Share Game [Kiếm Tông] 剑踪 - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 164
    Thành Viên
    Thanks
    68

Ðề: Share Game [Kiếm Tông] 剑踪

game đẹp mà ko ai dev chán nhỉ .
    Khách viếng thăm hãy cùng mr.vik20 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    51

Trích dẫn Gửi bởi phutoan [Only registered and activated users can see links. ]
    .
    Cám ơn bạn rất nhiều, mình thích game này lắm ^^ , mình có điều là chả thể nào download được trên cái baidu, chắc bạn sống bên TQ hả ?
    Sau một khoảng thời gian cực kỳ khổ cực thì mình cũng đã download xong. Đang mò mẫm cài.
    Lần sửa cuối bởi matrixvn, ngày 25-07-15 lúc 01:03 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng matrixvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    51

Trích dẫn Gửi bởi matrixvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Cám ơn bạn rất nhiều, mình thích game này lắm ^^ , mình có điều là chả thể nào download được trên cái baidu, chắc bạn sống bên TQ hả ?
    Sau một khoảng thời gian cực kỳ khổ cực thì mình cũng đã download xong. Đang mò mẫm cài.
    Cuối cùng cũng chơi dc, các bạn dùng cái mà bạn chủ thớt Update lên ý, nó dễ dùng hơn, vào full đồ

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi matrixvn [Only registered and activated users can see links. ]
    Cuối cùng cũng chơi dc, các bạn dùng cái mà bạn chủ thớt Update lên ý, nó dễ dùng hơn, vào full đồ
    upload cho mình cái client với k tải đc @@
    Khách viếng thăm hãy cùng blackcatyb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    51

Trích dẫn Gửi bởi blackcatyb [Only registered and activated users can see links. ]
    upload cho mình cái client với k tải đc @@
    Chờ tý nhá, up xong mình đưa link, mấy ông kia chắc du học bên đó toàn chơi link Baidu download khó vãi cả ra.

Thành Viên
    Thanks
    51

Chờ tý nhá, up xong mình đưa link, mấy ông kia chắc du học bên đó toàn chơi link Baidu download khó vãi cả ra.
    Xong :
    Server : [Only registered and activated users can see links. ]
    Client : [Only registered and activated users can see links. ]
    Phim hướng dẫn : [Only registered and activated users can see links. ] <=== làm theo y chang nó là dc, tôi hôm nay mới lần đầu cài mà dc luôn.
    Game data : [Only registered and activated users can see links. ] <=== Dùng vào lấy vip 10 luôn, full KNB, chép vào cả Client và sever

Tại vì game có người Việt hóa được rồi, nhưng tôi chép đè vào thì chỉ dc mấy cái hình là việt hóa à ( Tại bộ cài tại : tuhiep.com ) còn lại chữ vẫn không VH được. đến nản. Ai biết chỉ tôi với nhé.
    Mình chơi tới lv 64 roài, vẫn chưa thấy có lỗi gì ngoài việc ăn nhiêu vàng quá thì nó văng.
    Đôi lời cho mấy bạn VH tuhiep.com, mình công nhận là các bạn có công việt hóa, có công chỉnh sửa nhưng các bạn chả phải là kiemtung.com, các bạn nâng tỷ lệ nạp thẻ lên 10 lần mà tăng giá đồ lên 10 lần làm gì ? Server các bạn được mấy người chơi ?
    Dù sao cũng chúc các bạn rút kinh nghiệm lần sau.

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến matrixvn vì bài viết này !

blackcatyb (25-07-15)

Thành Viên
    Thanks
    172

mẫy cái icon của tuhiep.com lấy bên kiếm tông nhìn không đẹp lắm.
    cơm mà cũng kỳ công việt hóa, tiếc chưa đủ cao tay để việt hoàn thiện
    Khách viếng thăm hãy cùng trinhdat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Xong :
    Server : [Only registered and activated users can see links. ]
    Client : [Only registered and activated users can see links. ]
    Phim hướng dẫn : [Only registered and activated users can see links. ] <=== làm theo y chang nó là dc, tôi hôm nay mới lần đầu cài mà dc luôn.
    Game data : [Only registered and activated users can see links. ] <=== Dùng vào lấy vip 10 luôn, full KNB, chép vào cả Client và sever

Tại vì game có người Việt hóa được rồi, nhưng tôi chép đè vào thì chỉ dc mấy cái hình là việt hóa à ( Tại bộ cài tại : tuhiep.com ) còn lại chữ vẫn không VH được. đến nản. Ai biết chỉ tôi với nhé.
    Mình chơi tới lv 64 roài, vẫn chưa thấy có lỗi gì ngoài việc ăn nhiêu vàng quá thì nó văng.
    Đôi lời cho mấy bạn VH tuhiep.com, mình công nhận là các bạn có công việt hóa, có công chỉnh sửa nhưng các bạn chả phải là kiemtung.com, các bạn nâng tỷ lệ nạp thẻ lên 10 lần mà tăng giá đồ lên 10 lần làm gì ? Server các bạn được mấy người chơi ?
    Dù sao cũng chúc các bạn rút kinh nghiệm lần sau.
    Để ngồi VH nghịch được sẽ hướng dẫn mọi người làm chung cho vui
    Khách viếng thăm hãy cùng blackcatyb xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    51

Trích dẫn Gửi bởi trinhdat [Only registered and activated users can see links. ]
    mẫy cái icon của tuhiep.com lấy bên kiếm tông nhìn không đẹp lắm.
    cơm mà cũng kỳ công việt hóa, tiếc chưa đủ cao tay để việt hoàn thiện
    Mà khổ lắm cơ bác, phải cài để windows nó nhận tiếng Hoa thì sang game của tuhiep mấy cái dấu tiếng việt nó lại thành ô vuông, mâu thuẫn nặng nề luôn, còn để tiếng việt thì lại không nhận được font tiếng hoa.

Thành Viên
    Thanks
    21

Mà khổ lắm cơ bác, phải cài để windows nó nhận tiếng Hoa thì sang game của tuhiep mấy cái dấu tiếng việt nó lại thành ô vuông, mâu thuẫn nặng nề luôn, còn để tiếng việt thì lại không nhận được font tiếng hoa.
    Qua cũng mới thử chuyển cái file cần vh sang UTF-8 vh xong chạy sv những chỗ có dấu nó lại thành tiếng tàu mới hại não

Trang 6 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Game Mới Sở Hán Vương
    Bởi longnhj2 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 184
    Bài viết cuối: 10-03-21, 09:01 PM
  2. Game mới, ai biết game gì thì mình share
    Bởi lumdongtien trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 26-09-14, 10:16 AM
  3. Share 1 game siêu giống CF
    Bởi radise trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box