SCF 10.09.12 - Chia sẻ Repack MU Nguyễn Hữu Huân Ss6 - Godhoang - Trang 68
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 68 của 122 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 58 66 67 68 69 70 78 118 ... CuốiCuối
Kết quả 671 đến 680 của 1216
    ★…Tối Đa…★ Maximum's Avatar
    Đang ở
    —Tân An City—
    Thanks
    103

Ðề: Chia sẻ Repack MU Nguyễn Hữu Huân - Godhoang

Đổi hết . chỉnh cái này chưa chú e ? bor_serverlist
    Khách viếng thăm hãy cùng Maximum xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Maximum vì bài viết này !

godhoang
    Guest

thấy tui tks maximum nhiều là hiểu rồi nha
    hehe
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến godhoang vì bài viết này !

Maximum (18-09-11)

Thành Viên
    Thanks
    14

Có người support cho thì topic của cha godhoang khoẻ rồi

Good Maximum
    Khách viếng thăm hãy cùng VnGeneral xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên mu8vietnam's Avatar
    Thanks
    4

up ở trang 1 supporter liền cho font chữ lớn màu đỏ đậm luôn =]]
    Khách viếng thăm hãy cùng mu8vietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi chithanh95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bây giờ em vẫn bị Blood 8 không hiện cánh cửa để vào còn các blood khác đều vào được
    Để em test thử xem nào mấy hôm chưa vào
    Lần sửa cuối bởi chithanh95, ngày 20-09-11 lúc 12:33 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng chithanh95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Hướng dẫn em bật checksum để chống hack với em không bật lên vẫn hack bình thường
    Khách viếng thăm hãy cùng chithanh95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Chào mọi người....mình đã cài đặt hoàn chỉnh xong sv...nhưng vẫn còn 1 số lỗi mong chủ topic và mọi người giúp đỡ dùm....Mình cài đặt sv của Mu NHH....khi xong thì bị 1 lỗi chủ yếu đó là lỗi item goku và các vũ khí mới như trong ảnh....Khi các item trên drop chỉ hiện thị vd: +1, +2, +3 + may mắn....Khi nhặt lên thì item dó bị lag hoàn toàn...chỉ có hình ảnh cửa vũ item đó hiện đè lên các ô đã có item sẵn...k chỉ được vào...k làm đc j ca....Em mong mọi người và chủ topic giúp em...Em cảm ơn rất nhiều

và 1 lỗi tiếp theo là lỗi item option quá nhiều thì lại k hiển thị được hết các dòng cuối....chỉ có các dòng đầu hiện ...ai giúp em với...hình ảnh đây...cái kiếm hyon thần nhưng để trong người nhưng lại chỉ hiện được vài dòng...và với tất cả những item khác cũng tuơng tự,,,nếu để lên trên cao thì mới nhìn thấy được...E mong mọi người giúp em với...e cám ơn mọi người rất nhiều...ai pro thì chỉ dùm em với
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanhpv92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

godhoang
    Guest

Trời ơi, em này làm MU giỏi mà chơi MU còn non xanh vậy
    Do nhiều dòng quá nên bị che khuất thôi không có gì, để cao cao lên thì rõ

Còn vụ đầu trên là cái tật xài nửa tây nửa ta, cái này gh rất ghét nh~ bạn nào như thế, kô support lỗi này !
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

I ♥ U Forever™ apple's Avatar
    Đang ở
    Địa Ngục Trần Gian
    Thanks
    130

Trích dẫn Gửi bởi hoanhpv92 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chào mọi người....mình đã cài đặt hoàn chỉnh xong sv...nhưng vẫn còn 1 số lỗi mong chủ topic và mọi người giúp đỡ dùm....Mình cài đặt sv của Mu NHH....khi xong thì bị 1 lỗi chủ yếu đó là lỗi item goku và các vũ khí mới như trong ảnh....Khi các item trên drop chỉ hiện thị vd: +1, +2, +3 + may mắn....Khi nhặt lên thì item dó bị lag hoàn toàn...chỉ có hình ảnh cửa vũ item đó hiện đè lên các ô đã có item sẵn...k chỉ được vào...k làm đc j ca....Em mong mọi người và chủ topic giúp em...Em cảm ơn rất nhiều

và 1 lỗi tiếp theo là lỗi item option quá nhiều thì lại k hiển thị được hết các dòng cuối....chỉ có các dòng đầu hiện ...ai giúp em với...hình ảnh đây...cái kiếm hyon thần nhưng để trong người nhưng lại chỉ hiện được vài dòng...và với tất cả những item khác cũng tuơng tự,,,nếu để lên trên cao thì mới nhìn thấy được...E mong mọi người giúp em với...e cám ơn mọi người rất nhiều...ai pro thì chỉ dùm em với
    + do main bị lỗi k hiển thị item mới
    + cái thứ 2 thì mình k bik nhưng theo mình bịk nếu như hình ảnh của bạn thì dòng option phải quay lên trên
    - : Y!M
    congtubot_01

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến apple vì bài viết này !

★…Tối Đa…★ Maximum's Avatar
    Đang ở
    —Tân An City—
    Thanks
    103

Trích dẫn Gửi bởi hoanhpv92 [Only registered and activated users can see links. ]

[Only registered and activated users can see links. ]
    Trước hết mình xin nói chủ topic ko có nói bản này NO BUG ok miễn phàn nàn hén .Muốn fix cái lỗi của bạn ở trên cũng đơn giản .trước tiên bạn cần biết item đó tên gì ? .Mở item.bmd lên tìm Item đó cùng lúc mở Item(new).txt trong server ra.tìm Item đó xem thông số có trùng khớp không .rồi vào Client/Data .xem các file của mấy set đồ goku đó có đầy đủ hay ko ? chứ mình thấy kiếm hyon mà xài cho tiên nữ + magic thì file item chắc chắn có vấn đề !.và mình nhìn kĩ vừa down về bạn đã đổi tên sv tức là bạn cũng có chút hiểu biết và thích vọc phá (mò mẫm ^^! ) .chuyện bạn bị lỗi đó là điều sớm muộn .
    Lần sửa cuối bởi Maximum, ngày 20-09-11 lúc 06:40 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Maximum xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Maximum vì bài viết này !

Trang 68 của 122 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 58 66 67 68 69 70 78 118 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cần tìm godhoang gấp
    Bởi Hào Hoa Công Tử trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 30-12-11, 12:13 PM
  2. ai biết nick godhoang
    Bởi gauandy trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 23-09-11, 12:14 PM
  3. cần giúp đỡ và xin chia sẻ tài nguyên server
    Bởi TuXeDo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu