Hướng dẫn cài ACE Online (gốc English) - Trang 40
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 40 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 38 39 40 41 42 50 ... CuốiCuối
Kết quả 391 đến 400 của 540
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Hướng dẫn cài ACE Online (gốc English)

Mò được vụ Rate EXP ,SPI ,Drops rồi ,đã chỉnh được vào bắn 5' rớt đồ đầy thùng luôn
    Còn vụ chỉnh chỉ số Option đầu đuôi Attack và Reattack bạn nào biết chỉ mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng Zz......zZ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    103

Trích dẫn Gửi bởi Zz......zZ [Only registered and activated users can see links. ]
    Mò được vụ Rate EXP ,SPI ,Drops rồi ,đã chỉnh được vào bắn 5' rớt đồ đầy thùng luôn
    Còn vụ chỉnh chỉ số Option đầu đuôi Attack và Reattack bạn nào biết chỉ mình với
    Mò được rồi thì hưỡng dẫn mình với. Mà vụ chỉnh sửa nhân vật sao mình chỉnh sửa xong khỏi vào game luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng tumatuongnhu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn vào trong file dbo.ti_HappyHourEvent và chỉnh là được .Lưu ý là 1 trong database là 100% đó bạn cứ thế mà chỉnh
    Còn chỉnh sửa nhân vật thì bạn vào phần dbo.td_Character để chỉnh ,chỉ chỉnh những cột AttackPart ,DefensePart ,FuelPart ,SoulPart ,ShieldPart ,DodgePart ,Level ,BonusStat và WarPoint còn mấy cột khác thì mình chưa mò đến.
    Còn về SPI thì bạn vào dbo.td_Store ,trước khi vào thì bạn nhớ để ý SPI của char bạn còn bao nhiu ,sau đó thì vào dbo.td_Store chỉnh lại phần CurrentCount ấy ,tìm số giống số SPI mà char bạn đang có ,sau đó sửa lại thành số SPI mà bạn muốn
    Khách viếng thăm hãy cùng Zz......zZ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Anh nào Cài Đặt Thành Công Pmm Yh badboy_tim_badgirl1 chỉ em làm Với thank nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng phuongsinici xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Zz......zZ [Only registered and activated users can see links. ]
    đầu đuôi thì bạn vào bảng [dbo.ti_RareItemInfo] trong Atum2_db_account chọn 1 cái bạn thix rồi vào bảng [dbo.td_Store] trong atum2_db_1 chỉnh như sau:

phía sau cột Itemnum là 1 cột PreFixCodenum & Suffixcodenum bạn coi trong bảng trên rồi điền số vào 2 bảng này nhớ là chọn đúng row nha bạn

bạn phát hiện đc đầu đuôi nào ngon thì post cho mình tham khảo nha làm biếng mò quá
    Tặng bạn 2 cặp này:

Sniper of Sinper: tái -30%(15*2), cx 13%(6,67*2)---->code: 4097 of 7117
    Shining of King: công +30%(15*2), cx 40%(20*2)---->code: 2502 of 6502 (con này hot thứ 2 trong Phi Đội nha bạn sau Warrior of Warrior)
    @: mình ko tìm thấy W of W trong bảng RareItemInfo (cái nào có trong đây lắp dzô mới có tác dụng)
    @: tks đc thì tks mình cái kiếm chút exp nha bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng greesnow xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cung cấp cho các bạn 1 số Itemnum_code thấy hay thì tks mình cái nha...
    I. Boss
    1. Giáp Boss
    BG: Vakyrise: ------------- 8050200/ \cVakyrise: 8050300
    IG: Exorcist : ------------- 8053200/ \cExorcist: 8053300
    AG: Qellcase Guader: ------ 8052200/ \cQuell.G : 8052300
    MG: Soul of Philon Defender: 8051200/ \cS of PD: 8051300

2. Giáp WP ver.Final
    BG: Tackle Veil Ver.Final: --------8480100
    IG: Rapid Binder Ver.Final: -------8483100
    AG: Revival Guarder Ver.Final:----8482100
    MG: Rigid Defender Ver.Final: ----8481100

3. Tên lửa Boss số phía sau là code lúc lên boss nha (lên boss rồi ko enchannt + gắng đầu đuôi đc)<ingame thôi he...he...!!! ^!^>
    Cold Storm:-------------7903760 / 7903770------loại phi cơ: B-I-M Gear<chuyên dụng cho I-M Gear>
    Charisma of Emperor:----7903740 / 7903750------B-I-M Gear<chuyên dụng IG>
    Spear Spread:-----------7903780 / 7903790------B-I-M Gear<chuyên dụng MG>
    Superior Interno:--------7903800 / 7903810------A Gear only

@: còn nhìu đồ quí và hay lắm mà mệt quá hẹn khi khác...
    Lần sửa cuối bởi greesnow, ngày 23-09-10 lúc 06:30 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng greesnow xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến greesnow vì bài viết này !

quoctuanlx35 (26-02-14)

Thành Viên
    Thanks
    103

chỉ rõ hơn mình vụ exp, drop với. Trong ti_HappyhoursEvent thấy nhiều columns quá, mấy cái sevvergroupID, Daysofweek,....thì điền cái gì. Chỉ mình cụ thể cái đi
    Khách viếng thăm hãy cùng tumatuongnhu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Icon7 Ðề: Hướng dẫn cài ACE Online (gốc English)

Bạn vào trong file dbo.ti_HappyHourEvent và chỉnh là được .Lưu ý là 1 trong database là 100% đó bạn cứ thế mà chỉnh
    file dbo.ti_HappyHourEvent 2 trường ServerGroupIDDayofWeek điền giá trị thế nào bồ
    Khách viếng thăm hãy cùng phuc9999 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    103

Ai có các file *.cdl và *n.sky không. Client cài ra khong có mấy files đó nên không vào map dc. Ví dụ như Backburn side khong có 3004.cdl khong warp vao dc. Ai có mấy files đó share mình với

Thành Viên
    Thanks
    0

ServerGroupID thì bạn điền là 10061 chính là server NewAce đang chơi ấy
    Còn DayOfWeek thì bạn xem ngày mà bạn chọn để Start Event là ngày nào trong tuần chẳng hạn như là ngày thứ 2 thì bạn điền vào số 1

Trang 40 của 54 Đầu tiênĐầu tiên ... 30 38 39 40 41 42 50 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Việt hóa ROSE - Giỏi english vào giúp cái
    Bởi trong0981 trong diễn đàn Rose Online
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 12-06-12, 01:38 PM
  2. Hướng dẫn cài woool Kiếm Khách Anh Hùng English
    Bởi Mr.Rezo™ trong diễn đàn Kiếm Khách Anh Hùng
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 19-09-10, 09:43 AM

Tag của Chủ đề này