Server TSBD 0.3 update kết hợp Server hút hít ! - Trang 46
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 46 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 36 44 45 46 47 48 56 96 ... CuốiCuối
Kết quả 451 đến 460 của 1093
    Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Server TSBD 0.3 update kết hợp Server hút hít !

Trích dẫn Gửi bởi heroboydn [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã vào được game nhưng khi thoat ra rồi chạy startup pro lại thì bị mất nhân vật là sao đây. Chữa lỗi này như thế nào. À mình thấy chủ topic gởi mấy link update cứ làm theo hướng dẫn là update được hả. Tất cả công cụ và những thứ cần thiết mình đều down trong topic này cả.
    Ai fix giúp mình lỗi này cái cứ thoát ra đăng nhập lại là bị mất nhân vật phải tạo lại từ đầu
    Khách viếng thăm hãy cùng heroboydn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

ví dụ con tuyết ảnh có id 65( không nhớ nữa), chạy qua horseres.txt dò số 65, dòng tiếp theo của số 65 là một số nào đó. Lấy cái số đó, viết vào khung ben id của con tuyết địa vậy là ok. Còn không bạn chịu khó up 2 file đó lên cho mình đi để mình chụp ảnh hướng dẫn cho. Mạng hơi lô nên ko down nguyên server về được
    Khách viếng thăm hãy cùng saochinquankha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

backup lại máy rồi cài từ đầu từng bước một đi bạn, có thể thiếu bước nào đó chăng
    Khách viếng thăm hãy cùng saochinquankha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hoangthuyit's Avatar
    Thanks
    63

Đã vào được game nhưng khi thoat ra rồi chạy startup pro lại thì bị mất nhân vật là sao đây. Chữa lỗi này như thế nào. À mình thấy chủ topic gởi mấy link update cứ làm theo hướng dẫn là update được hả. Tất cả công cụ và những thứ cần thiết mình đều down trong topic này cả...

bạn có tắt theo thứ tự như clip hướng dẫn của jxvietnam chưa ? nếu bạn tát ko đúng trình tự thì sẽ ko lưu dc nhân vật đâu còn update chủ topic kêu làm sao thì cứ làm vậy là ok ngon lành
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangthuyit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    52

Hình như 2 con Tuyệt Địa và Đăng Vũ không có .spr chỉ có .spr của Xích Long Câu và Du Huy, trường hợp của bạn ID con Tuyệt Địa nên chuyển về ID của con Du Huy là nó ra thôi , ID của con Du Huy là 16, bạn mở file horseres.txt khai báo lại.
    Khách viếng thăm hãy cùng JXPVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Singapo
    Thanks
    25

cài này ...thứ 1 là bạn nên tạo tài khoản mới đi...nó sẽ lưu lại nhân vật đc..thứ 2 là bạn xoá và cài lại hết..thứ 3 bạn nên tắt server như sau..gameserver > s3Replay.>> như qua trình mở sẻver thế nào thì tắt ngược lại ..tui cũng thường bị vì đo tui ghép nhỉu cái script wá nên gặp lỗi đó...bạn xoá hết cài lại thử xemm và tạo tk mới khi chơi
    Khách viếng thăm hãy cùng jangminh254 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi hoangthuyit [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã vào được game nhưng khi thoat ra rồi chạy startup pro lại thì bị mất nhân vật là sao đây. Chữa lỗi này như thế nào. À mình thấy chủ topic gởi mấy link update cứ làm theo hướng dẫn là update được hả. Tất cả công cụ và những thứ cần thiết mình đều down trong topic này cả...

bạn có tắt theo thứ tự như clip hướng dẫn của jxvietnam chưa ? nếu bạn tát ko đúng trình tự thì sẽ ko lưu dc nhân vật đâu còn update chủ topic kêu làm sao thì cứ làm vậy là ok ngon lành
    Tắt bằng tay và vào task manager tìm mấy cái file này tắt hết theo trình tự. Nhớ trước tiên phải thoát nhân vật nghen

Thành Viên
    Đang ở
    Singapo
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi saochinquankha [Only registered and activated users can see links. ]
    ví dụ con tuyết ảnh có id 65( không nhớ nữa), chạy qua horseres.txt dò số 65, dòng tiếp theo của số 65 là một số nào đó. Lấy cái số đó, viết vào khung ben id của con tuyết địa vậy là ok. Còn không bạn chịu khó up 2 file đó lên cho mình đi để mình chụp ảnh hướng dẫn cho. Mạng hơi lô nên ko down nguyên server về được
    thế bạn ko làm theo cách của jxvietnam ah..cách có down 2 cái updatep1.pak và updatep2.pak về vẫn đc mà
    Khách viếng thăm hãy cùng jangminh254 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

oạch ra ngựa gì, đâu phải tuyết địa đâu, chưa thấy con đó bao giờ cả, chắc lấy spr của con nào gắn vào roi

Thành Viên hoangthuyit's Avatar
    Thanks
    63

Chắc bạn heroboydn chỉnh chế độ tự chạy sever huh~ ?
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangthuyit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 46 của 110 Đầu tiênĐầu tiên ... 36 44 45 46 47 48 56 96 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cần giúp đỡ điều chỉnh exp lên cấp của SV TSBD v3 update :(
    Bởi hanamnet1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 30-07-11, 08:40 PM
  2. Không kích hoạt được GM - Server TSBD 0.2
    Bởi huynhduypc trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 29-07-11, 08:30 PM
  3. lỗi server TSBD 0.3
    Bởi jxnewbies trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu