[JX] TSBD 0.3+ AWJX full no font (việt hoá) - Trang 34
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 34 của 56 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 32 33 34 35 36 44 ... CuốiCuối
Kết quả 331 đến 340 của 559
    Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: TSBD 0.3+ AWJX full no font (việt hoá)

moi nguoi oi? minh da khoi dong server, file game server chay ngon nge het ca, nhung khi vao game thong bao " May chu ket noi that bai.
    Minh ko biet tai sao ? cac ban chi minh voi
    Khách viếng thăm hãy cùng vanthanhbg0 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Các cậu cho mình hỏi có cách nào add được boss Hoàng Kim Đường Môn hay không thế, muốn học skill 120 của đường môn nhưng mà không thấy boss HK đâu cả ~.~Caa1c cậu giúp hộ tớ, mấy bữa trước đang rớt ra lệnh bài boss tiểu, đánh được con Liễu Thanh Thanh thì mới lượm dc skill, mừng quá nên nhanh nhẩu tắt server mà không lưu T_T. Các cậu giúp hộ tớ nhé, thanks nhiều.
    P/s: Cái hỗ trợ gamer của bác Edward đòi hỏi cần 250 ỏ 500 điểm cống hiến lãnh địa, có điều Q lãnh địa làm ko dc nên cũng pó tay, hihi
    Khách viếng thăm hãy cùng dangkhoa_0506 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Lucifex oi minh cung bi loi giong ban, man hình đăng nhập rồi nhưng khi bấm vào kết nối thì báo kết nối thất bại
    Chỉ mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng vanthanhbg0 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Ai biết có thể teamview cho mình được ko?
    Đến màn hình gõ pass và ID thì được rồi, sau đó bấm kết nối
    ngồi đợi 1 lúc thì Kết Nối thất bại

Thành Viên meslivn1994's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi dangkhoa_0506 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các cậu cho mình hỏi có cách nào add được boss Hoàng Kim Đường Môn hay không thế, muốn học skill 120 của đường môn nhưng mà không thấy boss HK đâu cả ~.~Caa1c cậu giúp hộ tớ, mấy bữa trước đang rớt ra lệnh bài boss tiểu, đánh được con Liễu Thanh Thanh thì mới lượm dc skill, mừng quá nên nhanh nhẩu tắt server mà không lưu T_T. Các cậu giúp hộ tớ nhé, thanks nhiều.
    P/s: Cái hỗ trợ gamer của bác Edward đòi hỏi cần 250 ỏ 500 điểm cống hiến lãnh địa, có điều Q lãnh địa làm ko dc nên cũng pó tay, hihi
    Bạn cho mình nick chat để mình team làm cho bạn code lấy bk 120 và lenh bài gọi boss nick nhox_zhock_iu_pe_kute_0809
    Khách viếng thăm hãy cùng meslivn1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi vanthanhbg0 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai biết có thể teamview cho mình được ko?
    Đến màn hình gõ pass và ID thì được rồi, sau đó bấm kết nối
    ngồi đợi 1 lúc thì Kết Nối thất bại
    Bạn vô Client > Settings > mở file Severlist.ini chỉnh id dòng cuối thành 0_Address=192.168.1.2
    Khách viếng thăm hãy cùng yukatal xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♔YONKOU♔ Edward_Newgate's Avatar
    Thanks
    533

Trích dẫn Gửi bởi dangkhoa_0506 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ra chức năng admin
    Phần nhận điểm có cái nhận điểm bang hội đó
    Chứ ko ai cũng gọi 1 loạt boss ra server bạn chịu sao được
    Bạn nào hỏi gì thì comment ở topic nhé
    Nếu riêng tư thì pm inbox mình, nick chat mình ngại cho ai lắm vì nhiều người lạ hay spam
    Ban nào lỗi gì vui lòng chụp toàn màn hình, trong đó có GameServer và lỗi trong Game
    STRONGEST MAN

Thành Viên
    Đang ở
    Bamboo
    Thanks
    107

mình tạo nhân vật xong rồi vào game thì bị lỗi Kết nối thất bại
    Khách viếng thăm hãy cùng mr_panda1308 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

À, mình đánh boss được rồi, thanks mọi người nhé, vấn đề thứ 2 là lỗi ăn mật tịch và tẩy tuỷ, nếu mà mình ăn liên tục thì dis ngay . Có lỗi nào khắc phục ko, hay là cứ từ từ ăn ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng dangkhoa_0506 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên haquocvu's Avatar
    Thanks
    22

À, mình đánh boss được rồi, thanks mọi người nhé, vấn đề thứ 2 là lỗi ăn mật tịch và tẩy tuỷ, nếu mà mình ăn liên tục thì dis ngay . Có lỗi nào khắc phục ko, hay là cứ từ từ ăn ^^
    Diss là sao bạn? Bạn cho tấm hình gameserver báo lỗi đc ko?
    Thường thì khi ăn võ lâm mật tịch thì nó sẽ diss ra rồi reconnect lại do trong đó có hàm kickoutseft(), còn tẩy tủy kinh thì ko có.
    Khách viếng thăm hãy cùng haquocvu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 34 của 56 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 32 33 34 35 36 44 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. TSBD 3.0 kết hợp AWJX Full 1 link [NEWBIE]
    Bởi jxonline94 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 70
    Bài viết cuối: 23-05-13, 07:31 PM
  2. Cần giúp đỡ về Res Vũ khí, Áo, Mũ và Add vũ khí ĐM (TSBD+AWJX)
    Bởi Edward_Newgate trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 28-12-11, 08:18 PM
  3. Cần người Config Sv TSBD + AWJX !!!!!!
    Bởi taizero30 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 25-10-11, 05:49 PM
  4. Cài đặt AWJX + TSBD Free cho newbie.
    Bởi Trung95 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 03-09-11, 04:06 PM
  5. Có pro nào giúp mình server AWJX + TSBD kết hợp với
    Bởi Net42.Vampires trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-08-11, 04:29 PM