[EDMT] Season 5 Gold Version 20.7.1 - Trang 34
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 34 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 32 33 34 35 36 44 ... CuốiCuối
Kết quả 331 đến 340 của 482
    Thành Viên
    Thanks
    280

Ðề: [EDMT] Season 5 Gold Version 20.7.1

Tạo shortcut cho gamesever rồi chuột phải thêm dòng này vào sau để mở port number:
    192.168.1.6 55970 192.168.1.6 55960 55901
    Dòng màu đỏ là IP của bạn.
    Goodluck
    Khách viếng thăm hãy cùng phiyeutuan08 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi phiyeutuan08 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tạo shortcut cho gamesever rồi chuột phải thêm dòng này vào sau để mở port number:
    192.168.1.6 55970 192.168.1.6 55960 55901
    Dòng màu đỏ là IP của bạn.
    Goodluck
    Bạn ơi cho mình hỏi cái mình chạy cứ báo lỗi ranking sever mãi chỉnh mải ko được bạn help mình cái .àh bạn có thể share mình 4 DB dc ko ? với cái Ranking lun thank bạn nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangtinpro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    280

Bạn ơi cho mình hỏi cái mình chạy cứ báo lỗi ranking sever mãi chỉnh mải ko được bạn help mình cái .àh bạn có thể share mình 4 DB dc ko ? với cái Ranking lun thank bạn nhiều
    Bản này dùng có 1 DB duy nhất là MuOnline tích hợp chung mà.
    Có gì pm yahoo mình đi mình giúp cho chắc bạn đang online à?
    nick a0810l_41
    Khách viếng thăm hãy cùng phiyeutuan08 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên xom1b's Avatar
    Đang ở
    void main()
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi nhoxquay [Only registered and activated users can see links. ]
    chỉnh IP trong commonserver.cfg
    [Only registered and activated users can see links. ]

VTM Coder eddy's Avatar
    Đang ở
    Net4Viet Team
    Thanks
    40

Trích dẫn Gửi bởi phiyeutuan08 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản này dùng có 1 DB duy nhất là MuOnline tích hợp chung mà.
    Có gì pm yahoo mình đi mình giúp cho chắc bạn đang online à?
    nick a0810l_41
    Có thể sử dụng 3 DB như bt = cách copy DB của ENC Team Season 5 mà dùng bạn ạ ^^....
    Khách viếng thăm hãy cùng eddy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi eddy [Only registered and activated users can see links. ]
    Có thể sử dụng 3 DB như bt = cách copy DB của ENC Team Season 5 mà dùng bạn ạ ^^....
    Demo MU Sơn Hà [Only registered and activated users can see links. ] giỏi thì làm dis server đi . Tao đã xóa tất cả các lệnh làm cash sv của thằng eddy rồi ai mua tao bán cho 500k
    Khách viếng thăm hãy cùng Rakachi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Bên ragezone mới releases một bản MU server 4.5 mod cũng ngon lắm các bạn, tôi đã test thử, rất tốt cho những ai muốn đưa lên online, bản này theo tôi thấy là bản chuẩn nhất từ trước tới giờ( theo tôi thấy thôi nhá ) client full eng, và tính năng server cũng được viết bằng tiếng anh nên rất dễ chỉnh sửa. server có nhiều tính năng mới, dùng lệnh add điểm add trực tiếp không cần phải chuyển char như bản của eddy cashshop dùng tốt, là cashshop 1.0.0.5 (nếu bạn nào bị lỗi port is bind the sevice thì chỉ cần nén nó bằng winrar và chạy qua winrar là được), client đồng bộ với server nên rất tốt, nếu có main 3D và mini map nữa thì càng tốt hơn. thế thôi có gì các bạn test thử là biết
    Khách viếng thăm hãy cùng MrCao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

أبجدية عربية ’ huntersun's Avatar
    Đang ở
    A Town Where You Live
    Thanks
    1,523

Trích dẫn Gửi bởi MrCao [Only registered and activated users can see links. ]
    Bên ragezone mới releases một bản MU server 4.5 mod cũng ngon lắm các bạn, tôi đã test thử, rất tốt cho những ai muốn đưa lên online, bản này theo tôi thấy là bản chuẩn nhất từ trước tới giờ( theo tôi thấy thôi nhá ) client full eng, và tính năng server cũng được viết bằng tiếng anh nên rất dễ chỉnh sửa. server có nhiều tính năng mới, dùng lệnh add điểm add trực tiếp không cần phải chuyển char như bản của eddy cashshop dùng tốt, là cashshop 1.0.0.5 (nếu bạn nào bị lỗi port is bind the sevice thì chỉ cần nén nó bằng winrar và chạy qua winrar là được), client đồng bộ với server nên rất tốt, nếu có main 3D và mini map nữa thì càng tốt hơn. thế thôi có gì các bạn test thử là biết
    Tôi cũng tải về từ lâu nhưng chưa test tại vì DB nó báo là có MD5.
    Chưa biết cách cài MD5 nên chưa dám cài. Tính cài xong config lại share cho anh em.
    SV đó dùng GS và GS_CS nguyên gốc của Webzen rồi mod lên thì phải

MU

Thành Viên
    Thanks
    1

Nó có cần cài gì về MD5 đâu, datbase của nó cũng tuơng tự data của eddy nên bạn cũng có thể dùng file database của eddy (nhưng cần config lại trong event, ranking), cái GS và Gs_CS không pack, không cần crack nên không cần lo về vấn đề virus khi dùng tool crack server, các bạn chỉ cần down về cài y như server này của eddy là được, còn muốn tạo account thì dùng tool accountcreater ( không thể tạo bằng mumaker ), nói tóm lại là server khá ổn, chỉ còn vấn đề web cho nó thì hơi khó tại hầu hết web mu bây giờ chỉ dành cho database của kor còn bản này là data của japan, bên ragezone cũng mới share 1 trang web cho nó là enemyweb nhưng cái này chỉ dùng được trong thời gian có hạn, bạn nào pro thì decode và việt hóa lại cho anh em . và khi hex main thì nên dùng hex editor mà đừng dùng main cracker, lúc hex ip main nhớ sửa tất cả ip tìm thấy được thành ip của máy mình. nếu có vấn đề gì khi cài các bạn cứ pm. mình đã cài thành công nên có thể hướng dẫn các bạn phần nào.
    Khách viếng thăm hãy cùng MrCao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

có ai giúp mình với sao chơi mà không làm đc quest 3
    mà thông tin lại là chuẩn class 3 không hiểu có ai giúp mình không
    server và game chạy ok
    mỗi tội là không đeo đc cánh cấp 3 nhiệm vụ 3 có đủ mà làm không đc
    mong mem pro nào biết chỉnh mình fix
    Khách viếng thăm hãy cùng jihoon83 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 34 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 24 32 33 34 35 36 44 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. EDMT Season 4 Ver 2nd (12/8/2009)
    Bởi eddy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 156
    Bài viết cuối: 06-07-10, 01:24 PM
  2. EDMT Mu Server Season 5 PRO ver 15.7.90 ( GS+ GSCS )
    Bởi onlylovem trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 44
    Bài viết cuối: 27-06-10, 10:10 PM
  3. [EDMT] Season 5 Free
    Bởi eddy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 134
    Bài viết cuối: 24-04-10, 12:28 PM
  4. [Release] MuServer 1.02N+Season II+Season III+Lastes Version
    Bởi MenTaL297 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 26-05-09, 03:28 AM
  5. Season 3 Episode 2 + Season 4 Items Version 0.1