[REUPLOAD] Server full tính năng (lên xuống ngựa, hút hít ...) - Trang 7
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 64 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 57 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 631
    Thành Viên
    Thanks
    11

Ðề: [REUPLOAD] Server full tính năng (lên xuống ngựa, hút hít ...

Mướp và AE Box Jx k nên như vậy nữ , mình thấy đây là cơ hội tốt để Jx phát triển , vì vậy AE hãy ngồi lại mà hợp tác với nhau chứ đừng ngôi đây mà chém chặt nhau làm gì ....
    Khách viếng thăm hãy cùng GameMaster72 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Tống kim hồi đó có sao không ai dùng nhỉ, liên đấu cũng vậy, cho vào sever chạy off thì được vác online sao chẳng ra sao nhỉ, chẳng ai dùng mới lạ ^^. Mà sao vụ antil mình không thấy ai phá cả, bạn pro thì hãy làm đi, mà dạo này lại có mấy con chuột không vượt qua được antil mà vào sever TTK rollback bằng skills nhỉ. Mà đó chỉ là antil mức độ trung bình, còn khi xảy ra truyện có người vượt nổi antil còn có 2 mức nữa cho các bạn thử sức, cứ tự nhiên đi bạn hiền. Mà đó là trình độ của Mướp bây giờ còn 1 tháng nữa hay nửa năm nữa thì chưa biết được, hi vọng ban sẽ tiến nhanh hơn. Với lại antil chỉ là truyện nhỏ đâu đáng để kể làm gì, cha Tân dục tôi mới làm, chứ hứng thú gì mấy cái đó. Còn Mướp này đến giờ có thể vượt qua bất cứ antil nào, biết đủ lỗi sever mà chưa bao giờ nghĩ đến 1 từ vác nó đi phá hại sever người khác, mà sao bạn là 1 người tâm huyết với Jx mà lại nghĩ đến làm trò đó nhỉ, thật không hiểu nổi.

@All: Xin lỗi các bạn chút, nhưng tính nóng như lửa, không nói không chịu được.
    Lần sửa cuối bởi thachlong78, ngày 13-04-11 lúc 09:02 PM.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Vi phạm quy định
    Thanks
    83

thật ra cái SV này no như thế nào mà loạn hết thế kia.Ai cũng đóng góp ko lớn nhưng cũng có công.phải có người đi trước thì mới có người đi sau. người đi sau chắc hẳn giỏi hơn hoặc bằng người đi trước.nhưng phải có sự hy sinh thì mới có tự do hay còn gọi là thời gian rảnh để người đi sau làm.Nói tóm lại là AE trog CLB cố gắng phát triển SV mà shar sv thì phải hoàn chỉnh HD cự thể rồi mới shar. đừng shar cái dở chừng rồi bắt người ta cài và chạy là sao. một số người còn mới làm sao hiểu hết Sv nên còn phải hỏi này hỏi nọ và đâm ra chán.Một người thầy hướng dẫn cự thể thì học sinh sẽ nhanh chóng tiếp thu bài.
    Khách viếng thăm hãy cùng judasy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

CyBerTeam
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    64

Nhường lại cho pro
    Giờ còn thằng nào cầm trong mình tờ 1 đồng ngày xưa không các bác!
    Chấm hết. Thíc thể hiện thì cứ tiếp.
    Còn vụ rb skill... nói thật... Mình còn k bít nó là gì chứ đừng nói là làm
    Nguyên tắc: Nước sông không đụng nước giếng!
    Nên đừng có kỉu tìm k ra thủ phạm rùi cắn bậy
    Khách viếng thăm hãy cùng khoamamktvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi judasy [Only registered and activated users can see links. ]
    thật ra cái SV này no như thế nào mà loạn hết thế kia.Ai cũng đóng góp ko lớn nhưng cũng có công.phải có người đi trước thì mới có người đi sau. người đi sau chắc hẳn giỏi hơn hoặc bằng người đi trước.nhưng phải có sự hy sinh thì mới có tự do hay còn gọi là thời gian rảnh để người đi sau làm.Nói tóm lại là AE trog CLB cố gắng phát triển SV mà shar sv thì phải hoàn chỉnh HD cự thể rồi mới shar. đừng shar cái dở chừng rồi bắt người ta cài và chạy là sao. một số người còn mới làm sao hiểu hết Sv nên còn phải hỏi này hỏi nọ và đâm ra chán.Một người thầy hướng dẫn cự thể thì học sinh sẽ nhanh chóng tiếp thu bài.
    Tụi tui share gốc thui ! Việc còn lại là các bạn fải ráng mò cài chứ Nếu làm sẵn hết thì còn gì gọi là dev nữa bạn Đâu fải mình cũng chờ tụi china nó cài sẵn đâu ! Cũng lỗi này nọ, ngâm mà ráng fix mới bớt lỗi nè
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Mướp đâu bảo bạn rollback nhỉ. Đọc cho kỹ đi, Mướp không nói thừa lời đâu. Mà mình thêm hàm sprit vào sever được rồi.
    Lần sửa cuối bởi thachlong78, ngày 13-04-11 lúc 09:17 PM.

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tống kim hồi đó có sao không ai dùng nhỉ, liên đấu cũng vậy, cho vào sever chạy off thì được vác online sao chẳng ra sao nhỉ, chẳng ai dùng mới lạ ^^. Mà sao vụ antil mình không thấy ai phá cả, bạn pro thì hãy làm đi, mà dạo này lại có mấy con chuột không vượt qua được antil mà vào sever TTK rollback bằng skills nhỉ. Mà đó chỉ là antil mức độ trung bình, còn khi xảy ra truyện có người vượt nổi antil còn có 2 mức nữa cho các bạn thử sức, cứ tự nhiên đi bạn hiền. Mà đó là trình độ của Mướp bây giờ còn 1 tháng nữa hay nửa năm nữa thì chưa biết được, hi vọng ban sẽ tiến nhanh hơn. Với lại antil chỉ là truyện nhỏ đâu đáng để kể làm gì, cha Tân dục tôi mới làm, chứ hứng thú gì mấy cái đó. Còn Mướp này đến giờ có thể vượt qua bất cứ antil nào, biết đủ lỗi sever mà chưa bao giờ nghĩ đến 1 từ vác nó đi phá hại sever người khác, mà sao bạn là 1 người tâm huyết với Jx mà lại nghĩ đến làm trò đó nhỉ, thật không hiểu nổi.

@All: Xin lỗi các bạn chút, nhưng tính nóng như lửa, không nói không chịu được.
    Anh vượt dùm em anti của VNG với
    Khách viếng thăm hãy cùng GameMaster72 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Cái đó chịu, chưa đủ trình bạn à.

Thành Viên
    Thanks
    11

Thế mà em cứ tưởng ...

....! KingStone's Avatar
    Thanks
    105

mở CE vô tư có gì đâu mà kill đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng KingStone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 64 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 17 57 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Reupload Server Mix Wing 4 !!!!
    Bởi godhoang trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 37
    Bài viết cuối: 18-06-11, 08:29 PM
  2. Reupload Server TLBB 0.26
    Bởi huntersun trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 30-09-10, 06:39 PM
  3. Reupload Server Zero [Link MF]
    Bởi azumalee trong diễn đàn Zero Online