[Quà tết] Nhất Kiếm ~ Download về và chiến !!! - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 187
    Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Ðề: zzzzzzzzzzzz

Trích dẫn Gửi bởi VnGeneral [Only registered and activated users can see links. ]
    Tớ đã bảo file part 1 của bạn có vấn đề

Máy bạn bị virus cực nặng, ai cũng phản ánh hết

Dù sao cũng cám ơn công bạn up tuy ko có dùng , chỉ down về check thôi

Topic đông khách nha Mod , nếu phiền có thể check và up lại source mới ko virus cho mọi người

Happy New Year 2012 - Your wish come true !!
    Đã nói vậy mà vẫn không hiểu ??? Mình khuyên các bạn dùng Avira quét nhé... Quét xong nó Del hết mấy file kia đi rồi vào game được anh 0% chào đón nhé
    Đã nói rồi Virus chả nhẽ từ bản gốc của mụ Phát ? Bản gốc quét ra đúng 127 con Virus đó chả nhẽ mấy file hệ thống nó scan tưởng Virus là xóa à.. Tóm lại một câu ai không load thì thôi ko phải mất công bấm thanks làm cái gì cho nó mệt.
    Nói suốt đến không thể chịu nổi... Ai load về dính Virus thì Remove hết thanks đi không down thì thôi đừng khủng hoảng tinh thần người sau
    P/s Mình bảo kê đây không phải Virus ai không tin cứ xóa hết đi rồi nghỉ chơi luôn nhé... Ai quét hết mà vẫn vào được game mình gọi sư phụ...
    Trích dẫn Gửi bởi mua_bien84 [Only registered and activated users can see links. ]
    Down Part 1 về quét có 189 con => k down k thank! MOD => hài ... Bản JX của Nhok share k có con nào!
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Không Download không ai bắt thanks mà thanks hay không là tùy mọi người. Nếu cảm thấy nghi ngờ thì tự Dev một cái mới mà chơi... Xóa đúng file sql mà có biết chức năng của nó là gì không mà đã vội phán là virus ?
    Lần sửa cuối bởi Sói Đẹp Trai, ngày 01-01-12 lúc 09:33 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết thientruongdx's Avatar
    Thanks
    21

Ðề: [Quà tết] cho Khách viếng thăm...Nhất Kiếm ~ Download về và chiến !!!

Cũng nhờ bản này của HaHoang mà mình vừa del hết cả ổ của 1 thằng làm Ol xong
    Ôi thật là tội nghiệp cho nó
    Khách viếng thăm hãy cùng thientruongdx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Ðề: [Quà tết] cho Khách viếng thăm...Nhất Kiếm ~ Download về và chiến !!!

Trích dẫn Gửi bởi thientruongdx [Only registered and activated users can see links. ]
    Cũng nhờ bản này của HaHoang mà mình vừa del hết cả ổ của 1 thằng làm Ol xong
    Ôi thật là tội nghiệp cho nó
    Bác làm very good đó...
    Các Men vui lòng đọc lại ở đầu bài nhé...
    THÂN
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    36

Ðề: [Quà tết] cho hanny...Nhất Kiếm ~ Download về và chiến !!!

nhật ký:
    1/1/2012 năm mới mở hàng cài 1k . Vào chơi đc sướng không chiu nổi thức thâu đêm .
    thành quả : máy tính có 6 cái ổ cứng bị format hêt 5 ổ còn đúng ổ win . mất hêt dữ liêu không còn 1 cái gi.
    bản này virus kinh quá.Thế là năm mới cái gì cũng mới rồi ..
    mong răng ko ai bị như mình.
    Khách viếng thăm hãy cùng hanny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

xxx

Tớ ko có ý chê topic cậu, nhưng thật sự có virus ai dám down

Topic của phát tớ down chả dính con nào, qua down bên cậu 1 đóng có khi hư cả 1 ổ

Tôi biết công bạn upload lên nhưng bạn ko check kỹ gì cả còn lớn giọng chỉ dạy người khác
    Khách viếng thăm hãy cùng VnGeneral xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết kelalung's Avatar
    Thanks
    1

Ðề: [Quà tết] cho kelalung...Nhất Kiếm ~ Download về và chiến !!!

có gần 200 em vi rút, mình dùng avast sờ cu ri ty.
    Cách khắc phục nè: liệt kê mấy file exe bị dính virus ra, xoá chúng rồi kiếm file exe của mấy bản trước thế vào.
    Còn file php hay gì gì đó nếu dính virus thì cũng liệt kê ra, xong copy nó qua win ảo, trong win ảo tạo 1 file text copy nội dụng của file php đó rồi copy file text qua máy thật, rồi đổi tên, tuy hơi lâu và chán nhưng sẽ hết nạn virút
    Server MU Origin 2.6, 3.0 và 7.0 đầy đủ Liên Server!
    Nhận gộp DB luôn!

Thành Viên myloveaq's Avatar
    Thanks
    37

Ðề: [Quà tết] cho myloveaq...Nhất Kiếm ~ Download về và chiến !!!

bj dinh rồi ko chơi nữa chán
    Lần sửa cuối bởi myloveaq, ngày 01-01-12 lúc 08:28 PM. Lý do: nhận sét sai
    Khách viếng thăm hãy cùng myloveaq xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    35

Icon9 Ðề: [Quà tết] cho nhok.ace...Nhất Kiếm ~ Download về và chiến !!!

đã dow và phát hiện ra mot đống virut + troigen.....>>500 con ak minh quét = KIS 11 ban quyền.sau mot lúc chơi cpu = 100%...may nạng kinh + virut troigen tự nhân lên >> 1000con akak ==>> ghost lại máy nhưg du sao cung thnk nhiệt tình vì đã share cho a-e keke
    ps: ai ngai virut thi k nên dow con ai vẫn mún chơi thì...dow về quứt virut chác la vẫn choi dc
    Khách viếng thăm hãy cùng nhok.ace xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    35

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã nói vậy mà vẫn không hiểu ??? Mình khuyên các bạn dùng Avira quét nhé... Quét xong nó Del hết mấy file kia đi rồi vào game được anh 0% chào đón nhé
    Đã nói rồi Virus chả nhẽ từ bản gốc của mụ Phát ? Bản gốc quét ra đúng 127 con Virus đó chả nhẽ mấy file hệ thống nó scan tưởng Virus là xóa à.. Tóm lại một câu ai không load thì thôi ko phải mất công bấm thanks làm cái gì cho nó mệt.
    Nói suốt đến không thể chịu nổi... Ai load về dính Virus thì Remove hết thanks đi không down thì thôi đừng khủng hoảng tinh thần người sau
    P/s Mình bảo kê đây không phải Virus ai không tin cứ xóa hết đi rồi nghỉ chơi luôn nhé... Ai quét hết mà vẫn vào được game mình gọi sư phụ...

Không Download không ai bắt thanks mà thanks hay không là tùy mọi người. Nếu cảm thấy nghi ngờ thì tự Dev một cái mới mà chơi... Xóa đúng file sql mà có biết chức năng của nó là gì không mà đã vội phán là virus ?

theo mình thì bản của phiên-nhatrang minh chưa quét nhưng mà hình nhu k co virut...=> đã cài chơi bt còn bản ne thi minh quét ra một đống virut ak
    Khách viếng thăm hãy cùng nhok.ace xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Mình đã nói từ trên ko load thì thôi máy mình ko cài anti gì cả cứ để kệ nó rồi vẫn chơi bình thường
    P.s CPU không đến nỗi 100% như mấy người chém đâu

Trang 6 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] Share file fix tóc cho server Chiến Quốc
    Bởi trungviet trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 20-11-11, 10:37 PM
  2. [Video]Chia sẽ hướng dẫn cài Chiến Quốc cho các bạn
    Bởi kelalung trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 21-09-11, 01:20 PM
  3. ai có sever chiến quốc tương thích vối client chiến quốc hiện nay
    Bởi phamngochai2 trong diễn đàn Server Chiến Quốc