cùng Yahoo.com xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bác nào chỉ cho em topic hướng dẫn setop cho game server được không.bảo bác nào hướng dẫn set item full + exc + option cho game server mà chẳng thấy ai nói gì.nản quá.....
    Khách viếng thăm hãy cùng trdhiepitvnu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. MuServer 0.97.04 Add Option+/post all Working, VIP 3D Main HOT!
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 144
    Bài viết cuối: 30-08-13, 09:24 PM
  2. MuServer Seasion 2 Full + Cashshop working 100%
    Bởi KúnKuTe trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 200
    Bài viết cuối: 25-10-12, 12:51 AM
  3. MuServer Seasion 2 Full + Cashshop working 100%
    Bởi Hào Hoa Công Tử trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 16-06-11, 12:31 PM
  4. Muserver Season4 + Subserver +Shop 100%