[Gunny] Share Gunny 3.0 Hướng dẫn + Cài đặt - Trang 46
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 46 của 80 Đầu tiênĐầu tiên ... 36 44 45 46 47 48 56 ... CuốiCuối
Kết quả 451 đến 460 của 792
    Thành Viên
    Thanks
    31

Ðề: Share Gunny 3.0 Hướng dẫn + Cài đặt

Sao t cài IIS xong, chạy localhost ok rồi, thế nhưng vào adminitrative tool ->Internet Information Services--> vào như hướng dẫn nhưng mở cái Default Web Site thì ko có nhiều mục như cái hướng dẫn của bác chủ topic mà chỉ có mỗi 2 cái là IIShelp và Printers nhỉ...hic hic..ai biết giúp với ạ
    Khách viếng thăm hãy cùng duytung27st xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết hai07dv's Avatar
    Đang ở
    Đẹp Nhức Nhối
    Thanks
    871

Trích dẫn Gửi bởi duytung27st [Only registered and activated users can see links. ]
    Sao t cài IIS xong, chạy localhost ok rồi, thế nhưng vào adminitrative tool ->Internet Information Services--> vào như hướng dẫn nhưng mở cái Default Web Site thì ko có nhiều mục như cái hướng dẫn của bác chủ topic mà chỉ có mỗi 2 cái là IIShelp và Printers nhỉ...hic hic..ai biết giúp với ạ
    Mới cài thì được 2 cái đó chứ nhiêu ....của người # nhiều do người ta add nhiều cái # cho ứng dụng #

Thắc mắc chi cái này.....
    Khách viếng thăm hãy cùng hai07dv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

cho mình xin ID NPC việt hóa với
    Khách viếng thăm hãy cùng vjpluckystar xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

mình restore db Db_Tank không được bạn à !
    nó báo lỗi vậy nè ! Ai restore ra file Mdf đễ tiện attach giúp mình ! Thanks
    TITLE: Microsoft SQL Server Management Studio
    ------------------------------

Restore failed for Server 'XP0403JYG\SQLEXPRESS'. (Microsoft.SqlServer.SmoExtended)

For help, click: [Only registered and activated users can see links. ]

ADDITIONAL INFORMATION:

System.Data.SqlClient.SqlError: The database was backed up on a server running version 10.50.1600. That version is incompatible with this server, which is running version 10.00.1600. Either restore the database on a server that supports the backup, or use a backup that is compatible with this server. (Microsoft.SqlServer.Smo)

For help, click: [Only registered and activated users can see links. ]

BUTTONS:

OK
    Khách viếng thăm hãy cùng nobitachan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn nào Restore dc file Db_tank và file WebDB thì có thể share file .mdf cho mình được không? mình ko Restore được file này. mông nhưng bạn đã restore được giúp đỡ share cho mình file mdf thank!
    Khách viếng thăm hãy cùng viptnd1988 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

Trích dẫn Gửi bởi hai07dv [Only registered and activated users can see links. ]
    Mới cài thì được 2 cái đó chứ nhiêu ....của người # nhiều do người ta add nhiều cái # cho ứng dụng #

Thắc mắc chi cái này.....
    Thế nhưng theo bác chủ hướng dẫn thì chỉ cài IIS xong, fai vào thư mục trong Dèault...ấy để làm 1 số động tác, mà t chỉ có 2 cái thư mục kia thì làm sao làm đc nhỉ, mà hướng dẫn cũng ko có nói ji thêm nữa...hic....
    Khách viếng thăm hãy cùng duytung27st xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết hai07dv's Avatar
    Đang ở
    Đẹp Nhức Nhối
    Thanks
    871

Trích dẫn Gửi bởi duytung27st [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế nhưng theo bác chủ hướng dẫn thì chỉ cài IIS xong, fai vào thư mục trong Dèault...ấy để làm 1 số động tác, mà t chỉ có 2 cái thư mục kia thì làm sao làm đc nhỉ, mà hướng dẫn cũng ko có nói ji thêm nữa...hic....
    Chỉ cần chuột phải vô cái deafult -> virtua ....

Mấy cái kia chỉ cần bạn copy IIS vô folder C:\interput => vô lại IIS là thấy có các folder đó
    Khách viếng thăm hãy cùng hai07dv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hai07dv vì bài viết này !

duytung27st (08-04-12)

Thành Viên
    Thanks
    137

Icon9 Ðề: Share Gunny 3.0 Hướng dẫn + Cài đặt

Trích dẫn Gửi bởi nghichtu91 [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

..................................................????????????????????
    Mình bây giờ cũng giống bạn nè. Ai biết Thì Fix dùm, Chủ Thớt fix giùm Em cái
    Khách viếng thăm hãy cùng tienkhanha14 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Ai teamview cài giúp mình ! (fix lỗi k conect dc server) mình xin hậu ta 50k (viettell) !
    Khách viếng thăm hãy cùng nobitachan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    31

hic....cài mãi mà vẫn ko đc, mình lại gà mờ về CNTT nữa chứ...hic...giá mà có bản ko cần cài đặt, chạy ngay như 1k thì tốt quá....hic

Trang 46 của 80 Đầu tiênĐầu tiên ... 36 44 45 46 47 48 56 ... CuốiCuối