[MU] FULL File MuServer 1.00.87 VTM - Trang 47
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 47 của 63 Đầu tiênĐầu tiên ... 37 45 46 47 48 49 57 ... CuốiCuối
Kết quả 461 đến 470 của 623
    Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: FULL File MuServer 1.00.87 VTM

ai có bản web nào phù hợp với bản này ko vậy , thử đủ các web không bị lỗi này thì bị lỗi kia
    Khách viếng thăm hãy cùng trkgncmg xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    818

Trích dẫn Gửi bởi caothuphutho [Only registered and activated users can see links. ]

tôi sắp thương mại Full Season 1 VTM (vì dạo này Season 1 lại đang HOT )
    hê hê bản 1.02E VTM bờm cũng rất thích, hiện nay bờm siêu tầm dữ liệu và fix rồi là linh tinh về nó cũng khoảng 3 năm rồi, cũng kiếm được khối thứ hay về 1.02E, nhưng chưa có dịp đem ra sử dụng, nhất định bờm cũng sẽ up 1 bản 1.02E cho clb, cám ơn các bạn, MU trở lại rồi.
    Đã già yếu và bệnh tật

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Trích dẫn Gửi bởi caothuphutho [Only registered and activated users can see links. ]

Hehe thank! mình mới chính thức thương mại SV nên để giá rẻ gọi là ..trong đợt giảm giá thôi, trong một thời gian ngắn nữa tôi sẽ điều chỉnh giá lại. Chứ như vậy thì nhiều người mua rồi cũng khuyên nên tăng chút lên cho SV họ tránh bị đụng hàng .
    Xin cho biết thêm là ngoài SS4 tôi sắp thương mại Full Season 1 VTM (vì dạo này Season 1 lại đang HOT )
    Mọi cập nhật về giá và thông tin các bạn tham khảo tại : caothuphutho.net
    chào bác caothuphutho xin góp ý 1 chút. Hiện Tại bác Sell Server +Atihack chuẩn nhưng theo tớ nghỉ bác nên kết hộp cả với web . làm trọn bộ thì hay hơn và doanh thu sẽ cao hơn. tại hiện tai web sử dụng cho ss1+ss4 hiếm lắm. WEb NBB thuê thì đắt quá.. Góp Ý thôi nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng Domino9990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

*|* net4viet Team *|* caothuphutho's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi Domino9990 [Only registered and activated users can see links. ]
    chào bác caothuphutho xin góp ý 1 chút. Hiện Tại bác Sell Server +Atihack chuẩn nhưng theo tớ nghỉ bác nên kết hộp cả với web . làm trọn bộ thì hay hơn và doanh thu sẽ cao hơn. tại hiện tai web sử dụng cho ss1+ss4 hiếm lắm. WEb NBB thuê thì đắt quá.. Góp Ý thôi nhé.
    Vấn đề này xin được trả lời như sau :
    -> Với phiên bản SS4.5 VTM của tôi bạn có thể dùng bất cứ phiên bản Web SS4 hoặc SS5 bất kỳ (nếu cùng cấu trúc DB)
    -> Bạn có thể dùng bất cứ DB (database) nào của 1 Server SS4 bất kỳ, chỉ cần DB đó chính thống theo chuẩn WebZen, DB SQL 2000 và SQL 2005 đều Work.
    Hi vọng với thông tin trên đây các bạn sẽ hiểu giõ hơn về Server thương mại SS4.5 VTM.
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Vấn đề này xin được trả lời như sau :

Hi vọng với thông tin trên đây các bạn sẽ hiểu giõ hơn về Server thương mại SS4.5 VTM.
    vâng. đây chỉ là góp ý thôi . Tại thấy đa số khách hàng là newbie đi lên . Trong số đó có tớ. Nếu bỏ thời gian ra test từng phần thì khá rất rối. Atihack + Server + WEb. Atihack +Server thì bác đã có chuẩn. Vấn đề WEb thì rất e ngại không bít tìm ở đâu, sợ shell này nọ.....==>Không có Web thì mua Muserver làm gì >> Nếu có. thì rất đông khách. VÌ caothuphutho rất nổi tiếng ở lĩnh vực MuServer
    Lần sửa cuối bởi Domino9990, ngày 15-02-12 lúc 06:51 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Domino9990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Domino9990 vì bài viết này !

caothuphutho (15-02-12)

*|* net4viet Team *|* caothuphutho's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Cám ơn những góp ý của bạn.

Nhân tiện đây tôi xin trả lời một số member khi PM hỏi về Version thương mại VTM :
    Hỏi : Server thương mại của anh đã fix lỗi skill triệu tập linh hồn của MG đánh không ra dame chưa ?
    Đáp : Server thương mại của anh đã fix lỗi này 100%
    Các bạn chú ý Server Free chưa được cập nhật fix bug này !
    Tham khảo pic :
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi caothuphutho, ngày 15-02-12 lúc 07:32 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết luutrunhac's Avatar
    Đang ở
    D:\Muserver
    Thanks
    89

Như vậy muốn ngon thì vẫn cần mua.
    caothuphutho cho hỏi sao tốc độ đánh nhanh vật vã vậy.
    Ko biết là cảm giác của mình hay là nhân vật đánh như vậy là đúng tốc độ nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng luutrunhac xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Trích dẫn Gửi bởi luutrunhac [Only registered and activated users can see links. ]
    Như vậy muốn ngon thì vẫn cần mua.
    caothuphutho cho hỏi sao tốc độ đánh nhanh vật vã vậy.
    Ko biết là cảm giác của mình hay là nhân vật đánh như vậy là đúng tốc độ nhỉ
    bác tăng nhiu Agi mà nhanh nhỉ?................

Thành Viên Tâm Huyết luutrunhac's Avatar
    Đang ở
    D:\Muserver
    Thanks
    89

Xin hỏi caothuphutho là trong trường hợp mình mua 1 bản khi làm mà máy chủ trục trặc cần dời sang nơi khác thì có phải mua lại bản khác hay ko?

Nghe nói bạn bảo về file của bạn chống trường hợp người mua mua lại rồi bán cho người khác.

Có 1 vài trường hợp xảy ra như sau:
    -Máy chủ lỗi
    -Máy chủ dính virut nặng
    -Cần di dời sang nơi khác
    ....
    -Làm 2 hoặc nhiều MU

Và xin hỏi thêm là có làm Online trên MVware đc ko? tính năng này mình đang rất cần.

Bên Vietguard làm antihack thì check từ Server, việc bảo vệ file của bạn có gây khó khăn gì cho bên viết antihack hay ko?

Mong được giải đáp sớm từ bạn.
    Giã từ game về bán ăn đêm

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Trích dẫn Gửi bởi luutrunhac [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin hỏi caothuphutho là trong trường hợp mình mua 1 bản khi làm mà máy chủ trục trặc cần dời sang nơi khác thì có phải mua lại bản khác hay ko?

Nghe nói bạn bảo về file của bạn chống trường hợp người mua mua lại rồi bán cho người khác.

Có 1 vài trường hợp xảy ra như sau:
    -Máy chủ lỗi
    -Máy chủ dính virut nặng
    -Cần di dời sang nơi khác
    ....
    -Làm 2 hoặc nhiều MU

Và xin hỏi thêm là có làm Online trên MVware đc ko? tính năng này mình đang rất cần.

Bên Vietguard làm antihack thì check từ Server, việc bảo vệ file của bạn có gây khó khăn gì cho bên viết antihack hay ko?

Mong được giải đáp sớm từ bạn.

Đúng rồi vấn đề này cũng đang định hỏi..................................

Trang 47 của 63 Đầu tiênĐầu tiên ... 37 45 46 47 48 49 57 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release] Muserver Full Seasion II
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 58
    Bài viết cuối: 05-04-13, 04:38 PM
  2. MuServer Full Season 1 (1.00.08)!
    Bởi manhjk trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 06-11-10, 03:08 PM
  3. Premium Full SS5 MuServer (ACG MUTeam)
    Bởi phoxuaxua trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 260
    Bài viết cuối: 12-10-10, 09:08 PM
  4. Làm cách nào để Muserver không full ổ đĩa
    Bởi mudongnai trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 30-07-10, 12:53 PM

Tag của Chủ đề này