Share Đắc Kỷ 1.4.7 - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 143
    Thành Viên
    Thanks
    33

Ðề: Share Đắc Kỷ 1.4.7

Trích dẫn Gửi bởi Mi$$_$p@m [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn có bản 1.4.2 full của tàu không share cho mình với.
    Bạn vào 55uc.net down nhé.............

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi duytung27st [Only registered and activated users can see links. ]
    hic, mình cũng bị loading mãi mà ko vào đc. Chạy cái 1 và 2 ok hết rồi, trước chơi các bản 1.3.6 vẫn bình thường. Thèm thử nghiệm bản 1.4.2 hoặc 1.4.7 quá mà ko đc. Ai chỉ mình cách fix với. (hoặc nếu ai hảo tâm chỉ dùm mình chỗ download bản 1.4.2 hoặc 1.4.7 có VH rồi thì tốt quá, trăm lần cảm tạ)

ko ai giúp mình fix đc cái này ạ
    Nếu SV chạy đc thì có 2 khả năng.1 sai pass 2 là bạn chưa xóa cache.theo mình đoán bạn chưa xóa cache nên nó load cái cua 1.36 nên ko vào đc
    Khách viếng thăm hãy cùng thekon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    400

Trích dẫn Gửi bởi thekon [Only registered and activated users can see links. ]

Nếu SV chạy đc thì có 2 khả năng.1 sai pass 2 là bạn chưa xóa cache.theo mình đoán bạn chưa xóa cache nên nó load cái cua 1.36 nên ko vào đc
    Sao lắm vẹo thế. Bạn tìm luôn giúp mình được không. tks trước
    Khách viếng thăm hãy cùng Mi$$_$p@m xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    75

các bạn chạy dk mà trên link vào game thấy có port ở phía sau dạng như 127.0.0.1:55602 thì vui lòng kiểm tra lại xem đã tắt hết các chương trình chiếm port 80 của sql chưa nhé. các IIS, xampp tomcat hay đại loại thế thì remove đi cho nó lành nhé!
    Khách viếng thăm hãy cùng Im.Nnoitra xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Im.Nnoitra vì bài viết này !

phithien19 (26-01-13)

Thành Viên
    Thanks
    400

Ai có bản 1.4.7 không nhỉ? Tìm hoài không thấy. TOàn hàng 1.4.2 nó ghi thành 1.4.7 thôi.

Thành Viên
    Thanks
    2

Ai chi dùm mình reg acc voi
    mình reg xong rồi đăng nhập nó load....... mải k vàodc game
    thank
    Khách viếng thăm hãy cùng phanthanhdai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    400

Trích dẫn Gửi bởi phanthanhdai [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai chi dùm mình reg acc voi
    mình reg xong rồi đăng nhập nó load....... mải k vàodc game
    thank
    lên [Only registered and activated users can see links. ] để mã hóa pass đi. Xong khác vào được

Thành Viên
    Thanks
    112

Các bạn cho hỏi bản này vẫn bị lỗi Bất Chu Sơn à? Nếu có thì sửa thế nào? Hướng dẫn mình với.
    Lần sửa cuối bởi phithien19, ngày 28-01-13 lúc 12:04 AM. Lý do: Viết nhầm chữ
    Khách viếng thăm hãy cùng phithien19 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Mình vào được rồi, cám ơn bác nhá, làm mãi giờ mới được
    Khách viếng thăm hãy cùng tuankt14b6 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi thekon [Only registered and activated users can see links. ]

Ý mình là trước đây mình đã từng cái 1.3.6 và chơi ngon lành. Bây h mình đã cài lại cả win (win 7 x86), đã chạy cái 1,2 của bản 1.4.7 này thành công, ko báo lỗi ji cả, nhưng vào game thì nó cứ loading mãi mà ko vào trong đc. Đã xóa cache và đã thử với cả acc bạn chủ thớt đưa ra lẫn acc tự reg cũng ko đc.... Mong bạn và mọi ng giúp với ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng duytung27st xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    33

Trích dẫn Gửi bởi phithien19 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn cho hỏi bản này vẫn bị lỗi Bất Chu Sơn à? Nếu có thì sửa thế nào? Hướng dẫn mình với.
    Bạn vào Buzhoumountainfloorconfig chỉnh sửa thêm cho cái tầng 4 với tầng 5 với các thông số như ba tâng trên hoặc lớn hơn tý là được

Trích dẫn Gửi bởi duytung27st [Only registered and activated users can see links. ]
    Ý mình là trước đây mình đã từng cái 1.3.6 và chơi ngon lành. Bây h mình đã cài lại cả win (win 7 x86), đã chạy cái 1,2 của bản 1.4.7 này thành công, ko báo lỗi ji cả, nhưng vào game thì nó cứ loading mãi mà ko vào trong đc. Đã xóa cache và đã thử với cả acc bạn chủ thớt đưa ra lẫn acc tự reg cũng ko đc.... Mong bạn và mọi ng giúp với ạ
    Mình chưa cái trên win7 bao giờ nên cũng không rõ lắm.Bạn đã chuyển pass thành ký tự viết hoa hết chưa còn ko chờ các cao thủ khác hướng dẫn vậy

Trích dẫn Gửi bởi Mi$$_$p@m [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai có bản 1.4.7 không nhỉ? Tìm hoài không thấy. TOàn hàng 1.4.2 nó ghi thành 1.4.7 thôi.
    Bản có Bạo phát thần đan là bản 1.47 rồi.Còn các phiên bản chính thức họ thêm bớt 1 vài con Tiên thôi.Với lại bạn có thể phát triển hay ad thêm được mà
    Khách viếng thăm hãy cùng thekon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thekon vì bài viết này !

phithien19 (28-01-13)

Trang 7 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Gunny] Share cách sửa pet rồng thành các pet khác trong gunny II trminhpc vừa share
    Bởi akasuki trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 25-04-13, 11:26 AM
  2. [JX] Share Script Chuyển Sinh Đơn Giản Cho Sever BFF Share
    Bởi nhocken2030 trong diễn đàn Scripts
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 16-01-13, 09:26 AM
  3. Gunny - Share Lại Blashout Share Vũ Khí LEGEND - Thương Kiến Made in gamegn
    Bởi Scofield9x trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 11-10-12, 05:52 PM
  4. [Share] Share file fix tóc cho server Chiến Quốc
    Bởi trungviet trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 20-11-11, 10:37 PM
  5. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM