[KT] server kiếm thế 2 - Trang 33
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 33 của 42 Đầu tiênĐầu tiên ... 23 31 32 33 34 35 ... CuốiCuối
Kết quả 321 đến 330 của 420

Chủ đề: server kiếm thế 2

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    88

Ðề: server kiếm thế 2

Trích dẫn Gửi bởi qcgameprivate [Only registered and activated users can see links. ]
    Đây là script thẻ GM + NPC Lễ Quan nhé. Các bạn đến Lễ Quan để nhận thẻ (reload lại GS1 + GS2)

Mỗi hàm add đồng ko dùng đc ko biết là tại cái ji
    bác có thể coi cái file em up, cái đó là lấy ra từ bên cái kiém thế 2013 cũng bên trang của bác tuấn , nhưng nó còn thiếu mỗi cái vụ tiêu hủy đạo cụ hoặc vứt bỏ tất cả đạo cụ ấy bác, mong bác xem qua dùm cái phần này , cái của bác đưa thì tiêu hủy hay bỏ hết thì ok, còn thằng kia thì nó chả được, nhưng thằng kia thì có thể add danh vọng đồ đạc hay quan ấn phi phong này nọ thì ok
    Khách viếng thăm hãy cùng Palestin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi linhhonbs [Only registered and activated users can see links. ]
    Ở client thì phải pack hết lại thành .pak .....................
    ồ, pack lại sao test đuọc nhỉ, không lẽ việt hóa 1 file xong rồi pack lại hả, có cách nào khác không

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi Palestin [Only registered and activated users can see links. ]
    Có ai đã làm được vụ khóa nhân vật chưa ợ, chờ mãi cái này thôi, hoặc ai có gợi ý gì tí cho em tự mò được ko ợ
    sao em dùng có thấy khóa gì đâu nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng tututu12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi tututu12 [Only registered and activated users can see links. ]
    ồ, pack lại sao test đuọc nhỉ, không lẽ việt hóa 1 file xong rồi pack lại hả, có cách nào khác không

--- Chế độ gộp bài viết ---

sao em dùng có thấy khóa gì đâu nhỉ
    Cũng ko rõ nữa , xài đủ client và patch cỡ nào cũng dính , vãi nhất là khi có tiếng việt hiện opt thì dùng lệnh gm ra cái phi phong nó lại chả có thông tin, còn xài patch TQ thì lại Ok

Thành Viên linhhonbs's Avatar
    Đang ở
    Ở Đâu Không Phải Trái Đất
    Thanks
    158

Trích dẫn Gửi bởi Palestin [Only registered and activated users can see links. ]
    Cũng ko rõ nữa , xài đủ client và patch cỡ nào cũng dính , vãi nhất là khi có tiếng việt hiện opt thì dùng lệnh gm ra cái phi phong nó lại chả có thông tin, còn xài patch TQ thì lại Ok
    Dùng setting script của VNG thì bị khóa >> mở khóa >> script\account\ ...
    Khách viếng thăm hãy cùng linhhonbs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    315

Mình bị lỗi tàng hình cái này . có bạn nào bị lỗi và fix được xin hướng dẫn với .
    vả lại mình lấy đồ từ trang bị bỏ ra ngoài túi thì nó vẫn tính đc nhưng đồ đó nó vẫn nằm trong trang bị. chỉ khi nào thoát ra vào lại thì ms thấy nó nằm ngoài túi .

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng bthhhz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi linhhonbs [Only registered and activated users can see links. ]
    Dùng setting script của VNG thì bị khóa >> mở khóa >> script\account\ ...
    bác có thể hướng dẫn đôi chút ko ợ, trong script server đâu có account nào, mình thì xài cái client của bác yeukiemthe ấy, với patch của bác Nhân, chỉ là xài lệnh gm add đồ vào thì chỉ mỗi cái thằng phi phong nó ko hiện thông tin ,với cái khóa nv chả biết đường nào lần , thấy đủ patch cũng download tút lút hết về thử xem mà cái nào cũng dính

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi bthhhz [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình bị lỗi tàng hình cái này . có bạn nào bị lỗi và fix được xin hướng dẫn với .
    vả lại mình lấy đồ từ trang bị bỏ ra ngoài túi thì nó vẫn tính đc nhưng đồ đó nó vẫn nằm trong trang bị. chỉ khi nào thoát ra vào lại thì ms thấy nó nằm ngoài túi .

[Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ] chép cái này vào file pak nè bác

Đang ở
    Thanks
    158

bác có thể hướng dẫn đôi chút ko ợ, trong script server đâu có account nào, mình thì xài cái client của bác yeukiemthe ấy, với patch của bác Nhân, chỉ là xài lệnh gm add đồ vào thì chỉ mỗi cái thằng phi phong nó ko hiện thông tin ,với cái khóa nv chả biết đường nào lần , thấy đủ patch cũng download tút lút hết về thử xem mà cái nào cũng dính
    Lỗi ở client sao lại đòi sửa sv ( 30 charrrrrrrrrrrrr
    Up lun : Pack cái script vng ra ... tìm script\account\account_head.lua
    sửa giá trị này thành 1
    Account.DEF_CLOSE_LOGIN_LOCK = 1;
    Account.DEF_CLOSE_WEIXIN_LOCK = 1;

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Thanks
    88

Lỗi ở client sao lại đòi sửa sv ( 30 charrrrrrrrrrrrr
    Up lun : Pack cái script vng ra ... tìm script\account\account_head.lua
    sửa giá trị này thành 1
    Account.DEF_CLOSE_LOGIN_LOCK = 1;
    Account.DEF_CLOSE_WEIXIN_LOCK = 1;
    hay là do mình xài server nó khác bác ta, của em là add cái script gm của bác gì kia vào thôi, chứ mấy folder hay file bác nói chả có gì cả,

Đang ở
    Thanks
    158

hay là do mình xài server nó khác bác ta, của em là add cái script gm của bác gì kia vào thôi, chứ mấy folder hay file bác nói chả có gì cả,
    bác xài sv nào? Lỗi khóa nhân vật là ở script dùng của VNG liên quan gì tới sv .. Càng nói mình chả hiểu bạn muốn làm gì nữa......
    Tôi đã nói rõ là pack cái script ở client( chỗ chạy game đó) chứ đụng chạm gì tới sv àm bác đi tìm trong đó..
    Có gì add yahoo pm: linhhonbsa tôi
    Lần sửa cuối bởi linhhonbs, ngày 13-06-15 lúc 02:42 PM.

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến linhhonbs vì bài viết này !

chithanh1213 (30-10-15)

Trang 33 của 42 Đầu tiênĐầu tiên ... 23 31 32 33 34 35 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Macrium Reflect Workstation / Server / Server Plus 6.0.6.0.542 :April/18/2015
    Bởi rollroy14 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 18-04-15, 11:45 AM
  2. Macrium Reflect Workstation / Server / Server Plus 6.0.6.0.542 :April/12/2015
    Bởi rollroy14 trong diễn đàn Thư Viện Software
    Bài viết cuối: 13-04-15, 09:23 AM
  3. [Open Source] Ghost Online Reborn Server Files - Server Project Released!
    Bởi kjtsu trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Bài viết cuối: 15-03-14, 10:55 AM
  4. [MU] setup failed to configure the server. refer to the server error logs
    Bởi alobabyday trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Bài viết cuối: 23-02-13, 07:46 PM