[REUPLOAD] Server full tính năng (lên xuống ngựa, hút hít ...) - Trang 6
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 64 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 56 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 631
    Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Ðề: [REUPLOAD] Server full tính năng (lên xuống ngựa, hút hít ...

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Hehe ! Thế thì bạn bị mấy tụi TQ nó dụ khị rùi Tụi nó trước khi share, đã cố ý chỉnh sửa sao cho hư lỗi 1 số thứ để những ai mà ko rành JX nhìu sẽ ko bít chỉnh và nghĩ ngay là do lỗi từ Server

Tụi TQ đã chỉnh sửa lại để giấu 1 số cái đi

Đề cử là cái lỗi chạy GameServer.exe bị don't send, thực chất nó làm lỗi từ thư mục \Script\skill爱玩的\

Chỉ cần xóa thư mục skill爱玩的 là chạy GameServer.exe bình thường

Đừng nản nhé

Có thể nói Server này là good nhất hiện tại rùi bạn à

@Thạch Long : Ông đề cử tui 1 vấn đề gì mà ko tốn thời gian mà đem lại lợi nhuận hay kiến thức cao xem @@

Tui cũng mún từ lớp 1 tui có thể lên thẳng đại học và lấy cái bằng nhanh chóng lắm chứ, tiếc là ko ai cho, vì nó là 1 chuỗi mắt xích, ko có cũ, làm sao có mới @@
    Trong thư mục script tui có thư mục skill爱玩的 sao ko bị don't send nhỉ
    Còn cái nữa là nếu tạo nhân vật hệ thổ thì sẽ bị tất cả là 0 cách fix cũng khá đơn giản
    Mà hoà ơi cho tui hỏi tui mở CoreClient.dll = UltraEdit định việt hoá nhưng ko biết tiếng TQ nên phải copy chữ trong đó ra dùng tool để dịch, nhưng sao cứ copy ra là nó lại hiện chữ º¯Êý»ñµÃ²ÎÊýÎ¥·¨ hix, ko biết làm sao để dịch ra luôn @@
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    Trong thư mục script tui có thư mục skill爱玩的 sao ko bị don't send nhỉ
    Còn cái nữa là nếu tạo nhân vật hệ thổ thì sẽ bị tất cả là 0 cách fix cũng khá đơn giản
    Mà hoà ơi cho tui hỏi tui mở CoreClient.dll = UltraEdit định việt hoá nhưng ko biết tiếng TQ nên phải copy chữ trong đó ra dùng tool để dịch, nhưng sao cứ copy ra là nó lại hiện chữ º¯Êý»ñµÃ²ÎÊýÎ¥·¨ hix, ko biết làm sao để dịch ra luôn @@
    Ông chịu khó đưa máy về languages English rùi copy nó ra .txt save dạng ANSI, mở .txt đó bằng FireFox, rùi chọn dạng ngôn ngữ hiển thị là China, thì nó sẽ hiện thành chữ China rùi đem vào google dịch
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. The Following 2 Users Say Thank You to thaihoa91 For This Useful Post:

hieukenny098 (16-06-11), jxvietnam (13-04-11)

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ông chịu khó đưa máy về languages English rùi copy nó ra .txt save dạng ANSI, mở .txt đó bằng FireFox, rùi chọn dạng ngôn ngữ hiển thị là China, thì nó sẽ hiện thành chữ China rùi đem vào google dịch
    Rắc rối quá nhỉ, dù sao cũng thank đã giúp
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Chà, toàn bộ các thứ các bạn dùng hiện nay từ ai mà ra. Mướp này cả trình độ lần khả năng đều cao hơn cá bạn nhiều lắm, mà chẳng bao giờ thèm chảnh, cất công thẳng thắn chỉ cho chỗ yếu mà xửa, còn không biết đường, vậy thì kệ đi.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

±‡[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦� �� �̅]‡± Čħīċķėň's Avatar
    Đang ở
    TP HCM
    Thanks
    62

Đàn em hok theo phe nào cả thấy cái nào hay thì học, sai thì sửa chủ yếu để mở rộng đầu óc để sau này theo kịp người ta
    Chúc 4rum ngày càng phát triển

....! KingStone's Avatar
    Thanks
    105

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chà, toàn bộ các thứ các bạn dùng hiện nay từ ai mà ra. Mướp này cả trình độ lần khả năng đều cao hơn cá bạn nhiều lắm, mà chẳng bao giờ thèm chảnh, cất công thẳng thắn chỉ cho chỗ yếu mà xửa, còn không biết đường, vậy thì kệ đi.
    do trung quốc mà ra
    Khách viếng thăm hãy cùng KingStone xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    0

Cái bạn dev có ra gì không, hiện giờ có ai dùng không ? Hay giờ nó thành dĩ vãng cả rồi bạn hiền ? Mời bạn share lại để mọi người cùng biết sever đó có những gì, chất lượng ra sao.

Thanks
    0

Cái đó không quan tâm nhiều lắm, nhưng một thực tế là từ hồi Mướp tham gia cách đây hơn 2 năm đến giờ, mọi thứ hầu như toàn từ Mướp mà ra cả. Tại sao hồi đó các bạn không làm bản sever hơn nhỉ, sao mình không thấy. Còn nhớ hồi đó các bạn bảo là phát triển JX không thể bằng china được nên ăn nhau ở chỗ ai Việt Hóa nhiều hơn, bảo là Jx tới hạn rồi khó phát triển thêm, sao nó vẫn phát triển vậy, mình viết nhiều cái lần nào ai cũng chê lấy chê để mà sao ai cũng dùng nhỉ, không hiểu nổi. À mình vẫn còn nhớ các bạn lão làng trong clbgames chúng ta hồi đó toàn share hàng lỗi chỗ này, thiếu chỗ kia, đâu có ai toàn tâm share mà được cái ra hồn, không biết có đúng không hay mình nghĩ sai nhỉ ? Còn mình chẳng khinh ai cả, mọi thứ nói đều là sự thực, không thêm, không bớt, chẳng qua bình thường chẳng thèm nói.

Thành Viên
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    33

Hix, ngồi đọc từ page 1 > 7 toàn cãi nhau. Kiểu này vô 4rum để học chửi thui chứ học dev ko đc rùi . Thui nhịn nhau đi các bác, ngồi đọc 7 page cm mà mún ngủ lun nè
    Khách viếng thăm hãy cùng natureboys xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết [S]ocola[S]an's Avatar
    Đang ở
    Taddle Legacy
    Thanks
    92

Ức chế chịu hok dc thì phải cãi thui . Nhịn thì lỗ . Quan điểm của mỗi người
    Lần sửa cuối bởi [S]ocola[S]an, ngày 13-04-11 lúc 09:00 PM.
    >.<

Trang 6 của 64 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 8 16 56 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Reupload Server Mix Wing 4 !!!!
    Bởi godhoang trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 37
    Bài viết cuối: 18-06-11, 08:29 PM
  2. Reupload Server TLBB 0.26
    Bởi huntersun trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 30-09-10, 06:39 PM
  3. Reupload Server Zero [Link MF]