[JX] Một vài hình ảnh đầu tiên của SERVER FULL [web - server - patch] - Trang 6
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 69
    Thành Viên
    Thanks
    39

Icon8 Ðề: Một vài hình ảnh đầu tiên của SERVER FULL [web - server - patch]

ae chú ý sv này chỉ dành cho ae nào thích vọc trên máy ảo thui newbie cài trên máy thật thì 100% cài lại win vì cái client nó chặn ko cho bật startup để chạy sv
    h có ai pro về anti thì làm ơn giúp mình phá cái anti kiểm tra chương trình của sv này với , hỏi chủ thớt >>> chủ thớt ko biết fix luôn
    ai giúp dc tui thank 1k lần
    Khách viếng thăm hãy cùng evjnshiva xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♔YONKOU♔ Edward_Newgate's Avatar
    Thanks
    533

Ðề: Một vài hình ảnh đầu tiên của SERVER FULL [web - server - patch]

Trích dẫn Gửi bởi evjnshiva [Only registered and activated users can see links. ]
    ae chú ý sv này chỉ dành cho ae nào thích vọc trên máy ảo thui newbie cài trên máy thật thì 100% cài lại win vì cái client nó chặn ko cho bật startup để chạy sv
    h có ai pro về anti thì làm ơn giúp mình phá cái anti kiểm tra chương trình của sv này với , hỏi chủ thớt >>> chủ thớt ko biết fix luôn
    ai giúp dc tui thank 1k lần
    Xóa file Game.exe và check.dll ở client.
    Down file Game.exe này về bỏ vào client rồi chạy.
    [Only registered and activated users can see links. ]

p/s: 100% cài lại win thì hơi điêu vì ko chạy đc thì xóa server JX đi k chơi nữa, làm gì phải cài lại win
    STRONGEST MAN

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Edward_Newgate vì bài viết này !

evjnshiva (26-02-12)

Thành Viên duongbaho's Avatar
    Thanks
    3

Sever này mà làm đc cái vòng sáng chạy như VNG thì Ok.Ok.
    Khách viếng thăm hãy cùng duongbaho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Icon12

đúng rồi cài lại là cái chắc cái anti nó nhầm lẩn và đụng với mấy thằng ANTI khác của máy tụi nó chém nhau máu chảy lênh láng kết quả là tiếng kêu chít chít từ CPU phát ra và thế là khởi động lại và phương án hợp lý nhất là cài lại máy thôi hihinhưng không sao đã có bác kia chỉ đường rồi hi vọng làm lại được vì cái sever thì hay mà thèng path anti nó quậy quá hehehe

bác chủ thớt làm lại cái path dùm bỏ phần anti đi cho những anh em nào không chú ý lo cấm đầu cấm cổ tải về chạy cái path củ thì bị toi cái WIN hehehe............xin làm lại giúp anti khiếp sợ quá hehe

sorry chủ thớt nhen bạn có thể chỉnh lại hoàn tất và chuyển sang no font được hzem thank bạn nhiều hihi

có ai lấy nền từ sever này phát triển không vậy tại thất sever này có trùng sinh từ nền hút hít kìa anh em ai thêm được ép đồ TNGH danh hiệu v.v.v. ai pro phát triển thêm share chơi mấy bạn hihi.Share để phát triển cộng đồng jx bạn nào không share thì đừng có phát biểu linh tinh nhé
    OK cái hình bác chủ thớt up lên thấy so với sever up thì hình như còn giấu 1 số điều gì thì phải hihi cảm nhận vậy thôi hihi .À sẳn cho hỏi điểm thiên uyến làm sao có vậy mà trùng sinh phương pháp thế nào mong chủ thớt nói sơ qua không hiểu cho mấy mặc dù đang chạy server online qua hamachi hihi
    Lần sửa cuối bởi cuonghaha, ngày 02-03-12 lúc 07:51 AM. Lý do: củng cố thêm
    Khách viếng thăm hãy cùng cuonghaha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

nhìn cái server tuyệt thật đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng killall79 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♔YONKOU♔ Edward_Newgate's Avatar
    Thanks
    533

Trích dẫn Gửi bởi cuonghaha [Only registered and activated users can see links. ]
    đúng rồi cài lại là cái chắc cái anti nó nhầm lẩn và đụng với mấy thằng ANTI khác của máy tụi nó chém nhau máu chảy lênh láng kết quả là tiếng kêu chít chít từ CPU phát ra và thế là khởi động lại và phương án hợp lý nhất là cài lại máy thôi hihinhưng không sao đã có bác kia chỉ đường rồi hi vọng làm lại được vì cái sever thì hay mà thèng path anti nó quậy quá hehehe

bác chủ thớt làm lại cái path dùm bỏ phần anti đi cho những anh em nào không chú ý lo cấm đầu cấm cổ tải về chạy cái path củ thì bị toi cái WIN hehehe............xin làm lại giúp anti khiếp sợ quá hehe

sorry chủ thớt nhen bạn có thể chỉnh lại hoàn tất và chuyển sang no font được hzem thank bạn nhiều hihi

có ai lấy nền từ sever này phát triển không vậy tại thất sever này có trùng sinh từ nền hút hít kìa anh em ai thêm được ép đồ TNGH danh hiệu v.v.v. ai pro phát triển thêm share chơi mấy bạn hihi.Share để phát triển cộng đồng jx bạn nào không share thì đừng có phát biểu linh tinh nhé
    OK cái hình bác chủ thớt up lên thấy so với sever up thì hình như còn giấu 1 số điều gì thì phải hihi cảm nhận vậy thôi hihi .À sẳn cho hỏi điểm thiên uyến làm sao có vậy mà trùng sinh phương pháp thế nào mong chủ thớt nói sơ qua không hiểu cho mấy mặc dù đang chạy server online qua hamachi hihi
    Bỏ antihack thì bạn dùng cách mình post ở trên đó
    No font thì bạn vào box JX tìm cái tool convert sang
    SV này chuyển sinh không tụt lv mà chỉ được skill + điểm thôi
    Các server cũ thì ko có nhiều tính năng như hút hít, lên xuống ngựa.... nên ít người dev lại lắm
    STRONGEST MAN

Thành Viên leduyan's Avatar
    Thanks
    3

ai biết cách sử dựng chức năng admin sv này chỉ mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng leduyan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

thank chu thot' sv ngon h co nhieu` sv lau giup ae giai? tri' roi
    Khách viếng thăm hãy cùng thu1ti xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    93

cảm ơn các bạn rất nhiều, hi vọng nó chạy ok
    Khách viếng thăm hãy cùng alopay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

cac bạn cho mình hỏi : Vỏ lâm ofline bản mới nhất là bản nào . cám ơn các bạn rất nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng MuaNuaDem xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến MuaNuaDem vì bài viết này !

jackychan2012 (12-03-12)

Trang 6 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6 7 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [AVTTEAM] Server MU ONLINE Season 4.5/4.6 Full All Server In One
    Bởi AVTTEAMGM trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 27-11-11, 05:59 PM
  2. [Release] Server 1.02N full + Patch Tiếng Việt
    Bởi Chuot Thanh Tinh trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 756
    Bài viết cuối: 31-10-09, 10:15 PM
  3. cần server 4.1 và patch tiếng việt của HK