Share Server Xuân Thu - Chunqiou Bản Original - Trang 37
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 37 của 62 Đầu tiênĐầu tiên ... 27 35 36 37 38 39 47 ... CuốiCuối
Kết quả 361 đến 370 của 617
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Share Bản JX Offline Hoàn Thiện Nhất

Trích dẫn Gửi bởi giangleloi [Only registered and activated users can see links. ]
    rất nhiều người hỏi rồi,và 1 cái duy nhất:pass sa
    xem trong topic"giải đáp thắc mắc về jx" sẽ rõ
    Sao ở nhà mình làm cái IP ảo mà nó ko cho dạng 127.0.0.1 Giống như cái server dow về. Bắt buộc phải chình cái IP khác còn trong phần client cần chỉnh sữa gì ko hả bạn? Cho xin bản hướng dẫn cài thành công cái server này giúp mình đi
    Khách viếng thăm hãy cùng kem_khong_tan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

Icon10 Ðề: Share Bản JX Offline Hoàn Thiện Nhất

Bạn ơi mình dùng client của VNG dc ko vậy ????
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoc1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết giangleloi's Avatar
    Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    38

Sao ở nhà mình làm cái IP ảo mà nó ko cho dạng 127.0.0.1 Giống như cái [Only registered and activated users can see links. ] dow về. Bắt buộc phải chình cái IP khác còn trong phần client cần chỉnh sữa gì ko hả bạn? Cho xin bản hướng dẫn cài thành công cái [Only registered and activated users can see links. ] này giúp mình đi
    Ip 127 hình như cái chỗ MAC có vấn đề
    bạn có thể cài loopback adapter mà
    Bạn ơi mình dùng client của VNG dc ko vậy ????
    Không Bạn à
    Khách viếng thăm hãy cùng giangleloi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

bản server tôi đã chơi qua nếu làm online thì khá good nhưng phải cài front china
    Khách viếng thăm hãy cùng Cracker xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi giangleloi [Only registered and activated users can see links. ]
    kính gởi các member của clbgamesvn.com
    sau 1 thời gian hoạt động JXTeam đã tìm dc nhiều sản phẩm hay
    nhân đây tôi thay mặt team share bản SV GOOD nhất hiện nay
    nhân đây cảm ơn DNTMASTER luôn
    (công đầu của DNTMaster , tớ chỉ upload thôi)
    các tính năng đầy đủ như của paladin đang online và thêm các tính năng sau
    +Đám cưới
    +Ép Trang Bị Huyền Tinh+ Hoàng Kim bằng bảng chọn ko cần thông wa NPC(như VNG)
    +Liên Đấu
    +phong Kỳ
    +Skill 120 150 đầy đủ
    +EVENT giáng sinh
    +nhìu ev mới
    +trang bị+ngựa đủ
    +Tính năng CHECK IP
    +map add đầy đủ
    +số lượng map ban đầu là 70
    +còn rất nhiều tính năng hay đang chờ member khám phá
    SAU ĐÂY LÀ LINK DOWNLOAD
    [Only registered and activated users can see links. ]
    sv đã kèm patch
    BẢN SV NÀY có cài font china PRC

Hi vọng khi team JX share bản này JX sẽ có những bước tiến xa hơn trong con đường dev JX
    Thân
    giangleloi
    MEMBER DOWNLOAD nhớ thanks nha^_^
    chao ban thanks truoc nhung cai nay dung lam gi minh ko bik cai nay dơn ve la de choi VLoffline ah ban huong dan xai cai nay nha thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng yeukethu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Alo, có ai không , Mình vừa tìm được trang này hình như ở đây có thể hướng dẫn cài volam offline thành công được. Mình vừa down cái svtqvip.ra. và cái clien của bạn Giang 1.385GB . Các bạn cho mình hỏi ở đây thì bài viết nào hướng dẫn cài thành công game off này cao nhất mà chi tiết nhất không. Mình cũng thử cài và có cả ra hàng mua đĩa nhưng đều lỗi và lỗi.

Hinh vọng có thể tìm được cách cài thành công. Mọi người đi trước có kinh nghiệm có thể hướng dẫn mình ko, trình độ tin của mình hơi kém , cacngf chi tiết càng tốt à . Cảm ơn mọi người nha
    Khách viếng thăm hãy cùng yeumatuy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi yeumatuy [Only registered and activated users can see links. ]
    Alo, có ai không , Mình vừa tìm được trang này hình như ở đây có thể hướng dẫn cài volam offline thành công được. Mình vừa down cái svtqvip.ra. và cái clien của bạn Giang 1.385GB . Các bạn cho mình hỏi ở đây thì bài viết nào hướng dẫn cài thành công game off này cao nhất mà chi tiết nhất không. Mình cũng thử cài và có cả ra hàng mua đĩa nhưng đều lỗi và lỗi.

Hinh vọng có thể tìm được cách cài thành công. Mọi người đi trước có kinh nghiệm có thể hướng dẫn mình ko, trình độ tin của mình hơi kém , cacngf chi tiết càng tốt à . Cảm ơn mọi người nha
    Bạn thử Down Ebook của Cubin về xem thử nha : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn ơi nhà mình dùng mạng, có card mạng nhưng lại không có địa chỉ IP, hay là nói địa chỉ TP của mình là tĩnh hay động gì đó chứ ko cài theo 192.xxx.xxx.xxx .

Mà mình cài cái mạng ảo vẫn như hướng dẫn vậy mình có phải chỉnh lại như hướng dẫn của bạn Giang ko, nếu thế thì mình ko có địa chỉ điền vào rùi , à quên mất cái này là mình xem bên hướng dẫn cài topic khác nhưng nhân tiện hỏi bạn luôn nha, Giang bảo chia làm 2 trường hợp 1 là có mạng 2 là ko có , nhưng trường hợp có mạng nhưng mình ko biết địa chỉ TP như nói trên đó
    Lần sửa cuối bởi yeumatuy, ngày 05-06-09 lúc 09:18 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng yeumatuy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

em xạ cline cua vn dc ko chu down caj kia bao jo` mợ xong
    Khách viếng thăm hãy cùng pinlovew xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi pinlovew [Only registered and activated users can see links. ]
    em xạ cline cua vn dc ko chu down caj kia bao jo` mợ xong
    Xài Client nguyên gốc của Vinagame + Patch Client thì dc ! Nếu chỉ xài Client nguyên gốc Vinagame thì ko dc !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 37 của 62 Đầu tiênĐầu tiên ... 27 35 36 37 38 39 47 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share server WOW: TBC 2.4.3
    Bởi huongphieubat trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 77
    Bài viết cuối: 24-08-10, 02:23 PM
  2. Share Server cho mọi người!
    Bởi khoamamktvn trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 144
    Bài viết cuối: 11-06-10, 07:46 AM