Server 1.02E - Fully - Trang 41
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 41 của 46 Đầu tiênĐầu tiên ... 31 39 40 41 42 43 ... CuốiCuối
Kết quả 401 đến 410 của 453

Chủ đề: Server 1.02E - Fully

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: [Release] Muserver 1.02E FPT hòan hảo

ban nay` config IP 192.168.1.2 nen khi chay server phia cam' mang vao` de co' IP moi chay dc. co cach nao` chay server ma` ko can` cam' day mang ko ? chi cho tui voi. nghe noi' config IP 127.0.0.1 thi` chay dc phai ko, ban config giup minh` dc ko. Thank nhieu`.
    Khách viếng thăm hãy cùng lengocnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Chỗ nào vui sướng là có tui
    Thanks
    0

Không cần cắm vô mạng đâu
    Bạn tạo 1 cái IP Local trong máy với thông số 192.168.1.2 là đc
    Nhớ là tắt mạng trước khi tạo nha. Tạo xong rồi rs lại máy và bật lại mang như thường ^__^
    Khi đó IP chính ở mạng của bạn kô còn là 192.168.1.2 mà trở thành 192.168.1.3 nhưng chả ảnh hưởng gì đâu
    Chúc bạn thành công

____
    Nếu bạn muốn Config lại thì cũng được tuy nhiên sẽ phải config lại cả cái main nữa ^__^
    Lần sửa cuối bởi Hikaru Kitaro, ngày 17-05-08 lúc 08:13 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Hikaru Kitaro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bạn có thể chỉ mình cách tạo IP Local dc không, nếu rãnh thì config IP 127.0.0.1 rồi test giùm mình xem có dc ko, nếu dc thì up lên cho mình nha. thank nhiều !
    Khách viếng thăm hãy cùng lengocnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Donghoi City
    Thanks
    27

Config thành 127.0.0.1 thì chạy bằng cái gì? Đã có hướng dẫn tạo Loopback trong Forums rồi, không phải là ít mà là rất nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng Destruct xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Đã nói là các bản 1.0 trở lên là ko được chạy IP 127.0.0.1 , ít nhất thì phải thêm dòng "connect /uIP /p44405" .. ko thì hex main.exe

=> Đó là Căn Bản của việc làm Mu Offline - Kiến thức cần thiết
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Ai úp sang host khác cho em được không , host này load chán quá mãi chẳng load được , mà cái client 1.02E của FPT nó DIE rồi giờ load client 1.02E ở đâu đây ạ ?? Ai cho em cái địa chỉ cái !!! P/S : MyLove cho xin cái Y!M nha , có chút việc cần bạn giúp !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng nhockute xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ohyeah's Avatar
    Thanks
    0

chán chán chán !!! lâu roài link điê hít cả >.< chẳng download đc cái SerVer nèo ổn cả ( bùn )
    Khách viếng thăm hãy cùng ohyeah xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ohyeah [Only registered and activated users can see links. ]
    chán chán chán !!! lâu roài link điê hít cả >.< chẳng download đc cái SerVer nèo ổn cả ( bùn )
    Bạn dùng cái VMT 1.02h của cuonglee đi bản đó ngon lắm:wink:
    Khách viếng thăm hãy cùng vdl_12c xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Máy nhà em cấu hình hông được tốt lắm , test bản 1.00.16 ok nhưng hơi giựt , muốn test thử bản này cái !! ai upload lên host khác được không ạ ?? Host này load chán quá toàn 1Kb/s
    Khách viếng thăm hãy cùng nhockute xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

*|* net4viet Team *|* caothuphutho's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi nhockute [Only registered and activated users can see links. ]
    Máy nhà em cấu hình hông được tốt lắm , test bản 1.00.16 ok nhưng hơi giựt , muốn test thử bản này cái !! ai upload lên host khác được không ạ ?? Host này load chán quá toàn 1Kb/s
    mình chưa Test GameServer này không biết sao, nhưng mình đã Share 1.02E VTM rồi Fix No Bug bạn có thể qua topic của mình tìm hiểu thêm !
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 41 của 46 Đầu tiênĐầu tiên ... 31 39 40 41 42 43 ... CuốiCuối