Server Tru Tiên 3 MySQL 12 môn phái - Trang 38
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Khi tải sever này về bạn sẽ làm gì ? Thường dùng client này để chơi game ?

Người bình chọn
128. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Chơi offline một mình. Client việt nam

87 67.97%
  • Chơi offline một mình. Client china hoặc english

9 7.03%
  • Chơi online với bạn bè. Client việt nam

32 25.00%
  • Chơi online với bạn bè. Client china hoặc english

5 3.91%
  • mở sever private.

14 10.94%
Bình chọn có nhiều lựa chọn
Trang 38 của 70 Đầu tiênĐầu tiên ... 28 36 37 38 39 40 48 ... CuốiCuối
Kết quả 371 đến 380 của 692
    Thành Viên
    Thanks
    30

Ðề: Server Tru Tiên 3 MySQL 12 môn phái

Trích dẫn Gửi bởi lemdzung [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi thêm là đổi ip của máy thật hay máy ảo? và cái gshop của bác thớt post ở #1 không xài được cho client của FGO đúng không ban? có cách nào add đc gshop đc không vậy?
    bạn dùng sever 1235 à. vậy kiểm tra lại ip máy thật

còn gshop fgo thì chịu thua. chơi offline phải không dùng tool sent item bằng web ấy.

--- Chế độ gộp bài viết ---

mấy GM sao rồi Iptables đến đâu rồi.

lấy đại của TGHM dùng thử xem

iptables -A INPUT -p tcp --syn --dport 29000 -m connlimit --connlimit-above 3 -j REJECT
    iptables -A INPUT -i eth0 -p tcp --dport 29000 -m state --state NEW -m recent --set --name jd
    iptables -A INPUT -i eth0 -p tcp --dport 29000 -m state --state NEW -m recent --update --seconds 30 --hitcount 3 --rttl --name pw -j DROP
    iptables -A INPUT -i eth0 -p tcp --dport 80 -m state --state NEW -m recent --set --name web
    iptables -A INPUT -i eth0 -p tcp --dport 80 -m state --state NEW -m recent --update --seconds 60 --hitcount 5 --rttl --name web -j DROP
    iptables -A INPUT -i eth0 -p tcp --dport 29200 -m state --state NEW -m recent --set --name authd
    iptables -A INPUT -i eth0 -p tcp --dport 29200 -m state --state NEW -m recent --update --seconds 604800 --hitcount 1 --rttl --name authd -j DROP

iptables-save

luuy: nếu dùng sent đồ thì mở thêm 29400, dùng ssh thì mở 23. dùng winscp515 thì mở thêm port 22

luu y 2: [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi V2_UN_VU, ngày 15-07-13 lúc 04:56 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng V2_UN_VU xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to V2_UN_VU For This Useful Post:

Gama1 (15-07-13), lemdzung (15-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi V2_UN_VU [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn dùng sever 1235 à. vậy kiểm tra lại ip máy thật

còn gshop fgo thì chịu thua. chơi offline phải không dùng tool sent item bằng web ấy.

mấy GM sao rồi Iptables đến đâu rồi.

lấy đại của TGHM dùng thử xem

iptables -A INPUT -p tcp --syn --dport 29000 -m connlimit --connlimit-above 3 -j REJECT
    iptables -A INPUT -i eth0 -p tcp --dport 29000 -m state --state NEW -m recent --set --name jd
    iptables -A INPUT -i eth0 -p tcp --dport 29000 -m state --state NEW -m recent --update --seconds 30 --hitcount 3 --rttl --name pw -j DROP
    iptables -A INPUT -i eth0 -p tcp --dport 80 -m state --state NEW -m recent --set --name web
    iptables -A INPUT -i eth0 -p tcp --dport 80 -m state --state NEW -m recent --update --seconds 60 --hitcount 5 --rttl --name web -j DROP
    iptables -A INPUT -i eth0 -p tcp --dport 29200 -m state --state NEW -m recent --set --name authd
    iptables -A INPUT -i eth0 -p tcp --dport 29200 -m state --state NEW -m recent --update --seconds 604800 --hitcount 1 --rttl --name authd -j DROP

iptables-save

luuy: nếu dùng sent đồ thì mở thêm 29400, dùng ssh thì mở 23. dùng winscp515 thì mở thêm port 22

luu y 2: [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác cho hỏi chút là chỉnh rate của sv làm sao mà dùng tool rate chỉnh không đuọc ! E muốn chỉnh cho nó bớt Exp xuống, chứ lên lv vù vù chán quá !
    Khách viếng thăm hãy cùng lemdzung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    143

Trích dẫn Gửi bởi lemdzung [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi thêm là đổi ip của máy thật hay máy ảo? và cái gshop của bác thớt post ở #1 không xài được cho client của FGO đúng không ban? có cách nào add đc gshop đc không vậy?
    có thay add được item vào gshop . nhưng bạn chơi Fgo 1235 thì phải theo họ . gshop phải như nhau thì nó mới chạy . # 1 có cái patch sửa lỗi gia nhập môn phai update 30-4 đó chép vào server và chép element.exe vào clin . đổi ip của máy thật . và cho ip vào host trong driver

P/S : tất cả có trong video , Bạn lên xem kỹ video HD sẽ hiểu ngay mà

Bác cho hỏi chút là chỉnh rate của sv làm sao mà dùng tool rate chỉnh không đuọc ! E muốn chỉnh cho nó bớt Exp xuống, chứ lên lv vù vù chán quá !
    dùng tool GS mở file gs trong gamed chỉnh sửa
    Lần sửa cuối bởi Gama1, ngày 15-07-13 lúc 11:00 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Gama1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi Gama1 [Only registered and activated users can see links. ]
    có thay add được item vào gshop . nhưng bạn chơi Fgo 1235 thì phải theo họ . gshop phải như nhau thì nó mới chạy . # 1 có cái patch sửa lỗi gia nhập môn phai update 30-4 đó chép vào server và chép element.exe vào clin . đổi ip của máy thật . và cho ip vào host trong driver

P/S : tất cả có trong video , Bạn lên xem kỹ video HD sẽ hiểu ngay mà

dùng tool GS mở file gs trong gamed chỉnh sửa
    Chỉnh rồi mà nó báo lõi bác ạ !

[Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    30

Chỉnh rồi mà nó báo lõi bác ạ !

dùng tool khác đi. có 2 tool chỉnh rate Gs mà

p/s: ai mua cái này share với hết lingshi rồi [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi V2_UN_VU [Only registered and activated users can see links. ]

p/s: ai mua cái này share với hết lingshi rồi [Only registered and activated users can see links. ]
    bác có link cho xin với ! cám ơn bác nhiều

Thành Viên
    Thanks
    143

bác có link cho xin với ! cám ơn bác nhiều
    tool GS đây , bạn thử xem

còn tool cũ bạn xem hình ảnh này

P/S : cài font china xem nếu không lưu được

đây đùng không bạn , mình ấn vào link không ló web được
    [Only registered and activated users can see links. ] Mật khẩu: 5yeg
    Lần sửa cuối bởi Gama1, ngày 16-07-13 lúc 12:48 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Gama1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. The Following 3 Users Say Thank You to Gama1 For This Useful Post:

lemdzung (16-07-13), weboy345 (16-07-13), zmioduz (16-07-13)

Thành Viên
    Thanks
    25

Trích dẫn Gửi bởi Gama1 [Only registered and activated users can see links. ]
    tool GS đây , bạn thử xem

còn tool cũ bạn xem hình ảnh này

P/S : cài font china xem nếu không lưu được

đây đùng không bạn , mình ấn vào link không ló web được
    [Only registered and activated users can see links. ] Mật khẩu: 5yeg
    cám ơn bác vì cái tool GS bác share nhưng chưa test được vì tự nhiên gặp 1 vấn đề mong bác chỉ giúp là : mọi lần vẫn vào game bình thường nhưng hôm nay chay SV xong thì nó báo : Sai tên đang nhập và mật mã ( e đăng nhập bằng cái Acc vẫn chơi bình thường ), đăng nhập mấy cái Acc cũng báo vậy ! Bác chỉ giúp e với, kể cả xóa cái client FGO đi cài lại nhưng cũng k đc ! Liệu có phải xóa SV đi làm lại không vậy? Tìm trong Navicat thì vẫn thấy Acc chơi mọi lần !

Thành Viên
    Thanks
    30

thanks Gama1 đã mua link tải

cám ơn bác vì cái tool GS bác share nhưng chưa test được vì tự nhiên gặp 1 vấn đề mong bác chỉ giúp là : mọi lần vẫn vào game bình thường nhưng hôm nay chay SV xong thì nó báo : Sai tên đang nhập và mật mã ( e đăng nhập bằng cái Acc vẫn chơi bình thường ), đăng nhập mấy cái Acc cũng báo vậy ! Bác chỉ giúp e với, kể cả xóa cái client FGO đi cài lại nhưng cũng k đc ! Liệu có phải xóa SV đi làm lại không vậy? Tìm trong Navicat thì vẫn thấy Acc chơi mọi lần !
    kiểm tra lại chỗ file host xem. và nhớ dùng client 1241 thôi đừng update lên cái mới nhất nha

Thành Viên
    Thanks
    25

thanks Gama1 đã mua link tải

kiểm tra lại chỗ file host xem. và nhớ dùng client 1241 thôi đừng update lên cái mới nhất nha
    Cám ơn bác e cũng vừa tìm ra nguyên nhân xong, Bác có list ID đồ GM hoặc Đồ ADmin không cho em xin với
    E cũng hỏi luôn là cái : Tinh Bàn ( để dịch chuyển trong cashop ) khi mua thi nó báo thao tác thất bại là sao, bác có ID của nó không cho em xin luôn, add thử ID bên này : [Only registered and activated users can see links. ] vào cũng không được ( vào game nó ra vật phẩm khác )
    Lần sửa cuối bởi lemdzung, ngày 16-07-13 lúc 04:49 PM.

Trang 38 của 70 Đầu tiênĐầu tiên ... 28 36 37 38 39 40 48 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tổng hợp Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái
    Bởi zmioduz trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 1256
    Bài viết cuối: 25-06-13, 12:37 PM
  2. [TLBB] [Hỏi] Làm Như Thế Nào Để Kết Nói Tới Mysql Server........
    Bởi mastervnn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 29-03-13, 10:29 PM
  3. [TLBB] Cài Mysql Server không kết nối được WinSCP với Server linux
    Bởi c0d0c118 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 24-01-13, 06:25 PM
  4. [SHARE] Server Tru tiên 2 (MYSQL)
    Bởi huunam09 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-10-12, 01:32 PM
  5. Share web đang nhập gunny (mysql) mysql việt hóa chức năng