[DEMO/Trial] MUServerVTM 1.00.16 Release by Net4Viet Team - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 135
    Thành Viên
    Thanks
    32

Ðề: [DEMO/Trial] MUServerVTM 1.00.16 Release by Net4Viet Team

Trích dẫn Gửi bởi congacon [Only registered and activated users can see links. ]
    Ông Mr/Tuấn ơi, ông share cho tui cái sv của bác cuonglee sao có lỗi rồi nè, ông nhớ share tui bản mà bác cuonglee đã sửa lối nhé.
    bác cuonglee đừng giận chú Tuấn nhà ta, vì chú ấy tốt bụng thôi.

Nói đùa thôi đừng tưởng thiệt nghe bác cuonglee. tui là người hay pm cho bác cuonglee và kết quả là chưa được bác share cho cái sv nào.
    Nhớ cai' này nhé Không có cái gì free mà tốt cả
    Khách viếng thăm hãy cùng vietpro8x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bản này còn Bug zen khó chịu lắm ! tiền > 500 triệu mà đi đánh ở Kantru 3 lượm tiền 1 phát là lên 2 tỉ zen liền. ( thấy rớt chỉ khoảng 3 triệu thôi nhé !. EXP chỉ để 300 )
    Khách viếng thăm hãy cùng Lu_Xu_Bu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên quan_1986's Avatar
    Thanks
    0

Sao tớ ko có bug này nhỉ? cậu hỏi kunllee xem sao?
    Khách viếng thăm hãy cùng quan_1986 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên YeuVo_ThuongCon's Avatar
    Đang ở
    Chuyển bị lặn
    Thanks
    13

Tất cả nhưng bug ở đây đều do bản demo mà đã là demo thì sao có thể hoàn chỉnh được
    [Only registered and activated users can see links. ] << ko phải demo bản full của team chúng tôi
    wweb có thể gui tin nhắn cho giữa các mem đấu giá online shop online naph thẻ online nạp thẻ v.den gửi lông chim vào ngân hàng và rut lông chim từ ngan hàng
    - Quản lý hòm đồ trên wweb và bán đấu giá móm đồ mình thích ( cái này đã làm được nhưng còn một số lỗi dupe được nên chưa cho ra mắt) Cái code đọc đồ và đọc hòm đồ chỉ có ở MU Thien Vương và 1 MU nữa đó là Mu Sài Gòn
    Các PRO Tha Em

Thành Viên
    Đang ở
    Sống về đêm
    Thanks
    5

huyvnz <~ what? vô tình hay cố ý giống nick huyzvn vậy???
    Khách viếng thăm hãy cùng huyhaf xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi quan_1986 [Only registered and activated users can see links. ]
    @To: kunllee : Tớ kiếm được cái file commonsetbase.txt của Endi bên RZ và thế là Kalima 1 đến 5 có quái rồi đồng thời giải tán NPC về đúng chỗ giống như FPT chứ cậu đem chúng tập trung tại Loren đông quá vậy....hehehhe cám ơn cậu nhiều nhé.Chỉ còn cái PK 1 mà đi CC DV BC được là chơi tương đối rồi.
    Bạn ơi, bạn có thể share file đó lên đây để mọi người cùng sử dụng đc ko? Mình cũng đang test server này, mình cũng thik phân bổ mấy pác NPCs như MU FPT ý, hò hò, còn một điểm nữa là mình muốn chỉnh lại Items bán trong shop nhưng nó là chữ Hàn hay sao ý, xem code thì lâu quá, có bạn nào đã chỉnh lại Items bán trong shop như Mu FPT ko nhỉ, share lên đây cho mọi người dùng đc ko ạh... Cảm ơn trc nhá
    Khách viếng thăm hãy cùng frogprince xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết TALovexm's Avatar
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi nmh_online [Only registered and activated users can see links. ]
    Tất cả nhưng bug ở đây đều do bản demo mà đã là demo thì sao có thể hoàn chỉnh được
    [Only registered and activated users can see links. ] << ko phải demo bản full của team chúng tôi
    wweb có thể gui tin nhắn cho giữa các mem đấu giá online shop online naph thẻ online nạp thẻ v.den gửi lông chim vào ngân hàng và rut lông chim từ ngan hàng
    - Quản lý hòm đồ trên wweb và bán đấu giá móm đồ mình thích ( cái này đã làm được nhưng còn một số lỗi dupe được nên chưa cho ra mắt) Cái code đọc đồ và đọc hòm đồ chỉ có ở MU Thien Vương và 1 MU nữa đó là Mu Sài Gòn
    Bác ơi không biết host chậm hay web load nhiều mà chậm vậy, load mãi mà ko có dc tí nào cả
    Đóng xong lại mở vớ vẩn vơ vét nốt .................................................. ..................

Thành Viên
    Thanks
    0

hê mới mua bản full của cuonglee chay cũng ổn , hướng dẫn tận tình , bạn nào muốn có bản full chịu khó bỏ tiền ra để mà mua chứ người ta cũng mất nhiều công mà ^_^ còn mỗi cái web chưa được ngon lắm bác nmh_online lúc nào rảnh cho mình nhờ tí muốn gặp mà khó quá cuonglee bao lúc nào online thì nhắn mình mà không thấy đâu chán quá.
    Khách viếng thăm hãy cùng norun xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên quan_1986's Avatar
    Thanks
    0

Điều ấy là dĩ nhiên rồi ,nhưng đôi lúc xài free mà tốt cứ xài có sao đâu ,có rất nhiều bản serverMU nếu chịu khó dùng cái này fix cái kia thì cũng chạy tốt thôi...Qua những lần Fix tớ cũng tích lũy được kinh nghiêm...Tớ thì thích FREE còn ai có ZEN thì xin cứ tự nhiên.
    Khách viếng thăm hãy cùng quan_1986 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Sao không dùng được phím M trong bản này vậy, chẳng đi đâu được cả. bác nào có cho em với
    Khách viếng thăm hãy cùng xdangnhap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server 1.02N - Full Season II - Net4Viet
    Bởi o0ClbgamesVn0o trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 115
    Bài viết cuối: 17-03-09, 01:37 PM
  2. (Release)Mu Server SSII của N4V Team
    Bởi mylove0707 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 100
    Bài viết cuối: 03-10-07, 08:58 PM