[MU] - [LASTEST EDITION] - IA MUServer MODE SEASON 3.5.2 CỰC MỚI LẠ ! - Trang 55
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 55 của 61 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 45 53 54 55 56 57 ... CuốiCuối
Kết quả 541 đến 550 của 606
    Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

Ðề: - [LASTEST EDITION] - IA MUServer MODE SEASON 3.5.2 CỰC MỚI LẠ !

Trích dẫn Gửi bởi uh_danchoi [Only registered and activated users can see links. ]
    Có ai bị lỗi này giống mình không ???
    - Class 3 reset xong không đi được BC 8 và Devil 7, chưa thử để level 400 đi xem đc không nhưng nhỏ hơn là mình thấy không đi được.
    - Trong PC shop, mình thêm ít đồ nhưng hiện không đúng số điểm cần phải mua, mặc dù mua thì nó vẫn trừ đúng số điểm mình config. ( Ví dụ như mình chỉnh box huyền thoại xanh còn 30 điểm, vào game nó vẫn hiện 39 điểm, mua thì nó trừ đúng 30 điểm. Mình thêm con đại quỷ vào nhưng nó lại không hiện điểm cần mua con đại quỷ)
    - DL đánh boss bằng skill Lửa địa ngục, boss chỉ mất máu lúc đầu, sau đó không nảy damage nữa. Mình đánh thử con Rồng Đỏ đầu Arena (code monter 42), chỉ nảy damage đc lúc rồi không mất máu nữa. Mình tạo 1 spot quái kanturu ở Arena (code monter 360) đánh đc 1 2 bãi đầu cũng nảy damage nhưng được 1 lúc lại không lên damage nữa, lại phải chuyển qua skill Hỏa xích long ???
    Ai biết cách sửa bảo mình với nhé hic
    do bạn để chế độ này trong IA Julia/Events.ini
    Code:
    BloodCastleMasterEnterType	= 1 // 0: Default config, Master Level Characters = BC8 ; 1: ML Characters = from BC1 till BC8
    ---> chuyển = 1 thành = 0
    Muốn hiện đúng số điểm PC item bán ra phải config trong item.bmd, tìm item đó, và thay giá trị tiền PCPoint ở cột 29
    Lỗi skill đó chắc do cái fix agi từ main ctpt rồi, bạn chỉnh trong TuyChon.ini client --> disable fix agi
    Khách viếng thăm hãy cùng HRain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến HRain vì bài viết này !

uh_danchoi (06-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi HRain [Only registered and activated users can see links. ]
    Lỗi skill đó chắc do cái fix agi từ main ctpt rồi, bạn chỉnh trong TuyChon.ini client --> disable fix agi
    Cảm ơn bạn để mình xem lại. Nếu chỉnh disable fix agi thì liệu tăng agi không theo đúng cách thì có ra đc Skill rồng hoặc các skill khác ko bạn ??
    - Thêm nữa là mình thử tăng 6k nhanh nhẹn cho DL, cưỡi ngựa thì đánh không ra skill Lửa Địa ngục ( có ai bị không hay mình mình bị nhỉ )
    Khách viếng thăm hãy cùng uh_danchoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

Trích dẫn Gửi bởi uh_danchoi [Only registered and activated users can see links. ]
    Cảm ơn bạn để mình xem lại. Nếu chỉnh disable fix agi thì liệu tăng agi không theo đúng cách thì có ra đc Skill rồng hoặc các skill khác ko bạn ??
    - Thêm nữa là mình thử tăng 6k nhanh nhẹn cho DL, cưỡi ngựa thì đánh không ra skill Lửa Địa ngục ( có ai bị không hay mình mình bị nhỉ )
    cái fix agi trong main có một số cái bất lợi cho DL, đặc biệt khi mang ngựa, k fải lúc nào cũng fix agi hoàn toàn cho DL đâu

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

Trích dẫn Gửi bởi tranthaihoa [Only registered and activated users can see links. ]
    dc bạn ah, dung bản eng ngon hơn đấy............
    ông hòa ơi, tôi lạy ông, ông giải thích hộ vì sao bản eng vẫn mắc cái lỗi không cho dùng teleport skill của DW tại vulcanus đi, trc nói ông test nhưng chắc éo test rồi nói bừa nói bãi, làm ăn kiểu gì vậy, ông hiểu tiếng việt hoặc tiếng anh không ? tôi càng lúc càng ghét ông vì ông chẳng hiểu đến nơi đến chốn mà cứ nói này nói nọ, tôi thực sự bực mình cái trình độ của ông đấy !

đây, hình đây, ông thử dùng xem coi teleport di chuyển tới đc vị trí nào tôi cùi ngay
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    2

Mình chạy server cho ae hàng xóm chơi nói chung là vừa chơi vừa chỉnh ngon hết rồi. Tuy nhiên chạy cũng đc 7 ngày rồi thì bị 3 lần hiện tượng dư này: server không hề báo lỗi, các nhân vật trong game vẫn chơi bình thường, nhưng ai vừa mới vào hoặc thay đổi nhân vật là không vào đc nữa, bắt buộc phải chạy lại server, và dữ liệu quay lại lúc bắt đầu bị hiện tượng như trên ( Thường thì toàn ae gần nhà nên gọi điện cái là mình chạy lại luôn nên bị quay lại khoảng 5p). Cho hỏi đây là bị sao thế ? Mình chạy trên win 7
    Khách viếng thăm hãy cùng uh_danchoi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

Mình chạy server cho ae hàng xóm chơi nói chung là vừa chơi vừa chỉnh ngon hết rồi. Tuy nhiên chạy cũng đc 7 ngày rồi thì bị 3 lần hiện tượng dư này: server không hề báo lỗi, các nhân vật trong game vẫn chơi bình thường, nhưng ai vừa mới vào hoặc thay đổi nhân vật là không vào đc nữa, bắt buộc phải chạy lại server, và dữ liệu quay lại lúc bắt đầu bị hiện tượng như trên ( Thường thì toàn ae gần nhà nên gọi điện cái là mình chạy lại luôn nên bị quay lại khoảng 5p). Cho hỏi đây là bị sao thế ? Mình chạy trên win 7
    do trc đó bạn edit cái gì rồi nên bị crash game, đợi đến lúc load đến bị crash thì lập tức nó trở về ban đầu mới bật server
    mình và các khách hàng mình chưa từng bị bao giờ, nhưng lỗi trên mình rút kinh nghiệm từ server ss6 SCF

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến HRain vì bài viết này !

uh_danchoi (06-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    2

oh. vậy là mình sẽ phải xem lại và config từ đầu roài hì. mất thời gian một chút nhưng đc cái ổn định là tốt rồi. Cám ơn HRain nhé.

Evil Dark Dragon Master darkmagician's Avatar
    Đang ở
    Bien Hoa City
    Thanks
    59

Hrain ko có bản update nào mới nữa àh
    Một số deck Yugioh cho các bạn tham khảo

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

Trích dẫn Gửi bởi darkmagician [Only registered and activated users can see links. ]
    Hrain ko có bản update nào mới nữa àh
    có rồi, bản update đang test, chúng ta sẽ k theo update của IA bản eng tại RZ nhé, vẫn bản jpn đẹp thì ngon hơn ^^

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến HRain vì bài viết này !

MontBlance (07-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    61

ủng hộ bác Hoàng.... em vẫn thích main jpn vì đồ họa và màu sắc vẫn đẹp nhất
    Khách viếng thăm hãy cùng MontBlance xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

14. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến MontBlance vì bài viết này !

HRain (07-07-13)

Trang 55 của 61 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 45 53 54 55 56 57 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] [Release] Crystal Edition Season 4
    Bởi eddy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 65
    Bài viết cuối: 14-07-13, 09:49 PM
  2. [KG Team] MuServer Season 5 1.07+ [China Edition]
    Bởi MinBrack1 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 19-05-10, 12:31 AM
  3. [SCMTeam] 1.03 H - Season 4 [China Edition]