Server TSBD 0.3 update kết hợp Server hút hít ! - Trang 68
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 68 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 58 66 67 68 69 70 78 ... CuốiCuối
Kết quả 671 đến 680 của 1093
    ♔YONKOU♔ Edward_Newgate's Avatar
    Thanks
    533

Ðề: Server TSBD 0.3 update kết hợp Server hút hít !

Trích dẫn Gửi bởi Van_Kiem_Nhat [Only registered and activated users can see links. ]
    nếu pro wa thì ..cứ code đó có sẳn sửa lại là ép bánh trung thu đi..^^ vì sắp tới TThu mà
    Sẵn có dạng event đó rồi
    Giờ nếu đúng như mình nghĩ thì sẽ thay thành event trung thu 1 cách dễ dàng đấy
    Một là tìm các file liên quan rùi sửa Bóng thành Bánh, Bóng hoàng kim thành Bánh nướng, Bóng bạch kim thành Bánh dẻo
    Rùi tìm các file chứa hình ảnh của bóng thay vào bằng hình ảnh của bánh nướng, dẻo
    Thế có làm đc k nhỉ
    STRONGEST MAN

Thành Viên
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    bộ kế nghiệp gồm bao tay, áo, đai, thương, giầy
    tặng bạn tấm hình vừa test

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lấy ở đâu vậy, bạn có thể làm cái patch đồ ôkim đầy đủ được không
    Khách viếng thăm hãy cùng saochinquankha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

jxvietnam ơi mình nâng cấp trong lãnh địa tất cả lên cấp 6 hết rồi mà cái phòng tinh luyện không lên được cấp 6 mà chỉ ở cấp 5 thôi mình đã thử cả 3 lãnh địa nhưng vẫn ko được giải quyết dùm mình cái nha
    Khách viếng thăm hãy cùng hoaanhhunh91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Các bạn giúp mình cái này : Lỗi client vào game rồi, chạy startup script (Xa phu) rồi mà không nói chuyện được với nhân vật khácvà máu quái = 0. Mình lấy client VNG version 7 rồi update patch thành ra vậy !
    Khách viếng thăm hãy cùng kyo4000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi hoaanhhunh91 [Only registered and activated users can see links. ]
    jxvietnam ơi mình nâng cấp trong lãnh địa tất cả lên cấp 6 hết rồi mà cái phòng tinh luyện không lên được cấp 6 mà chỉ ở cấp 5 thôi mình đã thử cả 3 lãnh địa nhưng vẫn ko được giải quyết dùm mình cái nha

Làm sao cậu năng cấp được lãnh địa vậy mình đóng tiền vào ngân quỹ rồi chọn năng cấp nó toàn báo ko đủ điều kiện kiểm tra lại vẫn ở cấp 1 hết có phòng ko có cấp nào nữa kia
    Khách viếng thăm hãy cùng heroboydn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi kyo4000 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các bạn giúp mình cái này : Lỗi client vào game rồi, chạy startup script (Xa phu) rồi mà không nói chuyện được với nhân vật khácvà máu quái = 0. Mình lấy client VNG version 7 rồi update patch thành ra vậy !
    Bạn dùng client thất thành đại chiến hoặc mới nhất của VNG , sau đó down patch đầu tiên về , update ver 1 rồi lại update ver 2 tiếp là ok, bạn dùng sai client nên bị vậy là phải rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng Net42.Vampires xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Chán các pro này nhỉ @@ đã bảo là vượt ải có bug nên tui ko mở, vậy mà cứ thích nghịch

Cậu chưa trả lời câu hỏi của mình
    iixvietnam cho mình hỏi làm sao để chế tạo đồ HK môn phái vậy. Minh vào tiệm rèn lãnh đĩa tìm đủ thứ mà nó yêu cầu ( mình dịnh ép cây định khải mình có
    đồ phổ và phôi côn phổ mua = phúc duyên 1 ht8 6thbt 1hk đại pháp money thì 10kv ma ko ep dc)
    rồi về chế tạo mà ko được cậu chỉ mình với. Còn đánh bos HK chỉ rớt đồ phổ thôi à ko rớt đồ HK môn phái à. Mình đang cần gấp cậu trả lời ngay nha.
    Mình vào lãnh địa đóng tiền vào ngân quỹ sau đó chọn năng cấp các phòng nó báo là điều kiện các phòng ko đủ là sao. Kiểm tra lại vẫn thấy ở cấp 1 hết
    Khách viếng thăm hãy cùng heroboydn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi SaoThaiBinh72 [Only registered and activated users can see links. ]
    Add Item hoàng kim ( và 1 số item khác) ở sv awjx không dùng code chọn hệ item như ở sv cũ được bạn à.
    giờ add sao đây bạn chỉ mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng tututu12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

@Net42.Vampires: Mình dùng down game từ đây [Only registered and activated users can see links. ] -> làm tuần tự các bước vẫn vậy, chạy script vẫn ko nói chuyện + máu = 0
    Khách viếng thăm hãy cùng kyo4000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi kyo4000 [Only registered and activated users can see links. ]
    @Net42.Vampires: Mình dùng down game từ đây [Only registered and activated users can see links. ] -> làm tuần tự các bước vẫn vậy, chạy script vẫn ko nói chuyện + máu = 0
    Mình dùng ok ko vấn đề gì bạn à. Chỉ bị lỗi dis sv vì item hk thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng Net42.Vampires xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 68 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 18 58 66 67 68 69 70 78 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cần giúp đỡ điều chỉnh exp lên cấp của SV TSBD v3 update :(
    Bởi hanamnet1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 30-07-11, 08:40 PM
  2. Không kích hoạt được GM - Server TSBD 0.2
    Bởi huynhduypc trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 29-07-11, 08:30 PM
  3. lỗi server TSBD 0.3
    Bởi jxnewbies trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu