[Releases] Muserver MX1.00.16 Full Repack - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 233
    Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: [Releases] Muserver MX1.00.16 Full Repack

vụ nì stop lâu rồi mà TTdx cũng đâu có nói nữa đâu sao admin còn khui ra chi nữa vậy trùi!!! Làm người thì cũng phải có cảm xúc quan trọng là đã bít dừng đúng lúc thì thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng coolvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình đã cài và chơi thử bản của bạn share,ko thấy có lỗi như mọi người nói, bạn có thể hướng dẫn mình chỉnh thế nào mà dánh quái rơi đồ full thần [hion anibus ...] được ko?
    Khách viếng thăm hãy cùng hiep1985 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết thientruongdx's Avatar
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi trannhudit [Only registered and activated users can see links. ]
    Không thể nào vào map crywolf được bằng phím "m" bác nào hướng dẫn cách chơi và vào map này cái xin cảm ơn
    Không hề có chuyện Không Move đc vào Crywolf
    Tui đã test rất kỹ trước khi Share lên, Lorendeep và Crywolf move ok
    Nhưng bạn phải chạy cả Gameserver_CS nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng thientruongdx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi congacon [Only registered and activated users can see links. ]
    chay binh thuong ma ban, nhung con nhieu bug lam chua su dung duoc, doi thientruongdx fix bug da roi lam luon.
    Còn Bug gì bạn có thể nói ra được không để mình có thể Fix lại
    Còn chuyện làm nhiệm vụ thì thất sự mình ko Test cái đó nên ko bít để tối nay test lại thử coi
    Khách viếng thăm hãy cùng thientruongdx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Khi di chuyển qua Kanturu các bạn có bị lag không vậy? sao mình bị quá trời luôn, còn những map khác thì oK không có bị gì cả.Nhìn chung game chạy ổn định, ngoài cái vụ lag ở kanturu thì mình chưa phát hiện lỗi nào hết!
    Khách viếng thăm hãy cùng missingd xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi missingd [Only registered and activated users can see links. ]
    Khi di chuyển qua Kanturu các bạn có bị lag không vậy? sao mình bị quá trời luôn, còn những map khác thì oK không có bị gì cả.Nhìn chung game chạy ổn định, ngoài cái vụ lag ở kanturu thì mình chưa phát hiện lỗi nào hết!
    Thế Lag như thế nào bạn nói rõ để mình còn xem

Thành Viên congacon's Avatar
    Thanks
    4

Icon10 Ðề: [Releases] Muserver MX1.00.16 Full Repack

[quote=thientruongdx;98245]Còn Bug gì bạn có thể nói ra được không để mình có thể Fix lại
    Còn chuyện làm nhiệm vụ thì thất sự mình ko Test cái đó nên ko bít để tối nay test lại thử coi[/quote
    Cảm ơn bác thientruongdx đã nhiệt tình, ban đầu tui test kanturu thấy được và có tiếng việt tui rất mừng, nhưng sau khi đi làm nhiệm vụ cơ bản và nhiệm vụ combo của DK cũng như Soul không được, đã thử làm nhiều lần cũng không được. tối nay bác test lại xem sao ? hy vọng sẽ có một bản free xứng đáng cho anh em nghèo.
    Khách viếng thăm hãy cùng congacon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình cài được làm hết nhiệm vu mà được đo' chứ.sao mình hỏi ko thấy ai trả lời giúp mình à

Thành Viên congacon's Avatar
    Thanks
    4

Icon10 Ðề: [Releases] Muserver MX1.00.16 Full Repack

Trích dẫn Gửi bởi hiep1985 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình cài được làm hết nhiệm vu mà được đo' chứ.sao mình hỏi ko thấy ai trả lời giúp mình à
    sao mình làm hoài mà không được nhỉ ? bạn biết add máp slient không ? hướng dẫn tớ với.
    Khách viếng thăm hãy cùng congacon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

tớ dow về cài bình thường mà,mình vẫn dag chơi thử nè,mọi thứ bình thường,tớ ko biết cách add map,cậu thử vào box lưư trữ chắc có hướng dẫn đó.bản này mình dùng muedit 2.01 ko tạo được nhân vật mới,ai biết sử dụng CzFmueditv1.05 thế nào thỉ bảo mình luôn nhé,tớ còn gà hướng dẫn mình cụ thể nhé,cả mấy vụ trên nữa,ai biết giúp mình luôn.thanks

Trang 6 của 24 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release] Muserver 1.02e Full Season I
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 31
    Bài viết cuối: 13-10-14, 11:31 AM
  2. [Release] Muserver Full Seasion II
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 58
    Bài viết cuối: 05-04-13, 04:38 PM
  3. MuServer Seasion 2 Full + Cashshop working 100%
    Bởi Hào Hoa Công Tử trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu