[MU] FULL File MuServer 1.00.87 VTM - Trang 36
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 36 của 63 Đầu tiênĐầu tiên ... 26 34 35 36 37 38 46 ... CuốiCuối
Kết quả 351 đến 360 của 623
    Thành Viên VIP zZK3yL0v3Zz's Avatar
    Thanks
    88

Ðề: FULL File MuServer 1.00.87 VTM

Up lại link client và patch hộ em cái anh caothuphutho ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng zZK3yL0v3Zz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định phusang's Avatar
    Thanks
    191

Trích dẫn Gửi bởi NhoxYeuNhac92 [Only registered and activated users can see links. ]
    lỗi MG tăng max point 32k, chơi skill quat bị dis game. ko hiểu tại sao. hay là do speed nhanh qua gameserver tưởng hack ta. anh xem lại chỗ này. DK tăng 32k đánh ko bị gì, mà MG tăng 32k là bị
    Tôi cũng bị như bạn! ngay cả darklord tăng 35k dùng chiêu bóng quỷ cũng bị dis! mong anh caothuphutho sớm khắc phục nhé!
    Khách viếng thăm hãy cùng phusang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên VIP zZK3yL0v3Zz's Avatar
    Thanks
    88

Up lại link client và patch hộ em cái anh caothuphutho ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng zZK3yL0v3Zz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    818

tớ xin thông báo là đã fix OKE 100% offset 3D của 1.03k VTM rồi, lần này các bạn sẽ có 3D full và ngon hơn cái đợt trước, tớ sẽ test và kiểm tra lại lần cuối, mấy hôm nữa sẽ up lại file mới, hix mà đợi hoài không thấy eddy làm minimap nhỉ, bạn ấy bảo làm mà sao thấy im ắng quá..
    Đã già yếu và bệnh tật

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Van_Bom vì bài viết này !

DirectX (30-11-11)

Thành Viên DirectX's Avatar
    Thanks
    132

Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    tớ xin thông báo là đã fix OKE 100% offset 3D của 1.03k VTM rồi, lần này các bạn sẽ có 3D full và ngon hơn cái đợt trước, tớ sẽ test và kiểm tra lại lần cuối, mấy hôm nữa sẽ up lại file mới, hix mà đợi hoài không thấy eddy làm minimap nhỉ, bạn ấy bảo làm mà sao thấy im ắng quá..
    bờm ơi, share cho mình cái main 3d xoay bằng phím di chuyển đi bờm, thanks bờm
    Khách viếng thăm hãy cùng DirectX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    818

đây là update 3D mới nhất và ngon, pro caothuphutho ấy lại link dùm nha:

[Only registered and activated users can see links. ]

các bạn cứ thử dùng 2 cái và so sánh sẽ thấy khác biệt ngay, nhớ là phải tinh ý đấy nhé
    Đã già yếu và bệnh tật

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Van_Bom vì bài viết này !

caothuphutho (01-12-11)

Vi phạm quy định phusang's Avatar
    Thanks
    191

Icon7 Ðề: FULL File MuServer 1.00.87 VTM

Sau một thời gian Test, mình thấy bản server này của anh Caothuphutho rất good, ngoại trừ các lỗi sau đây:

1. Nếu tăng agi lên 30k thì magic va darklord khi sử dụng skill chém sức mạnh và skill bóng quỷ sẽ bị dis.
    2. Sự kiện Bạch Long Điện khi hiện thông báo, mua vé vào thì không vào được và bị mất vé
    3.Các class master chưa đi được các sự kiện với cấp độ thường như Huyết Lâu, Quảng Trường Quỷ...

Ngoài 3 lỗi tre6nt hì hiện chưa thấy lỗi nào nữa, đây chỉ là những gì tôi test và thấy, các bạn xem có đúng như tôi không nhe!
    Mong anh caothuphutho sớm hoạn thiện server, hiện tại mình đang thiết kế lại interface cho mu theo kiệu thuận việt, các giao diện trong game sẽ được việt hóa lại 100% , mong các bạn đón nhận!
    Khách viếng thăm hãy cùng phusang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

*|* net4viet Team *|* caothuphutho's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi phusang [Only registered and activated users can see links. ]
    Sau một thời gian Test, mình thấy bản server này của anh Caothuphutho rất good, ngoại trừ các lỗi sau đây:

1. Nếu tăng agi lên 30k thì magic va darklord khi sử dụng skill chém sức mạnh và skill bóng quỷ sẽ bị dis.
    2. Sự kiện Bạch Long Điện khi hiện thông báo, mua vé vào thì không vào được và bị mất vé
    3.Các class master chưa đi được các sự kiện với cấp độ thường như Huyết Lâu, Quảng Trường Quỷ...

Ngoài 3 lỗi tre6nt hì hiện chưa thấy lỗi nào nữa, đây chỉ là những gì tôi test và thấy, các bạn xem có đúng như tôi không nhe!
    Mong anh caothuphutho sớm hoạn thiện server, hiện tại mình đang thiết kế lại interface cho mu theo kiệu thuận việt, các giao diện trong game sẽ được việt hóa lại 100% , mong các bạn đón nhận!
    Chào em, về các vấn đề như em nói anh xin trả lời như sau. Trước hết Server của anh được phát triển trên nền tảng Server gốc từ WebZen, nên tất cả chức năng trong game vẫn giữ tính nguyên bản của WebZen.
    1. Về Bug tăng point 30k như mọi người nói do việc Anti-Hack của WebZen làm đứt kết nối, GameServer thương mại đã được fix ! < phần này đính chính lại >
    2. Về sự kiện bạch long em phải hiểu là đó là một sự kiện bắt buộc phải có 2 đội tham gia, vì nếu chỉ có 1 đội thì không thể tham gia sự kiện này. Xin nói rõ hơn là bắt buộc phải có 2 người tham gia mới có thể diễn ra sự kiện kiện, nếu chỉ có một người thì giống như chơi cờ tướng một mình vậy ! không thể được đúng không !
    3. Vấn đề 3 là đẳng cấp master không đi được các cấp độ dành cho các lớp không phải đẳng cấp master. Điều này là đương nhiên , vì sao ư ? vì các mọi người đã chơi nhiều Server đã được moding sự kiện này mà không biết đến tính nguyên thủy của WebZen là như vậy, khi đạt đến cấp master với WebZen là một cảnh giới rất cao nên đã phân chia cấp độ riêng biệt, tuy nhiên vấn đề này khi ở việt nam lại trở nên "khó chịu" , bởi vì chủ yếu Server "không chính thống" ở việt nam là Server Reset và khi master reset sẽ trở về LV thấp nên lại không đủ cấp độ để tham gia các sự kiện này nữa .

P/S :Trên đây là những phần giải thích theo hướng cá nhân, có thể nó không hoàn toàn chính xác với toàn bộ vấn đề trên

Các bạn thông cảm cũng cuối năm rồi vì bận công chuyện "cơm áo gạo tiền" nên thời gian dành cho MU lại không nhiều nữa, nên vấn đề về Server mình vẫn quan tâm nhưng có thể sẽ không được thường xuyên ^^!
    Lần sửa cuối bởi caothuphutho, ngày 01-12-11 lúc 09:55 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

*|* net4viet Team *|* caothuphutho's Avatar
    Đang ở
    0x00000000
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    đây là update 3D mới nhất và ngon, pro caothuphutho ấy lại link dùm nha:

[Only registered and activated users can see links. ]

các bạn cứ thử dùng 2 cái và so sánh sẽ thấy khác biệt ngay, nhớ là phải tinh ý đấy nhé
    Cám ơn bạn một lần nữa ^^!. Link sẽ được cập nhật Topic 1.
    Lần sửa cuối bởi caothuphutho, ngày 01-12-11 lúc 01:09 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng caothuphutho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến caothuphutho vì bài viết này !

Van_Bom (02-12-11)

Thành Viên DirectX's Avatar
    Thanks
    132

anh caothuphutho có thể chỉ em cách fix magic hoặc darklord tăng >30k point ko bị dis game dc ko! config lại chỗ nào của DB vậy anh
    Khách viếng thăm hãy cùng DirectX xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 36 của 63 Đầu tiênĐầu tiên ... 26 34 35 36 37 38 46 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release] Muserver Full Seasion II
    Bởi caothuphutho trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 58
    Bài viết cuối: 05-04-13, 04:38 PM
  2. MuServer Full Season 1 (1.00.08)!
    Bởi manhjk trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 06-11-10, 03:08 PM
  3. Premium Full SS5 MuServer (ACG MUTeam)
    Bởi phoxuaxua trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 260
    Bài viết cuối: 12-10-10, 09:08 PM
  4. Làm cách nào để Muserver không full ổ đĩa
    Bởi mudongnai trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 30-07-10, 12:53 PM

Tag của Chủ đề này