[Guide] Setup Zen-Shen games offline ver 1.50 - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 103
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Guide] Setup Zen-Shen games offline ver 1.50

Trích dẫn Gửi bởi yendung321cn [Only registered and activated users can see links. ]
    Ok!cam on nghen!minh da thnah cong!nhung chang hieu ji het toang tau ko a`!lam sao de minh tao do` cho kon cua minh dc!moi hoc Skill nua!di chém chay không à!hihi
    Bạn dùng GM command trong games đó mình có pót một số gm command dùng để uplevel và add item,monney^^ mo`^^
    Khách viếng thăm hãy cùng Lovepw xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Nhổn City
    Thanks
    3

Ok!cam on nghen!minh da thnah cong!nhung chang hieu ji het toang tau ko a`!lam sao de minh tao do` cho kon cua minh dc!moi hoc Skill nua!di chém chay không à!hihi
    cái nì học skill như võ lâm thui,túc là lên lv rùi có điểm kĩ năng rùi kick vào skill nào mình thích
    nhớ là có 1 số skill cần đảng cấp của skill trước nó đạt yêu cầu thì mới tăng típ được
    Game này là 1 game rất hay
    tui đi hết các map và xài hết các skill rùi
    cực kì pro lun
    à
    có cái này nữa
    vì trong quái khác mạnh nên ông có thể set mấy cái điểm tiềm năng của nó lên tầm 4k thì mới solo được-->vô natica rùi tìm db fso -->vào phần user sẽ có các cỉ số tha hồ mà tăng nghen,trong đấy ông cũng có thể set điểm kĩ năng (SP) lên 200 với điều kiện là ông vô game lần đầu và chưa tăng điểm kĩ năng nào(vụ này dùng để thử skill của tất cả các con-vui ra phết)

Á à
    bác chủ topic bít cách việt hóa client chưa
    em mới bít cách cho nó update nhưng file pak lại không được cập nhật-->bác giúp em được ko
    mà bác bít lúc mình update zenonilne thì file đượ tải về trước khi cập nhật nằm ở đâu không,em định tóm nó về rùi nghiên cứu thử xem
    Khách viếng thăm hãy cùng meohen1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Nhổn City
    Thanks
    3

update online bình thường thui chủ topic à
    ông thử mang ra quán rùi update xem
    tui xài bản 1.8 là update đó chứ

P/s: Ú ù u fire fox ra phiên bản 3.0 rùi ,giao điện đẹp phết
    anh em down tại [Only registered and activated users can see links. ] nghen
    Khách viếng thăm hãy cùng meohen1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên minhhung999's Avatar
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi meohen1989 [Only registered and activated users can see links. ]
    cái nì học skill như võ lâm thui,túc là lên lv rùi có điểm kĩ năng rùi kick vào skill nào mình thích
    nhớ là có 1 số skill cần đảng cấp của skill trước nó đạt yêu cầu thì mới tăng típ được
    Game này là 1 game rất hay
    tui đi hết các map và xài hết các skill rùi
    cực kì pro lun
    à
    có cái này nữa
    vì trong quái khác mạnh nên ông có thể set mấy cái điểm tiềm năng của nó lên tầm 4k thì mới solo được-->vô natica rùi tìm db fso -->vào phần user sẽ có các cỉ số tha hồ mà tăng nghen,trong đấy ông cũng có thể set điểm kĩ năng (SP) lên 200 với điều kiện là ông vô game lần đầu và chưa tăng điểm kĩ năng nào(vụ này dùng để thử skill của tất cả các con-vui ra phết)

Á à
    bác chủ topic bít cách việt hóa client chưa
    em mới bít cách cho nó update nhưng file pak lại không được cập nhật-->bác giúp em được ko
    mà bác bít lúc mình update zenonilne thì file đượ tải về trước khi cập nhật nằm ở đâu không,em định tóm nó về rùi nghiên cứu thử xem
    ban co the huong dan moi nguoi choi khong vi toan la tieng tau khong ah
    Khách viếng thăm hãy cùng minhhung999 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi minhhung999 [Only registered and activated users can see links. ]
    ban co the huong dan moi nguoi choi khong vi toan la tieng tau khong ah
    Mê games thì phải tìm tòi từ từ chứ bạn^^,tìm tòi từ từ mới thấy được điểm hay của games này^^

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn ơi chỉ mình cài đặt client đi bạn...sao nó tiến tàu ko a`....chỉnh id cho nó ở chổ nào hả bạn....................
    Khách viếng thăm hãy cùng lamgiavi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn nói mình không hiểu sao giúp, setup client bình thường thui, chỉ là thao tác giải nén thui mà, ^^

Thành Viên
    Thanks
    0

cũng cám ơn bạn...nhưng mình ko chạy đc server...login thì cũng lỗi...server kế tiếp cũng ko dc..sao chơi đc bạn......

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi lamgiavi [Only registered and activated users can see links. ]
    cũng cám ơn bạn...nhưng mình ko chạy đc server...login thì cũng lỗi...server kế tiếp cũng ko dc..sao chơi đc bạn......
    Bạn phải đọc kĩ hướng dẫn trước khi làm chứ ^^, mình đã HD rất chi tiết rùi^^,Xem lại kĩ đi nha thật kĩ đó ^^
    Lần sửa cuối bởi Lovepw, ngày 21-06-08 lúc 09:24 PM. Lý do: ^^

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn ơi xem dùm mình những lỗi này nha...mình có hình nhưng up lên ko đc...khi mình chạy cái region_server thì nó báo thiếu MSVCR71.dll cái login và worl thì mình chạy đc rồi còn có cái đó là ko đc a`....giúp mình nha.....

Trang 7 của 11 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Guide] Cài đặt Server Dragonica Offline version 0.1.9
    Bởi ghostdiamond trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 32
    Bài viết cuối: 20-06-15, 10:47 PM
  2. [guide] setup MuServer SCFT EP2 v5 cho ai cần!!!
    Bởi KhuongCK_Dev trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 09-06-08, 07:59 PM
  3. Games offline mới nè cần có người chung tay phát triển
    Bởi Lovepw trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 30-05-08, 09:04 AM
  4. [guide] setup castle deep run 100%!!!
    Bởi KhuongCK_Dev trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 01-05-08, 11:23 AM
  5. Mua disc setup server offline L2 CT1 ở Nha Trang
    Bởi Kumchu trong diễn đàn Lineage II
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 29-03-08, 09:10 PM