Main 1.06G+ Antihack Public :) - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 91
    Thành Viên mutaynguyen.tk's Avatar
    Thanks
    67

Ðề: Main 1.06G+ Antihack Public :)

bác đưa main chống hack thì đưa luôn link clien với server luôn là xong mà
    Lần sửa cuối bởi mutaynguyen.tk, ngày 13-12-09 lúc 12:25 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng mutaynguyen.tk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Tự xử lý. Tomas nói ở trên Client Patch 1.06G+ mà cứ nói đi nói lại hoài. Tay làm hàm nhai. Vậy đi
    Khách viếng thăm hãy cùng LilCe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi mutaynguyen.tk [Only registered and activated users can see links. ]
    bác đưa main chống hack thì đưa luôn link clien với server luôn là xong mà
    Giống ông nội wá người ta cho Main là wá rồi còn ở đó đòi hỏi Đúng Là Dân Miền Núi Có Khác
    Khách viếng thăm hãy cùng daicahieu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    67

Trích dẫn Gửi bởi daicahieu [Only registered and activated users can see links. ]
    Giống ông nội wá người ta cho Main là wá rồi còn ở đó đòi hỏi Đúng Là Dân Miền Núi Có Khác
    tui hỏi bác nha bác biết diễn đàn ý nghĩa thực sự của nó là gì không. bây giờ bác thử lên google mà coi có những câu hỏi như làm sao để chát . làm sao tạo ních chát... họ đều hướng dẫn chi tiết tận tình. không ai nói họ ngu hay không hiểu biết.hay tự tìm hiểu đi .hay dân miền núi như bác nói cả. có hỏi thì mơi tiến bộ nhanh chóng được . đâu phải ai cũng giỏi hết đâu nếu không có clbgame không có những người chỉ dạy cho bác liệu bác có làm được mu server không.không có những người như tomato hay cuonglee .. thì bác có tự nghiên cứu được không.có người học trước người học sau. người biết thì chỉ cho người chưa biết cùng tiến bộ bác biết làm rôi thì chỉ cho em vậy thì người khác mới khâm phục bây giờ nếu bác chưa biết làm mà bác hỏi có người nói bác như vậy bác có buồn không. biết là phải tự nghiên cứu nhưng muốn tự nghiên cứu cũng phải có đã mới nghiên cứu tiếp được chư . lời cuối em mong các bac hướng dẫn em thank bác nhiều ( thank lại nếu thấy hay)
    Lần sửa cuối bởi mutaynguyen.tk, ngày 13-12-09 lúc 06:12 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng mutaynguyen.tk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    67

em đã cài bản 1.06 g thành công rồi nhưng copy main của bác ca chua vào lúc chạy server nò không chạy gì hết. tắt server đi thì nó gg mới chạy. bác coi lại có phải do port của main trùng với port connectserver không em thấy cùng là 44405

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi mutaynguyen.tk [Only registered and activated users can see links. ]
    tui hỏi bác nha bác biết diễn đàn ý nghĩa thực sự của nó là gì không. bây giờ bác thử lên google mà coi có những câu hỏi như làm sao để chát . làm sao tạo ních chát... họ đều hướng dẫn chi tiết tận tình. không ai nói họ ngu hay không hiểu biết.hay tự tìm hiểu đi .hay dân miền núi như bác nói cả. có hỏi thì mơi tiến bộ nhanh chóng được . đâu phải ai cũng giỏi hết đâu nếu không có clbgame không có những người chỉ dạy cho bác liệu bác có làm được mu server không.không có những người như tomato hay cuonglee .. thì bác có tự nghiên cứu được không.có người học trước người học sau. người biết thì chỉ cho người chưa biết cùng tiến bộ bác biết làm rôi thì chỉ cho em vậy thì người khác mới khâm phục bây giờ nếu bác chưa biết làm mà bác hỏi có người nói bác như vậy bác có buồn không. biết là phải tự nghiên cứu nhưng muốn tự nghiên cứu cũng phải có đã mới nghiên cứu tiếp được chư . lời cuối em mong các bac hướng dẫn em thank bác nhiều ( thank lại nếu thấy hay)
    Theo Bạn Nói chữ Nghiên cứu sao bạn ko coi lại tomatos đã chỉ hết rồi Server thì đầy Muốn lấy thì vào top Server Còn top này là Main của tomatos send lam theo hướng dẫn là sài oki chứ bạn cứ hỏi những câu vô ít tai sao người ta sài đc mà mình thì ko bạn nên coi lại ko bít suy nghĩ hay động não tí nào bạn đã mở đc Server onl rồi còn gì còn mình thì chưa lèm 1 server onl nào nên chác kinh nghiêm ko = bạn chúc bạn nghiên cứu thành công và nhớ chừng nào Bí dữ lém hãy lên 4rum post ko hơi sức đâu mà post lên đây cho người ta bít mình gà ma đi hỏi lung tung . Hết
    Khách viếng thăm hãy cùng daicahieu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

em đã cài bản 1.06 g thành công rồi nhưng copy main của bác ca chua vào lúc chạy server nò không chạy gì hết. tắt server đi thì nó gg mới chạy. bác coi lại có phải do port của main trùng với port connectserver không em thấy cùng là 44405
    cùng 44405 mới connect được chứ .. ko trùng thì chỉ có D.C mà thôi.
    ..
    Khách viếng thăm hãy cùng vietpro8x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    67

Trích dẫn Gửi bởi vietpro8x [Only registered and activated users can see links. ]
    cùng 44405 mới connect được chứ .. ko trùng thì chỉ có D.C mà thôi.
    ..
    nhưng không hiểu sao cứ chạy server là không chạy main được tắt server đi thì lại chay dc bình thường

V.I.P
    Thanks
    19

nhưng không hiểu sao cứ chạy server là không chạy main được tắt server đi thì lại chay dc bình thường
    Chính xác ,nên chạy main này ở 1 máy khác ko nên chạy ở máy Server
    Khách viếng thăm hãy cùng tomatoes xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    67

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]
    Chính xác ,nên chạy main này ở 1 máy khác ko nên chạy ở máy Server
    thank bác nếu mình chỉnh port connect khác đi thì có được không vậy.ví dụ mở thêm port 44406 và config lại port của connectserver là 44406 được không

Trang 5 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. main 1.07v antihack by Pinkof +new item +3d...
    Bởi Mr.Hau trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 03-08-11, 09:10 PM
  2. giúp cái main ss6 antihack
    Bởi skyexe001 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 19-06-11, 05:24 PM
  3. Main 1.07V + Antihack update 3
    Bởi hoangtu11x trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 29-05-11, 12:58 PM
  4. Main 1.05V+ GG , antihack ,unicode, checksum item.bmd