[Release] MVT Web 2.3b - Phê quá ^_^ - Trang 32
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bản 2.0 này có khá hơn 1.0 không??

Người bình chọn
215. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Quá tốt good

123 57.21%
  • Khá hơn chút xíu

33 15.35%
  • Vẫn vậy

21 9.77%
  • Kém hơn

2 0.93%
  • Thua xa

36 16.74%
Trang 32 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 22 30 31 32 33 34 42 ... CuốiCuối
Kết quả 311 đến 320 của 488
    Thành Viên mipmeo's Avatar
    Thanks
    8

Ðề: [Release] MVT Web 2.2 - Cực Kỳ Đã ^_^

anh có thể share thêm bản mã hóa Md5 ko ạ
    cảm ơn anh nhìu
    Khách viếng thăm hãy cùng mipmeo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên gagorung's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi niitstd_87 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chán mấy ông này quá, người ta share cho xài không mà con than virus tới lui, cái bkav ấy à, đem về mà quét mấy cái PC ở trường mẫu giáo thôi ^^!, ko tin tưởng. À, mà tui dùng web ông lên online có bị dos server không vutuyen, tui sợ vụ đó lắm nha, hi hi.
    Trình của bạn cao wá phải không, nếu không biết thì đừng có to mồm chê này chê nọ, ông bạn có biết Bkav hiện đang bảo vệ biết bao nhiu cái máy tính tại Việt Nam không, trình của ông bạn và tôi còn kém lắm, hàng ngày phải đi lượm lặt tại các diễn đàn, được cái gì hay cái đó hay nói đúng hơn là người ta cho cái gì thì nhận cái đó, bạn phải biết như thế, trong cuộc sống phải biết khiêm tốn hơn nữa.
    Sorry spam, mình dowd về vẫn bị virus, chắc phải dùng web khác, tiếc thật
    Khách viếng thăm hãy cùng gagorung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

quái lạ các bác cứ kêu virus, mà mình down về có thấy gì đâu, có khi máy các bác có virus cứ đổi cho web của vutuyen
    Khách viếng thăm hãy cùng luckyday xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn thử dùng Bkav mới nhất xem sao ! Bạn tải về là nó báo ngay ! Khi tui dẹp hết mấy chương trình diệt Virus tải về giảu nén ra vẫn báo lổi !

Hong biết tại sao????????
    Khách viếng thăm hãy cùng chantrau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi gagorung [Only registered and activated users can see links. ]
    Trình của bạn cao wá phải không, nếu không biết thì đừng có to mồm chê này chê nọ, ông bạn có biết Bkav hiện đang bảo vệ biết bao nhiu cái máy tính tại Việt Nam không, trình của ông bạn và tôi còn kém lắm, hàng ngày phải đi lượm lặt tại các diễn đàn, được cái gì hay cái đó hay nói đúng hơn là người ta cho cái gì thì nhận cái đó, bạn phải biết như thế, trong cuộc sống phải biết khiêm tốn hơn nữa.
    Sorry spam, mình dowd về vẫn bị virus, chắc phải dùng web khác, tiếc thật
    ******* Bkav quét thì nó phát hiện tương đối tốt nhưng còn về diệt Virus thì tui dám đảm bảo là diệt không sạch nổi ! Kể cả con cùi bắp mà tui từng làm ! Bkav để diệt macro là okie nhất ! Hê hê hê ! Vậy mà tui ******* NTQ nổ bà cố luôn ! Dám đang lên PC World là "Đảm bảo an toàn tuyệt đối cho may tính của bạn !" Còn đó bán nữa chứ ! Dám hong chừng trong Trung Tâm An Ninh Mang Bkis cũng dùng Norrton Antivirus hay Bitdefender..... gì đó mà quét chứ không dùng Bkav của mình nữa là khác !

Xin lổi tui nói có quá cũng vì thực chất trình độ về diệt Virus là VN chưa sánh nổi ddvi người ta đâu !

Sorry Spam !
    Khách viếng thăm hãy cùng chantrau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thực ra cái web của MinhTuyen bị nhiễm virus ở file mvtweb_2_3.exe file này nó đã bị nhiễm nên nó gắn tiếp thêm đuôi mở rộng nữa là mvtweb_2_3.exe.jc!
    nên các trình chống virus đều phát hiện ra và kill luôn.cac bạn off các trình virus đi rồi load về sau đó dell cái đuôi mở rộng la jc! đi rồi mở lại trình chông virus la OK
    Khách viếng thăm hãy cùng tungcz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên vutuyen's Avatar
    Đang ở
    Vietnamese
    Thanks
    0

OK Đã cập nhật Phiên bản 2.3b:
    Thông tin update:
    - Bổ xung chức năng MD5 cho người dùng.
    - Đảm bảo NO VIRUS, (đã diệt = BKAV mới nhất, BIT DEFENCE 10, NORTON 2005 không có VR) Thậm chí đã cài lại Windows nên file đã sạch VIRUS, chương trình nào nhận có virus là nó nhận vơ đấy.......
    Khách viếng thăm hãy cùng vutuyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

co the hương dan lai nhung chương trinh web o trang dau ko ban vutuyen minh ko hiu cho lam
    Khách viếng thăm hãy cùng cyrax2007 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi tungcz [Only registered and activated users can see links. ]
    Thực ra cái web của MinhTuyen bị nhiễm virus ở file mvtweb_2_3.exe file này nó đã bị nhiễm nên nó gắn tiếp thêm đuôi mở rộng nữa là mvtweb_2_3.exe.jc!
    nên các trình chống virus đều phát hiện ra và kill luôn.cac bạn off các trình virus đi rồi load về sau đó dell cái đuôi mở rộng la jc! đi rồi mở lại trình chông virus la OK
    tắt Protec của phần mềm vius đi thì nó vào máy roài còn đâu nữa mà cài web chắc cài lại win quá, hjx . bản web này có đính víu vào thì đúng hơn (W32.Killjeefo)
    Khách viếng thăm hãy cùng nvthinh88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên sontung306's Avatar
    Thanks
    7

Sao cai webshop khong lam` cho ban 1.0L duoc nhi Vu Tuyen.
    Neu lam duoc , ong co biet' lay phan mem nao de Lay' ma~ mon' do` khong ? Tui lam khong duoc ah` !
    Khách viếng thăm hãy cùng sontung306 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 32 của 49 Đầu tiênĐầu tiên ... 22 30 31 32 33 34 42 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Release]Hướng dẫn cài Mu và Web từ A đến Z
    Bởi damhiep trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 45
    Bài viết cuối: 31-03-09, 11:31 PM
  2. [Release] [04/21] [1.00.08] GS-CS Bug Fix
    Bởi Sh0ckIMU trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 29-03-08, 02:30 PM
  3. [Release]Bác nào sài 1.0L thì vô đây
    Bởi gacon6 trong diễn đàn SQL Server & Website