[Realease]MuserverSCFMT EP2 Repack v1.03+added Items new DragonMu - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 177
    Thành Viên hgtieutu's Avatar
    Thanks
    0

Ðề: [Realease]MuserverSCFMT EP2 Repack v1.03+added Items new Drag

Trích dẫn Gửi bởi **PB** [Only registered and activated users can see links. ]
    ặc ặc ^^! folder DB của bản này tên là DBBACKS !!!
    Bạn ơi mình mới tham gia nên không rành lắm, bạn nói DB của bản này là DBBACKS. Như vậy là cần tạo New database hay attack database(bản 1.02N làm như thế), hay là restore luôn mà không cần tạo các database(nhưng ko tạo thì lấy cái gì mà restore nhỉ). Mình đã thử các kiểu nhưng đều bị lỗi sau:
    -Mình tạo folder DB rồi vào New database để tạo MuOnline như hướng dẫn thì lỗi sau:
    [Only registered and activated users can see links. ]
    -Mình attack database thì lỗi sau:
    -Làm ơn chỉ giùm mình với, xin lỗi vì mình không làm sao post hình trên diễn đàn được
    Lần sửa cuối bởi hgtieutu, ngày 02-06-08 lúc 10:05 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hgtieutu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Testing VN's 1.00.01 KhuongCK_Dev's Avatar
    Đang ở
    Biên Hòa - Đồng Nai
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi hgtieutu [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi mình mới tham gia nên không rành lắm, bạn nói DB của bản này là DBBACKS. Như vậy là cần tạo New database hay attack database(bản 1.02N làm như thế), hay là restore luôn mà không cần tạo các database(nhưng ko tạo thì lấy cái gì mà restore nhỉ). Mình đã thử các kiểu nhưng đều bị lỗi sau:
    -Mình tạo folder DB rồi vào New database để tạo MuOnline như hướng dẫn thì lỗi sau:
    -Mình attack database thì lỗi sau:
    -Làm ơn chỉ giùm mình với, xin lỗi vì mình không làm sao post hình trên diễn đàn được
    sever này đâu có để ở dạng attach đâu !!! bạn phải restore 3 cái file .bak đó !!! còn cái MuOnline thì bạn kiểm tra lại location xem đúng đường dẫn đến thư mục chưa !!! bb !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng KhuongCK_Dev xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Biên Hòa - Đồng Nai
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi hgtieutu [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao link down client bị banwith vậy, có link nào down nhanh nhanh một chút thì share cho mình với
    link here :[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng KhuongCK_Dev xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Biên Hòa - Đồng Nai
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi huntersun [Only registered and activated users can see links. ]
    Híc ! Chẳng hiểu cách làm làm sao !
    Restore mà vào Server là disconnect.
    Hông bít còn phải làm thêm cái gì nữa có gì mấy bạn chỉ cho mình lun đc hông!
    cho xem hình coi ^^!

Thành Viên hgtieutu's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi **PB** [Only registered and activated users can see links. ]
    sever này đâu có để ở dạng attach đâu !!! bạn phải restore 3 cái file .bak đó !!! còn cái MuOnline thì bạn kiểm tra lại location xem đúng đường dẫn đến thư mục chưa !!! bb !!!
    Làm ơn nói rõ cho mình biết được không? Tóm lại là có cần tạo thư mục DB, rồi sau đó tạo các database MuOnline, MuRanking...(3 cái bank), rồi tiền hành restore ? Mình chọn đúng đường dẫn rồi mà(post hình rồi đó) nhưng sao lại bị lỗi vậy.
    -Bạn có thể nói rõ cái chỗ này là làm như thế nào được không?
    Khách viếng thăm hãy cùng hgtieutu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bumbum's Avatar
    Thanks
    0

Icon10 Ðề: [Realease]MuserverSCFMT EP2 Repack v1.03+added Items new Drag

Làm ơn nói rõ cho mình biết được không? Tóm lại là có cần tạo thư mục DB, rồi sau đó tạo các database MuOnline, MuRanking...(3 cái bank), rồi tiền hành restore ? Mình chọn đúng đường dẫn rồi mà(post hình rồi đó) nhưng sao lại bị lỗi vậy.
    -Bạn có thể nói rõ cái chỗ này là làm như thế nào được không?
    Mình sẽ hướng dẫn bạn làm DB , đầu tiên bạn tạo 1 folder DB mới trong server , sau đó mở Enterprise Manager lên . Sau đó bạn vào Database bạn tạo New database ( nếu còn database cũ của MuOnline hoặc Ranking .... thì bạn xóa hết đi ) . Trong DBBANKS của server có 4 file thì bạn cứ tạo 4 database với tên như sau :
    MuOnline , Ranking , MuOnline_Event , SCFMuTeam.
    Đường dẫn của 4 database mới này bạn cho nó vào folder DB nha .
    Sau khi làm xong thì bạn click phải vào MuOnline > All Tasks > Restore Database
    ... rồi bạn chọn restore đến thư mục DBBANKS chọn file MuOnline.bak rồi ok . Qua Tab Option , bạn nhớ check vào Force restore ever existing database , và kiểm tra lại đường dẫn bên dưới có đúng không nếu không bạn sửa lại đường dẫn vào folder DB trong server .

Và làm y chang với 3 bak còn lai . Chúc bạn thành công .
    Khách viếng thăm hãy cùng bumbum xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Biên Hòa - Đồng Nai
    Thanks
    10

cái folder DB đâu có cần tạo ra làm gì ^^! chỉ cần restore 4 file.bak trong DBBACKS thui !

Thành Viên hoanganhquan10a11's Avatar
    Thanks
    48

cái file SCF em thấy chẳng để làm j restore lại hay kô thì vẫn chơi được chỉ tổ nặng sever.Còn cái bước tạo db em nghĩ cái MuOnline_Event --->MU2003_EVENT_DATA chứ nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanganhquan10a11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoanganhquan10a11's Avatar
    Thanks
    48

Ai đã đi được illusion event bản này thì pmm cái nha.Cho hỏi luôn ngoài lề main minh D845GEBV2 thì dùng card màn hình j` giá khoảng nhiu.Mình mún mua loại 128MB rời.Hiện tại đang dung 64MB on chơi hơi chậm hình
    Khách viếng thăm hãy cùng hoanganhquan10a11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi hoanganhquan10a11 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai đã đi được illusion event bản này thì pmm cái nha.Cho hỏi luôn ngoài lề main minh D845GEBV2 thì dùng card màn hình j` giá khoảng nhiu.Mình mún mua loại 128MB rời.Hiện tại đang dung 64MB on chơi hơi chậm hình
    Nvidia FX500 Card này 128mb 128bit giá chỗnayf bán mới cứng là 400 ngàn
    Khách viếng thăm hãy cùng bachcotsau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 6 của 18 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Releases] Muserver MX1.00.16 Full Repack
    Bởi thientruongdx trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 232
    Bài viết cuối: 02-06-12, 12:58 AM
  2. release musever 1.04x+item dragonMu+new item+minimap...
    Bởi KhuongCK_Dev trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 23-04-08, 12:47 PM
  3. Path cho Server 1.00.16VTM của Eddy và Skin Items của DragonMU
    Bởi CaFeĐen trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 09-03-08, 02:15 PM
  4. Hướng dẫn chay ONLAN với repack của NOOR
    Bởi minhhung999 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 18-08-07, 01:28 PM