[Share] Server TLBB full Ver 150 + Tool ! - Trang 35
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 35 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 25 33 34 35 36 37 45 ... CuốiCuối
Kết quả 341 đến 350 của 486
    Thành Viên
    Đang ở
    Hồ Chí Minh City
    Thanks
    0

Ðề: [Share] Server TLBB full Ver 150 + Tool !

Trích dẫn Gửi bởi BlackDragon776 [Only registered and activated users can see links. ]
    Không thấy dòng dùng User "tlbb" pass "tlbb1234" bên dưới à "system" là user mặc định khi cài RH4 thecongcntt bỏ qua bước tạo user nên sẽ dùng user mặc định. Ông phải nhìn thoáng một tí chứ đừng nên hẹp hòi đến nỗi cái gì cũng đi bắt bẻ người ta .
    Tôi chỉ nói đến đây thôi còn ông muốn chấp tiếp thì tùy tôi không thèm chấp.
    Đúng là càng nói càng xàm. user mặc định của RedHat là root. Nói thiệt nói cho mà sửa sai còn đừng nói đến chuyện chấp hay ko chấp ở đây. mà có nói nói nhỏ thui người ta cười cho
    Mà nói thêm cho rõ user mặc định của MySQL cũng là root, oracle là system. chả hiểu sao nói sai người ta nói cho sửa còn này này nọ nọ. Rõ Xàm!
    P/S: nói như thế đủ hiểu chả có tí trình độ gì về linux, oracle cũng như MySQL cả. Chẳng qua người ta hướng dẫn làm gì thì làm theo như một cái máy mà cũng chả biết là mình đang làm gì.
    Lần sửa cuối bởi LeNgocTuanAnh, ngày 07-09-09 lúc 07:47 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng LeNgocTuanAnh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

đúng rồi ! biết sai mà sửa mới là tốt !
    đừng cố chấp.
    và cũng không nên soi sét từng tý 1 ,phải thoáng 1 tý chú
    Khách viếng thăm hãy cùng Doccocaubai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Ôi cái này là do ông ấy hiểu sai ngôn từ thôi mà "user : system" mình dùng ở đây là chỉ user mặc định được tạo ra bởi HĐH ví dụ như trên winxp thì "user : system" là "administrator" nhưng mà ông ấy thì không dùng từ ngữ giống như mình nhưng ông ấy không chịu nói rõ ý ông ấy hiểu đã vội kết luận mình nói xàm rồi ếch ngồi đáy giếng nên thôi khỏi giải thích làm gì để người đọc tự hiểu thì hơn.

Với lại con người với nhau mà không cần thiết phải chửi nhau như súc vật lùi một bước thì có sao đâu ở đây ai lúc đầu mới học mà chẳng phải làm theo người khác quan trọng là mình làm theo rồi hiểu và biết phát triển thêm theo ý tưởng của mình là được rồi.
    Lần sửa cuối bởi BlackDragon776, ngày 08-09-09 lúc 10:39 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng BlackDragon776 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    1

Topic mở ra để thảo luận về server TLBB chứ không dùng để tranh cãi. Bạn nào có thắc mắc cứ pm mình trợ giúp cho.
    Khách viếng thăm hãy cùng thecongcntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kakashiABC's Avatar
    Thanks
    24

bạn ơi tlbb ofline nay có lấy được knb với vàng giống mấy cái TLBB china lậu ko , vàng thì có thể tự kiếm được nhưng cái vụ knb ? ? ?
    Khách viếng thăm hãy cùng kakashiABC xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    24

mà quên tiện hỏi lun , nếu có lấy được knb ở đâu bạn bảo mình luôn , chứ thấy shop knb vậy mà kô mua được ai bít chỉ giùm lun
    Khách viếng thăm hãy cùng kakashiABC xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

bản này có rs nhân vật không thế! ? Ver 0.50
    Khách viếng thăm hãy cùng Doccocaubai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi kakashiABC [Only registered and activated users can see links. ]
    mà quên tiện hỏi lun , nếu có lấy được knb ở đâu bạn bảo mình luôn , chứ thấy shop knb vậy mà kô mua được ai bít chỉ giùm lun
    Bạn phải nói dùng server nào, nếu bản 150 thecong share thì bạn tải navicat về cài sau đó login vào host 192.168.1.3 với user tlbb pass là tlbb1234 vào datbase tlbbdb trong bảng t_char bạn có thể chỉnh mọi thứ về NV mình như KNB, Điểm tặng, chỉ số nhân vật..... ( KNB và yuangbao hay j đó tương tự như vậy , còn điểm tặng hình như là cột cuối cùng )
    Khách viếng thăm hãy cùng zrockmanx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    24

mình xài bản của chủ topic đó. công nhận bi h có TLBB offline hay thiệt , hồi trước chơi TLBB cua FPT nạp card nhìu mà chẳng ra đâu với đâu , chán bỏ luôn

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Hà Nội City
    Thanks
    1

Bản này muốn cho KNB hay Money , exp ok hết. Mình cho mỗi thứ 2 tỷ tha hồ chơi. Tất cả đều edit bằng navicat (với điều kiện My sql cài trên win)
    Khách viếng thăm hãy cùng thecongcntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 35 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 25 33 34 35 36 37 45 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share Server TLBB Tiếu ngạo giang Hồ cho anh em nè !
    Bởi hanny trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 350
    Bài viết cuối: 06-03-13, 10:17 AM
  2. [Release]Bộ Full Tool Musever & Client Tool
    Bởi trungviet2k trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 10-06-12, 02:48 AM
  3. Share txt converter tool dùng cho tlbb
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 21-06-11, 08:55 PM
  4. Share tool audition (full) !