[Releases] Muserver MX1.00.16 Full Repack - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 233
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Releases] Muserver MX1.00.16 Full Repack

Chà Chà Hôm nay mới vào đọc toàn bộ cái Topic này tôi co mấy ý kiến sau
    Đây là một diễn đàn hàng ngày có tới trăm ngàn người qua lại,người lớn tuổi có trẻ tuổi có,khi có một chủ đề gì post lên mọi người sẽ cùng thảo luận,các Member mỗi người một lĩnh vưc kiến thức,người biết cái này người biết cái kia,mỗi nguòi một tính ,có người khen có nguòi chê đó là lẽ thuòng tình,làm Mod làm Admin đã có những qui định chung cho tất cả các Member phải thực hiện theo,và bản thân Admin Mod phải biết tôn trọng Member,nếu member vi phạm tùy theo nặng nhẹ có thể del bài viết có thể lock ID nặng hơn có thể Ban IP,nhưng làm Mod không thể thốt ra những lời lẽ thiếu văn hóa thế được,nói Member là "NGU" rồi dùng từ mà lẽ ra không thể nào có trên diễn đàn này,đó là một điều tối kị của người làm quản lí. Đoc hết các lời của member tôi không thấy những từ ngữ nào là quá đáng cả,làm nguòi quản lí phải biết làm quen với những ngôn từ kiểu chê bai như vậy.
    ** Tôi nghĩ nếu THIÊN TRƯỜNG còn biết sự tự trọng thì nên có một lời XIN LỖI đến tất cả các MEMBER trong diễn đàn này

Thanh Tùng
    Khách viếng thăm hãy cùng tungcz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên congacon's Avatar
    Thanks
    4

Icon3 Ðề: [Releases] Muserver MX1.00.16 Full Repack

Trích dẫn Gửi bởi thientruongdx [Only registered and activated users can see links. ]
    Còn Bug gì bạn có thể nói ra được không để mình có thể Fix lại
    Còn chuyện làm nhiệm vụ thì thất sự mình ko Test cái đó nên ko bít để tối nay test lại thử coi
    Sr bác thientruongdx, tớ test lại rồi không phải lỗi mấy nhiệm vụ cơ bản đó, do em chạy test nhiều sv quá không khởi động lại máy chủ nên nó bị như vậy. sáng nay test lại thấy tốt. nhưng không biết mấy command cộng điểm thế nào ? /addstr hoặc /str hoặc /st đều không được. mong hướng dẫn thêm.
    Khách viếng thăm hãy cùng congacon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết thientruongdx's Avatar
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi hiep1985 [Only registered and activated users can see links. ]
    tớ dow về cài bình thường mà,mình vẫn dag chơi thử nè,mọi thứ bình thường,tớ ko biết cách add map,cậu thử vào box lưư trữ chắc có hướng dẫn đó.bản này mình dùng muedit 2.01 ko tạo được nhân vật mới,ai biết sử dụng CzFmueditv1.05 thế nào thỉ bảo mình luôn nhé,tớ còn gà hướng dẫn mình cụ thể nhé,cả mấy vụ trên nữa,ai biết giúp mình luôn.thanks
    Nếu bạn ko bít dùng CzFMuEditorV1.5a để tạo Acc và nhân vật mới thì bạn có thể cài Web để tạo
    Khách viếng thăm hãy cùng thientruongdx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    4

Icon10 Ðề: [Releases] Muserver MX1.00.16 Full Repack

Trích dẫn Gửi bởi thientruongdx [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu bạn ko bít dùng CzFMuEditorV1.5a để tạo Acc và nhân vật mới thì bạn có thể cài Web để tạo
    Bác thientruongdx ơi bản này có bị lỗi pk rớt rớt đồ không vậy ? nếu có thì hướng dẫn cách fix luôn nhé bác

Thanks
    21

Các bạn cứ Test đi nếu có lỗi gì thì nói cho mình bít nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng thientruongdx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Thientruongdx bản này vẫn chưa cộng điểm bằng lệnh được hả bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng fzxgl136 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi fzxgl136 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thientruongdx bản này vẫn chưa cộng điểm bằng lệnh được hả bạn
    Tui kô test mấy cái lệnh đó bạn thử xem có đc ko
    không đc pm cho tui nhé

Thanks
    4

Icon10 Ðề: [Releases] Muserver MX1.00.16 Full Repack

Tui kô test mấy cái lệnh đó bạn thử xem có đc ko
    không đc pm cho tui nhé
    thử các lệnh như /addstr, /str, /st đó là cộng vào sức mạnh mà không được. không biết cón lệnh nào khác không ? bác thientruongdx xem lại cái này với.

Thành Viên
    Thanks
    0

mình dùng web tạo được nv rồi,nhưg cậu có thể hướng dẫn mình dùng chương trình đó để thinh thoảng minh add đồ nữa,chứ dùng muedit phiên bản cũ ko thêm đồ được,à thế còn vụ chỉnh đánh quái rơi đồ full thần thế nào hả bạn?giống bản 1.03c+ của eddy đó.thanks vì đã đọc bài và hướng dẫn mình!
    Khách viếng thăm hãy cùng hiep1985 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cài xong không chạy ông ơi server có vấn đề GameServer_CS bị lỗi roai`
    làm tôi de cái mu của tôi đi thử nản quá bỏ qua cái GameServer_CS thì file main.exe lại củ chuối không vào đc
    giúp tôi cái thế mà bảo chạy ok
    Khách viếng thăm hãy cùng minhphi12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release] Muserver 1.02e Full Season I
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 13-10-14, 11:31 AM
  2. [Release] Muserver Full Seasion II
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 58
    Bài viết cuối: 05-04-13, 04:38 PM
  3. MuServer Seasion 2 Full + Cashshop working 100%
    Bởi Hào Hoa Công Tử trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu