[JX] Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ - Trang 39
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 39 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 29 37 38 39 40 41 49 ... CuốiCuối
Kết quả 381 đến 390 của 525
    Thành Viên
    Thanks
    229

Ðề: Tổng Hợp các sever Linux Hot nhất hiện nay giúp ACE tránh 1 số lỗi sever cũ

sao skill trấn phái ko hiện gì lên hết vậy a.Nam
    em chơi bên VNG có hiện mà, a sửa dc ko giúp em với

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng gakfc1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Mình làm tới bước 4 và chạy thử sever, nó hiện ra thông báo này, chạy thử qua S1 thì có vẻ không giống như trong video hướng dẫn

Với lại "Bỏ Severlist vào thư mục setting/clinet " <----- thớt lấy severlist ở đâu để bỏ vào? trong client gốc của VNG và client của galaxy mình ko tìm thấy files này, trong patchc ũng ko có luôn
    Lần sửa cuối bởi brirneyspier, ngày 08-08-15 lúc 10:59 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng brirneyspier xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết tvnnam's Avatar
    Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi brirneyspier [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình làm tới bước 4 và chạy thử sever, nó hiện ra thông báo này, chạy thử qua S1 thì có vẻ không giống như trong video hướng dẫn

Với lại "Bỏ Severlist vào thư mục setting/clinet " <----- thớt lấy severlist ở đâu để bỏ vào? trong client gốc của VNG và client của galaxy mình ko tìm thấy files này, trong patchc ũng ko có luôn
    tìm trong client và path của sever yoken và tranminhdo thử xem......

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi gakfc1993 [Only registered and activated users can see links. ]
    sao skill trấn phái ko hiện gì lên hết vậy a.Nam
    em chơi bên VNG có hiện mà, a sửa dc ko giúp em với
    uhm.... đúng rồi đó..... đang bị lỗi ở skill đó.....mấy lầnddinhhj fix lại xem nhưng mình bận quá
    CTV- GIẢI ĐÁP THẮC MẮC JX LINUX OFF

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi greentears [Only registered and activated users can see links. ]
    Update hạng ở dấu "?" đê

Update hạng ở dấu "?" đê

Ý kiến hay lắm bạn ơi share cho ae với
    Khách viếng thăm hãy cùng lengoctuandng xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vuduymanh's Avatar
    Đang ở
    Lâm An
    Thanks
    490

bác nam ơi sao em up bản upload v4 vào phái hoa sơn thì nhận dc có 2 skill nhỉ? à với lại em tìm trang bị hoa sơn ko thấy nhỉ anh
    Khách viếng thăm hãy cùng vuduymanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi vuduymanh [Only registered and activated users can see links. ]
    bác nam ơi sao em up bản upload v4 vào phái hoa sơn thì nhận dc có 2 skill nhỉ? à với lại em tìm trang bị hoa sơn ko thấy nhỉ anh
    do bản update này cũ nhé ..... em thử bản update của galaxy xem nhé link đây: [Only registered and activated users can see links. ] chú ý làm nhiệm vụ mới có skill nhé hoặc em thêm hàm vào lễ quan nhận cũng được.....

Thành Viên vuduymanh's Avatar
    Đang ở
    Lâm An
    Thanks
    490

các bác ơi làm sao đổi tên Đồng hành dc nhỉ tên nó cứ dfjasgebq à huhu,
    à giúp em cái này nữa em ko viết dc tiếng việt trong jx cũng như tạo nhân vật,như bản trên win thì dc em đã chinh trong vietky thành tcvn3 nhưng vẫn ko dc,các bác giúp em với
    Khách viếng thăm hãy cùng vuduymanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi brirneyspier [Only registered and activated users can see links. ]

bạn chạy trên VPS à.. chắc là do config sai đó bạn ...
    Khách viếng thăm hãy cùng Ducthinh682 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi gakfc1993 [Only registered and activated users can see links. ]
    em đã làm như sau
    xóa patch và jxser cua yoken
    chép jxser + patch cua tranminhdo
    config ip
    chép gataway + sever1 vào sever CentOS, patch vào client
    và kết quả: chỉ có 2 skill phái hoa sơn thôi, còn làm nv mon phái thì ko dc. báo là chức năng đang cập nhật................hjc......

có cần up quest cua cgalaxy [Only registered and activated users can see links. ] vào ko ạ
    không cần..... chỉ cần up cái này vào là có đủ hết : [Only registered and activated users can see links. ]

Đang ở
    Hưng Yên
    Thanks
    488

Trích dẫn Gửi bởi baronmd [Only registered and activated users can see links. ]
    Tvnam ơi có thể chạy cùng một lúc bản của joken + update V4 và bản việt hóa V3 của tranminhdo trên server linux được ko?
    Còn về phía client mình tạo 2 folder copy client vinagame vào 2 folder này và copy patch của từng cái vào liệu có được ko?
    Còn một vấn đề là khi update V4 của boynhay1721992 thì lúc chọn đi bản đồ luyện công thì thông báo : " Thời gian tu luyện đã hết" có ai gặp như mình và fix được hem vậy?
    1. thực tế phần cài đặ mà mình hướng dẫn 3 in 1 mục đích là lấy ưu điểm của từng bản để hạn chế 1 số lỗi để chạy ổn định. chứ chạy 3 bản 1 lúc làm gì cho mệt hả bạn?

2. client thì cũng thế thôi. nếu sever ko chạy mình ko biết bạn để làm gì nhưng chắc chắn sẽ có lỗi nếu chạy trực tiếp trên máy thật còn chạy trên máy ảo thì đc.

3. bản update 4 mình test vẫn còn nhiều hạn chế do chủ theard share chưa full . tốt nhất nên chọn lựa những cái hay trong đó mà dùng thôi

Trích dẫn Gửi bởi lengoctuandng [Only registered and activated users can see links. ]
    Ý kiến hay lắm bạn ơi share cho ae với
    chơi off thì cần gì??? xếp hạng với ai

Trích dẫn Gửi bởi vuduymanh [Only registered and activated users can see links. ]
    bản update 4 là bản cũ rồi chưa full hoa sơn đâu..... update hoa sơn của galaxy là full và mới nhất e nhé

các bác ơi làm sao đổi tên Đồng hành dc nhỉ tên nó cứ dfjasgebq à huhu,
    à giúp em cái này nữa em ko viết dc tiếng việt trong jx cũng như tạo nhân vật,như bản trên win thì dc em đã chinh trong vietky thành tcvn3 nhưng vẫn ko dc,các bác giúp em với

về font e có thể xem cách sửa ở đây : [Only registered and activated users can see links. ]

còn đồng hành thì tìm trong script thử xem..... a nhớ phải chỉnh 2 file thì phải

Trang 39 của 53 Đầu tiênĐầu tiên ... 29 37 38 39 40 41 49 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Nhờ các Cao thủ chuyên về Linux viết giúp cẩm nang Ebook 1.0 sever linux
    Bởi tvnnam trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 15-02-17, 08:16 PM
  2. [JX] Xin Src Linux Để dev Lại ...Lâu lắm Rồi Mới dev lại sever
    Bởi tam241992 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 14-10-14, 10:17 PM
  3. [JX] Chỉ mình cách Add Vòng Sáng vào Sever Linux
    Bởi tvq6694 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 15-09-14, 07:28 AM
  4. [JX] Giúp mình cài Sever Linux với
    Bởi hoangthuyit trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 31-07-14, 09:26 PM
  5. [JX] (HOT) cách reg ac sever 6.0 linux có sẵn trong sever
    Bởi caothiengthien trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-04-14, 10:57 PM