Share Võ Lâm 3 Bản MOD - Trang 4
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 33 của 33
    Thành Viên operabn's Avatar
    Thanks
    102

Ðề: Share Võ Lâm 3 Bản MOD

Trích dẫn Gửi bởi ZhouJieLun [Only registered and activated users can see links. ]
    Vẫn chờ phiên bản cao hơn, chứ bản này là phiên bản bên trung quốc còn suýt sập game vì rác
    có bản mới hơn 90 nhưng không lập được phái cái bang
    Khách viếng thăm hãy cùng operabn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên caoboivip's Avatar
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi thinhba [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

Bữa nay CPC, đang đi đánh Tạ Uyên bác ơi nhớ Trần Minh Huy chỉ đạo trong CSM đánh CPC. HCNC 25 hồi trước đánh chạy tia rồi chui lỗ nữa mà lâu quá ko đi nên quên :v lên youtube xem thì toàn clip 10 năm trước nó mờ hơn bị cận 10 độ
    Cho xin in4 ae đàm phán cách gỡ pb đi nhiều đồ pb ngon quá mà kg biết đi , mò 2 3 ngày đánh con boss kg xong đc cay quá
    Khách viếng thăm hãy cùng caoboivip xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    38

Trích dẫn Gửi bởi thinhba [Only registered and activated users can see links. ]
    Chưa bác, tính vào lãnh địa mua cục x2 đi bí cảnh mà ko đc. Bang tạo được 1 ngày thì bị tự giải tán luôn (chắc có quy định số người mà giờ tìm tại liệu ko có).
    Còn vụ x2 mình mò ra là chuyển kênh chat thành GM gõ vào player.AddBuff(0, 99, 2864, 1, 3600) thì sẽ có buff x2 đi bí cảnh
    1 acc đm 72 đi chiến báo giả lan quên thoát ra mà thoát game, giờ treo trong đó luôn, đang cày lại TD
    Nói chung giải trí đc, bay đây đó làm nhiệm vụ, kiểu tự ôn lại kỉ niệm. Được cái tất cả nhiệm vụ đều làm đc, ko bị lỗi nên người hướng nội như mình chơi cũng thấy vui
    bác có full lệnh GM ko ạ?...................
    Khách viếng thăm hãy cùng laivanhien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Sever TLBB mod 17 phái -mod vòng quay may mắn (tàu)
    Bởi akiem9x trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 05-04-15, 10:18 AM
  2. Hướng dẫn Disable all Mod for VBB (Disable tất cả mod vbb)
    Bởi ShineGhost trong diễn đàn vBulletin Tutorial
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-03-14, 12:55 PM
  3. Disable All Mod Trong VBB khi lỗi mod không vào được admincp
    Bởi ShineGhost trong diễn đàn vBulletin Tutorial
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-02-14, 02:32 AM